Hạng D
20/5/05
2.992
12
38
47
CHEVY2007 nói:
ThichXeLom nói:
Báo cáo các bác em vừa cưới em Rexton. Vợ 2 em phiên bản Noblesse 2011, sau bao nhiêu trắc trở em cũng đã có 1 kết thúc có hậu. Cảm nhận đầu tiên về em nó là đúng chất Đức rõ rệt, cảm giác lái quá tuyệt vời, máy dầu nhưng êm và rất bốc, rất đáng đồng tiền bát gạo. E hoàn toàn hài lòng!

Chúc mừng bác cưới được vợ đẹp-một sự lựa chọn sáng suốt!Bác cho anh em mấy cái review kèm hình ảnh đi bác!Em này thì thật tuyệt vời phải ko bác?

bác lâu quá ko gặp....tranh thủ off đá 1 trận nha bác

Tập Lái
15/7/10
46
0
0
Em xin phép được Review 1 chút về vợ 2 em :

Hai tông màu nhìn Sport và thanh thoát hơn nhiều

La răng 5 cánh kép

Lưới tản nhiệt với Lô gô SSangyong dành cho phiên bản nội địa

Đuôi gió rời

Khoang lái rộng rãi

Cần số kiểu mới

Màn hình 4.3 inches, đầu CD + Navigation

Đèn LED

Cầu sau là cầu mềm, Em thích cầu cứng hơn!Tuy nhiên đi cảm giác êm và vào cua rất ngọt!

Hạng D
1/12/06
1.016
11
38
60
Xe bác đẹp quá!
Em thấy có mấy cái mới mà bác chưa show hết:ống xả kép,nút thắng(phanh) dừng đèn đỏ và nút phanh tay.À mà không có núm chỉnh đèn hả bác?
Total là nhiêu bác?
Bác cho anh em xem khoang máy,nội thất phía sau kèm cảm nhận của bác đi nhé!
Một lần nữa chúc mừng bác!

Hạng D
20/5/05
2.992
12
38
47
Chúc mừng bác ThichXeLom....bác cho thông sơ về bác...khi off ae mời bác cho dễ

Hạng D
1/12/06
1.016
11
38
60
davidtvt nói:
Chúc mừng bác ThichXeLom....bác cho thông sơ về bác...khi off ae mời bác cho dễ

Bác ý ở Hà Giang thì phải bác davidtvt ợ!Bác có muốn off thịt rừng ko thì anh em làm một chuyến ra đó?

Tập Lái
15/7/10
46
0
0
CHEVY2007 nói:
Bác ý ở Hà Giang thì phải bác davidtvt ợ!Bác có muốn off thịt rừng ko thì anh em làm một chuyến ra đó?

Vâng em ở Hà Giang bác ạ. Cao nguyên đá cực bắc của Tổ quốc. Có dịp các bác lên đây, ở đây ngoài thịt thú rừng còn có rượu ngô nữa. Đường quốc lộ thì dễ đi lắm nhưng mà muốn thử xe phải đi vào huyện, đường xá ở đây đủ mọi cung bậc của cảm xúc, nhiều chỗ đèo Hải Vân hay là đèo Pha Đin vẫn chưa là tác phẩm gì, cơ hội cho các bác thử hệ dẫn động AWD của Rex đấy!

Tập Lái
15/7/10
46
0
0
CHEVY2007 nói:
Xe bác đẹp quá!
Em thấy có mấy cái mới mà bác chưa show hết:ống xả kép,nút thắng(phanh) dừng đèn đỏ và nút phanh tay.À mà không có núm chỉnh đèn hả bác?
Total là nhiêu bác?
Bác cho anh em xem khoang máy,nội thất phía sau kèm cảm nhận của bác đi nhé!
Một lần nữa chúc mừng bác!

À em không thấy núm chỉnh đèn đâu bác ạ!Tổng cộng hết của em 60k, lẽ ra là 72k nhưng bên nhập khẩu chịu lỗ cho em 10k. Hơi đáng tiếc là phiên bản năm nay không có nâng hạ gầm (EAS) bác ạ, ông anh em gọi sang bên nhà máy Hàn Quốc hỏi thì họ nói vì không an toàn nên bỏ. Còn cái cảm biến áp suất lốp em không biết nó hiển thị như nào!

Hạng D
22/10/07
1.921
9
38
Melbourne, Australia
Chúc mừng bác thichxelom rước nàng Nob quý tộc về dinh. Nhìn ảnh này em tạm kết luận là Nob mới tự động cân bằng gầm xe, không cho tuỳ chỉnh như trước nữa.

Hạng D
22/10/07
1.921
9
38
Melbourne, Australia
Hôm trước hình như em và bác có trao đổi qua điện thoại thì phải.
Nếu em nhớ đúng thì đây là em Rexton thứ hai của bác.
Em kết bộ mâm mới quá.

Tập Lái
15/7/10
46
0
0
suv75 nói:
Hôm trước hình như em và bác có trao đổi qua điện thoại thì phải.
Nếu em nhớ đúng thì đây là em Rexton thứ hai của bác.
Em kết bộ mâm mới quá.
Vâng hôm trước em gọi điện cho bác hỏi ý kiến của bác về em này đó. Ông cậu em đang dùng rexton XDI, tổng cộng khu phố nhà em có đến 5 em rexton bác ạ: 3 con XDI, 1 con máy xăng 3.2, thêm con của e bây giờ nữa.