Hạng B1
18/12/09
71
1
8
Với dân chơi xe, tiếng động cơ được ví như soundtrack của một bộ phim. Âm thanh từ những cỗ máy siêu tốc chẳng khác gì âm nhạc hay giúp cảm xúc thăng hoa.

Nhưng đối với xe thường đi lại trên phố hàng ngày, đặc biệt là đường phố tấp nập như Sài gòn thì âm thanh ấy lại trở thành tiếng tra tấn hàng giờ liền, cộng với tiếng còi xe inh ỏi chính là một trong những nguyên nhân gây stress.

Cụ nào thấy chí lí thì vào đây cho e chút ý kiến đi ạ.

Tập Lái
11/1/10
33
0
0
cũng tùy loại xe thôi cậu ạ. Giờ mua xe phải đắn đo nhìu thứ lắm, giá cả, nhiên liệu, rộng rãi, đẹp đẽ, giờ còn phải lo cả âm thanh của động cơ nữa, haiz

Hạng B1
18/12/09
54
0
6
ôi, thế là bác k biết rồi. Giờ đi ra ngoài đường, nghe tiếng động cơ phía sau thôi là biết xe sang hay k rồi à. Bác đi ra đường, người ta chưa cần thấy xe bác mà nghe tiếng siêu xe của bác đã phải ngoái đầu nhìn ngưỡng mộ rồi :p

Hạng B2
7/10/08
135
2
18
Q. Tân Phú - TPHCM
mấy chiếc motor thì ko nói nghe nó hay hay ... chứ mấy chiếc wave , dream mà gắn mấy cái bô xe đam nổ nghe ầm ầm là em ghét nhất

Last edited by a moderator:
Hạng B1
18/12/09
58
0
6
MoreOn nói:
ôi, thế là bác k biết rồi. Giờ đi ra ngoài đường, nghe tiếng động cơ phía sau thôi là biết xe sang hay k rồi à. Bác đi ra đường, người ta chưa cần thấy xe bác mà nghe tiếng siêu xe của bác đã phải ngoái đầu nhìn ngưỡng mộ rồi :p

Đâu cần siêu xe đâu bác. Xe thường cũng có tiếng động cơ êm ái mà rung động lòng người lắm mà ;)) Hôm qua đang đi đường thì nghe tiếng động cơ như thế, tưởng Cường đola đang đi phía sau mình, nép vào trong nhìn xem thì thấy là chiếc Nissan đa dụng. Bé cái lầm :(

Tập Lái
11/1/10
33
0
0
Giờ vàng thau lẫn lộn, chẳng biết thế nào mà lần. Hôm qua đọc báo tớ thấy Grand Livina của Nissan được giải MPV tốt nhất ở Mã Lai và tiết kiệm nhiên liệu nhất ở Trung Quốc. Nó mới vào VN, chẳng biết có tốt thiệt k ta? K biết có bác nào đã từng kinh qua Grand Livina phát biểu một câu cho e nó biết đi ạ.

Hạng D
21/10/08
3.646
70.553
113
Miền Không Xác Định
PR gì mà ghê vậy? Mấy bác không nghĩ ra được cách gì hay hơn sao? Mỗi mặt hàng có cách tiếp thị khác nhau. Đừng làm hạ thấp 1 sản phẩm như cách mấy bác đang sử dụng.

Tập Lái
11/1/10
33
0
0
xxmagicxx nói:
PR gì mà ghê vậy? Mấy bác không nghĩ ra được cách gì hay hơn sao? Mỗi mặt hàng có cách tiếp thị khác nhau. Đừng làm hạ thấp 1 sản phẩm như cách mấy bác đang sử dụng.

Nói gì mà ghê vậy? Bác không nghĩ ra được lí do gì hay hơn sao? Mỗi người có một sở thích về xe khác nhau. Đừng đánh giá người ta một cách chủ quan như cách bác đang sử dụng.

Ôi, e yêu Nissan, e k thể sống thiếu Grand Livina. Grand Livina xe đẹp, xe rộng rãi, xe tiết kiệm nhiên liệu. Grand Livina có web đẹp, bắt mắt, chuyên nghiệp www.grandlivina.com.vn.
Ôi!!!

Last edited by a moderator:
Hạng D
21/10/08
3.646
70.553
113
Miền Không Xác Định
Em thấy trình PR của mấy bác quá còi nên nhắc nhở góp ý thôi. Em nghĩ nhiều ních hùa vô chỉ là nick-clone. Cách làm của các bác có thể dùng để rao bán đồ sida hay keo diệt chuột thì được. Sếp của các bác nên vào đây xem có bao nhiêu phản hồi cho những comment lố bịch như thế này.

Hạng B1
28/1/10
50
0
6
tốt nhất dân tập lái k nên nói gì nhìu. Im lặng là zàng