Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
28/6/12
520
21.330
93
Dự án này nghe đâu đã chuyển qua cho đại gia TB. Cát Linh là công ty xây dựng của TB.

Tập Lái
26/4/12
25
3
3
Theo các bác nó có khả năng hoàn thiện ko, để em lo đi đòi tiền ạ, muốn có cái nhà gần gần mà vất quá

Hạng D
27/9/09
4.017
87
63
trăm điều vui
lanntm nói:
Chào các bác,
Tình hình là cái dự án này đã trễ hẹn giao nhà mà vẫn chưa đc thi công lại, em lúc trước vì trót tin Hoà Bình hứa hẹn mà dính vào, bác nào cũng cảnh ngộ xin liên lạc em [email protected], mình sẽ tạo thành nhóm đi đòi quyền lợi. Em cảm ơn các bác đã đọc tin.
Sáng kiến rất hay của Bác Chủ. Em đã thông báo với 1 người liên quan vụ này, là "nạn nhân" như Bác. Chỉ còn cách này để chuẩn bị ..boom đến họ thôi.
Diễn biến BĐS thời gian qua thì trường hợp như Thaoloan ko phải riêng biệt. Để tự bảo vệ mình thì ta phải có giải pháp vậy. Các bạn bên BĐS hay lôi kéo sự thông cảm nhưng ta thông cảm cho họ thì phần ta thế nào. Thị trường là cuôc chơi công bằng và có luật. Vào cuộc thì phải chấp nhận.

Tập Lái
26/4/12
25
3
3
xe_online nói:
lanntm nói:
Chào các bác,
Tình hình là cái dự án này đã trễ hẹn giao nhà mà vẫn chưa đc thi công lại, em lúc trước vì trót tin Hoà Bình hứa hẹn mà dính vào, bác nào cũng cảnh ngộ xin liên lạc em , mình sẽ tạo thành nhóm đi đòi quyền lợi. Em cảm ơn các bác đã đọc tin.
Sáng kiến rất hay của Bác Chủ. Em đã thông báo với 1 người liên quan vụ này, là "nạn nhân" như Bác. Chỉ còn cách này để chuẩn bị ..boom đến họ thôi.Diễn biến BĐS thời gian qua thì trường hợp như Thaoloan ko phải riêng biệt. Để tự bảo vệ mình thì ta phải có giải pháp vậy. Các bạn bên BĐS hay lôi kéo sự thông cảm nhưng ta thông cảm cho họ thì phần ta thế nào. Thị trường là cuôc chơi công bằng và có luật. Vào cuộc thì phải chấp nhận.

Cám ơn bác rất nhiều, phải tập hợp đông đông em nghĩ kết quả sẽ tốt hơn.

Hạng B2
24/5/08
282
18
18
Ngày nào em cũng đi làm ngang qua em này.. thấy trùm mềm lâu lắm rồi.... ko có cả bảo vệ nữa.....

Hạng D
26/12/12
1.247
11.359
113
đắp chiếu lâu như vậy thì đòi được đồng nào hay đồng đó đi các bác, xây nhà hoàn thiện thì chưa chắc các bác ở nổi, mà có ở nổi cũng không ra sổ cho các bác bán lại cho người khác được

Hạng D
29/11/06
2.951
38.111
113
53
Hú hồn, may mà em không dính em này! Mềm lòng là giữa 2011 dính chấu rồi
Có khi nào lại đòi tiền được trả bằng hột vịt lộn ăn suốt đời ko???

Chứ cái vụ ăn hột vịt mà được đi xe hơi thì bên Thảo Điền có nghe nói

Hạng D
30/5/12
2.632
5.826
113
Em ơi Sài Gòn phố
nvquangcm nói:
Hú hồn, may mà em không dính em này! Mềm lòng là giữa 2011 dính chấu rồiCó khi nào lại đòi tiền được trả bằng hột vịt lộn ăn suốt đời ko???

Em hay ăn dê nướng Trung Sơn đối diện khu này, cảm thấy đúng là phí quá, công trình đã cất nóc, giờ chỉ hoàn thiện để bán lấy xèng thôi mà ko hoàn thiện đc, để khối tài sản tiền tỉ nằm chơ vơ.

Bò Hóng
22/1/13
1.554
33.181
113
nvquangcm nói:
Hú hồn, may mà em không dính em này! Mềm lòng là giữa 2011 dính chấu rồi
Có khi nào lại đòi tiền được trả bằng hột vịt lộn ăn suốt đời ko???

Nghe zụ măn zịt nộn cả đời là vãi lái luôn zồi!

Hạng C
6/4/13
878
308
63
Ôi em yêu quê hương em! Tự do nhất trên đời!!!
Bình đẳng nhất thế gian!!!!
Ai ai cũng có quyền làm giàu vô hạn!!!!
Và những tấm gương sáng ngời như cô ba hột vịt lộn! Chú tư xe ôm! Chú năm tiều phu! Cô sáu bánh tráng! Bác 7 ve chai! Giờ ai ai cũng đã thành đại gia hết!!!!
Vì vậy các cháu hãy cố gắng lên-các cháu càng nghèo khổ thì càng dễ thành công! Đừng nghe lời bọn xấu nói năng lung tung nhé!!!
!
CHÀO BUỔI SÁNG!

Status
Không mở trả lời sau này.