Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
26/4/12
25
3
3
Chào các bác,
Tình hình là cái dự án này đã trễ hẹn giao nhà mà vẫn chưa đc thi công lại, em lúc trước vì trót tin Hoà Bình hứa hẹn mà dính vào, bác nào cũng cảnh ngộ xin liên lạc em [email protected], mình sẽ tạo thành nhóm đi đòi quyền lợi. Em cảm ơn các bác đã đọc tin.

Hạng D
26/12/12
1.247
11.359
113
bà Thảo Loan này hồi 9x bỏ mối hột vịn lộn gần nhà em, ở cái nhà được coi là nhà rách nhất trong xóm, thế điếu nào mà trở thành nhà đầu toi bất động sản, lừa được cả 1 bầy gà :confused:s

Tập Lái
26/4/12
25
3
3
Tại mình thấy bả xây cái Mỹ Vinh, vị trí ngon, khu Thảo Loan thì đất rộng thênh thang thêm ông Hoà Bình quảng cáo dữ quá nên tin, giờ ko biết làm sao đây.

Hạng B2
8/11/11
113
2.531
93
Buồn cho Bác nào dính vào dự án này! Không biết Thảo Loan có phải là căn hộ xây xong phần thô, nếu đúng thì em thấy năm ngoái cất nóc nhanh kinh khủng và rồi từ đó đến nay không thấy động tĩnh gì ngoài cơn gió mạnh quét qua bụi thổi mịt mù (cái Hồng Lĩnh kế bên hứng đủ!). Em đi về nhìn thấy hàng ngày sao mà nó không hoàn thành cho nhanh hay lùa xong, lấy tiền tiêu hết không hoàn thành nỗi...

Hạng B2
28/12/09
471
2.584
93
Tp Hồ Chí Minh
Em HB thầu phần bê tông, sau khi xong phần bê tông (trừ phần penhouse) không có tiền trả, nên TL trả bằng một số sàn, thế là HB lại lăn xả vào xây tường và tô - để bán phần của mình, chắc bán xong thì cho nghỉ luôn.
Thấy khu đất kết bên của TL san nền định xây dẫy ki ôt nhưng mới ti toe đã bị đập nên bây giờ phải xây tường bao quang, chưa biết âm mưu gì!
Em phải gánh bụi mấy năm nay rùi.

Tập Lái
26/4/12
25
3
3
Chính xác, nó đấy bác ạ, lúc đóng tiền thì nó cất nóc cho mình xem, đóng xong nó im đến giờ luôn hiu hiu :(( .

Mà lúc cất nóc em lại thấy là nhà thầu Cát Linh gì đó chứ ko phải HB :(

Last edited by a moderator:
Bò Hóng
22/1/13
1.554
33.181
113
lanntm nói:
Tại mình thấy bả xây cái Mỹ Vinh, vị trí ngon, khu Thảo Loan thì đất rộng thênh thang thêm ông Hoà Bình quảng cáo dữ quá nên tin, giờ ko biết làm sao đây.
chưa thấy mấy hộ trong Mỹ Vinh vác đơn đi kiện chị Loan hột vịt về cái tội không ra sổ đỏ cho cư dân, chiếm dụng hết các tiện ích của tập thể nhỉ?

Tập Lái
26/4/12
25
3
3
Ặc, lại còn thế nữa à, kiểu này tiêu nhà em rồi

Hạng C
6/1/11
920
9
18
Giỏi thiệt, từ con mẹ bán hột vịt lộn giờ lên làm đại gia BĐS.

Status
Không mở trả lời sau này.