Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
26/4/12
25
3
3
Vẫn chưa có "nạn nhân" nào liên lạc với em cả, chỉ có 1 bạn bên báo chí thôi, thôi em đành lôi hợp đồng ra nghiên cứu rồi tìm cách gỡ gạc vậy, chứ em ko thích ăn hột vịt lộn lắm, nghe bác nói em hãi quá

Tập Lái
26/4/12
25
3
3
xe_online nói:
Em "phải" liên lạc với bác chủ thớt rồi.
Vâng, em vẫn đang đợi mail bác đây, bữa nay đi họp về rầu quá hả

Hạng D
29/11/06
2.951
38.111
113
53
Meo Quay nói:
nvquangcm nói:
Hú hồn, may mà em không dính em này! Mềm lòng là giữa 2011 dính chấu rồi
Có khi nào lại đòi tiền được trả bằng hột vịt lộn ăn suốt đời ko???

Chứ cái vụ ăn hột vịt mà được đi xe hơi thì bên Thảo Điền có nghe nói

Nghe zụ măn zịt nộn cả đời là vãi lái luôn zồi!

Em chỉ bác chủ chiêu này lấy tiền lại nè - cái này là lính chị L hướng dẫn em đòi tiền 1 dự án khác bên đó phân phối
...mịa đòi được mà mất 2% do CĐT chi hoa hồng cho bên sàn chị L làm em đau hết cả ruột

Bác vác đơn đòi thanh lý lấy lại tiền và kiên trì gặp mặt sếp...chỉ sếp thôi nhé!!!
Nếu thành công dớt giùm em chiếc xe cub ở dưới chữ ký nhóe

Hạng D
27/9/09
4.017
87
63
trăm điều vui
Có Bác nào liên quan vụ này ta cùng nhau....chiến thôi, liên lạc với bác chủ thớt hoặc với em nhé. Hiện các bên đã có vài động thái giải quyết nhưng hơi...kỳ. Nhanh chân chút ko thì phải đọc câu chuyện .....trâu chậm uống nước đục ;)

Bò Hóng
22/1/13
1.554
33.181
113
xe_online nói:
Có Bác nào liên quan vụ này ta cùng nhau....chiến thôi, liên lạc với bác chủ thớt hoặc với em nhé. Hiện các bên đã có vài động thái giải quyết nhưng hơi...kỳ. Nhanh chân chút ko thì phải đọc câu chuyện .....trâu chậm uống nước đục ;)
Làm vụ Con Ong đi bác Xe! vụ Hột Vịt này khó nuốt lắm vì có ai mà ăn được Vịt Lộn mãi đâu, ngán bỏ mẹ.

Chúc mừng vụ Quả Táo nha! Cool.
.

Hạng D
27/9/09
4.017
87
63
trăm điều vui
Meo Quay nói:
xe_online nói:
Làm vụ Con Ong đi bác Xe! vụ Hột Vịt này khó nuốt lắm vì có ai mà ăn được Vịt Lộn mãi đâu, ngán bỏ mẹ.

.
Con ong cứ để đó lão Barà à ;), em nào cũng có- heheh.
Vụ này đang diễn biến hay. Chưa thấy bác chủ trả lời email thứ 2. Ngoài ra các Bác khác cũng im lặng ;(.

bvy
Hạng D
6/1/12
1.163
676
113
Meo Quay nói:
xe_online nói:

.

nuôi ong thiệt hay ong CT?

Status
Không mở trả lời sau này.