Tập Lái
2/4/14
3
0
0
47
Vậy em đi ra .?? chúc các bác vui . Em thì chọn cách xem , pm , google ...để không phiền ai . ?? hehe ... chém gì đâu mà chém . Ok tào lao bí đao . ??
tinnt nói:
Ko biết cubi có lỗi lầm gì mà bị mấy ku tào lao bí đao reg nick mới vào chém, hehe :D

Vote cho cubibmw!

Hạng D
15/2/14
3.450
6.444
113
huy.thanh.1042 nói:
Em góp ý với Bác là khi mở bài mới , xem chất lượng anh em vào xem , hưởng ứng như thế nào nha Bác , mở thớt Bim gì toàn bài tào lao cubibmw không , hay bác kinh doanh trá hình chăng ? Nhửng kiến thức bác đưa anh em cuu trào đều dư biết và anh em cần thì cau ba , e46 , anhnienhoang , ae thủ đức , ae gió biển sẳn sàng giúp từ khi Bác chưa vào Bim , những thông tin bác đưa gây nhiễu nửa đằng khác . Mong bác tiếp thu . Bác cứ lập 1 cái thớt riêng xe bác . Em không đôi co , nếu bảo nơi đây muốn đăng không vi phạm nội quy os thì tôi củng muốn nêu luôn chính kiến của mình . Nhiều bài Bác mở không ai ý kiến thì mong bác biết chất lượng bài bác thế nào , mà bác cứ tiếp tục , buôn xe cần số lượng không cần chất lượng sao ? Thân .
Góp ý xây dựng .
Thank anh đã góp ý.
"...Nhửng kiến thức bác đưa anh em cuu trào đều dư biết và anh em cần thì cau ba , e46 , anhnienhoang , ae thủ đức , ae gió biển sẳn sàng giúp từ khi Bác chưa vào Bim <== cái này nên xét lại. Có thể em nick cùi mới tham gia , nhưng khái niệm mình "vào Bim" khi nào có lẻ anh cũng chưa biết đâu á.
Có những topic mình lập ra những câu hỏi căn bản. Để anh em ghi lại kiến thức và kinh nghiệm của mình cho người đến sau. Chứ chưa hẳn bản thân mình cần những câu hỏi đó. Tạo không khí sôi nổi cho box bim thôi.
Còn nếu chỉ để alo hỏi pan thực sự mình có những người bạn có thể bằng hoặc hơn chứ không thua những người anh liệt kê về kiến thức BIM.
Ai cần gì thì alo nhau thì forum để làm gì ? Nếu không có những câu hỏi, rồi có người trả lời thì sau này lấy gì để mà google ?

Last edited by a moderator:
Hạng D
5/12/13
2.445
2.194
113
cubibmw nói:
Giờ mấy chổ thay vỏ xe đều có máy canh chỉnh gốc lái và canh đồng tâm cho mâm.
Hình như phí là 4 xị/cần canh gốc lại.
Mịe...VT nó quất e 7 xị/lần......e có góp ý là giá mắc gần gấp đôi SG thì nó chỉ ...cười trừ thôi...

Hạng D
5/6/13
2.751
3.678
113
www.vinhphutung.com
huy.thanh.1042 nói:
Em góp ý với Bác là khi mở bài mới , xem chất lượng anh em vào xem , hưởng ứng như thế nào nha Bác , mở thớt Bim gì toàn bài tào lao cubibmw không , hay bác kinh doanh trá hình chăng ? Nhửng kiến thức bác đưa anh em cuu trào đều dư biết và anh em cần thì cau ba , e46 , anhnienhoang , ae thủ đức , ae gió biển sẳn sàng giúp từ khi Bác chưa vào Bim , những thông tin bác đưa gây nhiễu nửa đằng khác . Mong bác tiếp thu . Bác cứ lập 1 cái thớt riêng xe bác . Em không đôi co , nếu bảo nơi đây muốn đăng không vi phạm nội quy os thì tôi củng muốn nêu luôn chính kiến của mình . Nhiều bài Bác mở không ai ý kiến thì mong bác biết chất lượng bài bác thế nào , mà bác cứ tiếp tục , buôn xe cần số lượng không cần chất lượng sao ? Thân .
Góp ý xây dựng .
Có cần phải nặng lời vậy k bác. Bác k cần nhưng anh em trên này cần những bài post của cubi, vì:
1. Cung cấp thông tin bổ ích cho anh em, đặc biệt là E46 và các bác đang mong muốn sở hữu E46 mà chưa có điều kiện.
2. Giúp forum BFC đỡ buồn tẻ vì các bác đi dòng F chẳng hạn, xe quá mới, ngoài việc khoe xe, độ xe thì chẳng có gì để post, để hỏi.

Last edited by a moderator:
Tập Lái
2/4/14
3
0
0
47
325i46 @ : cái em nói là CHẤT LƯỢNG đo Bác . Bác lạc đề rồi .he.he ?? . Em đi ra nhá ??

Hạng D
15/2/14
3.450
6.444
113
huy.thanh.1042 nói:
325i46 @ : cái em nói là CHẤT LƯỢNG đo Bác . Bác lạc đề rồi .he.he ?? . Em đi ra nhá ??

Mình chưa hiểu chữ chất lượng của bạn là sao ?
Forum có qui định cấm những người trình độ bèo post bài ? Hay là phương châm ngầm của forum ?
Nếu ai cái gì cũng alo hỏi, cũng xách đi gara hoặc hảng thì OS để làm gì ?
Hay ý bác muốn là xóa hết bài box BIM , chỉ chừa lại 1 bài có số dt của các "cao thủ" mà anh đề cập. Member cần gì có alo hỏi mấy "cao thủ" đó cho tiện ?
Bạn dùng nick mới để "đóng góp" chứng tỏ bạn cũng là 1 thành viên kỳ cựu ở đây nhưng không tiện ra mặt. Nên dùng nick cùi để "đâm sau lưng" người khác.

Nick chính của anh có những bài nào "chất lượng" anh thử đưa ra làm ví dụ để mình học hỏi theo nhé.

Dù như thế nào, cũng cảm ơn bạn đã có lòng đóng góp ý kiến cho mình.

Hạng D
24/7/12
4.193
13.259
113
huy.thanh.1042 nói:
ừ thôi phắn đi cho nước nó trong bác, ném đá giấu tay hay AHBP thì đi chơi game với trẩu tre chắc hợp

Hạng B1
10/4/14
60
17
8
Kinh nghiệm của em là khi vỏ ăn mà mắt cảm nhận được thì mới canh độ chụm , hay khi xe đâm đụng ,