Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28
RE: Em có nên mua Avenis secondhand????

chết thật vậy là thằng thợ bố láo rồi.hehe bác viet ko lo.khoảng 4-5 tháng bác ra thợ kêu nó kiểm tra điện đóm thì yên tâm.ko sao cả.sẵn thổi lọc gió luôn

Hạng D
4/2/05
1.060
990
113

Em Wá Sợ con này . 1000 cũng không dám đi , tiền xe thì ít, tiền xăng thì nhiều, tìền sữa lại càng khửng khiếp .
Hẻm vô không lọt , nội thành trật chội , xa lộ ok .

Hạng B1
6/4/05
63
0
6
48
Hà Nội

Em thấy con này nhà sản xuất nó bảo 100km chỉ xin AE mình khoảng 3lít thôi nhưng chắc thực tế thì không có dưới 3,5lít các bác nhỉ.[:-]
Em vác em nó về được mấy hôm rồi đi sướng phết :Dnhưng đúng là dắt vào ngõ (nhà em dắt vào 50m,ngõ nhỏ 1,5m) không khác gì dắt voi chui qua lỗ cống các bác ạ. Tình hình này có khi em phải đổi nhà ra mặt đường chẳng hạn:D:D
Mà có bác nào ở Hà Nội chỉ em chỗ sửa xe ga tốt một chút nhé, cái chỗ ở Phủ Doãn cũng okie nhưng nhiều lúc nó đông xe mà em thì ít thời gian không đợi được - dù sao cũng cảm ơn bác serie 3 đã chỉ cho em, em đọc link ketui gửi thấy bác cũng có một con à? biển gì đấy bác? cho anh em biết về sau còn tránh không mua:D:D:D

Hạng B2
29/6/05
271
2
20
53
Hai phong

Các bác thấy thế nào chứ em đi thì cứ phải 4.5 l/100 km, Spacy chỉ khoảng > 3l thôi. Kinh lắm

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

hehe.ko phải xe em mà là của ông già em.đúng là các cụ đi xe hay thật các bác ạ.đi 5 năm rồi mà mới tinh.chưa một vết trầy.xước nếu có thì là do em:D.máy móc còn ngon phết
bác viet sướng thế.cươí vợ lại sắp được có nhà mặt phố.thế thì bác cưng vợ bác cho khéo nhá.********************* để dỗ vợ đấy:D:D:D:D:D

--------------Sửa đổi bởi Air Bag.---------------
Lần sau đừng mang chuyện riêng cuả người khác ra nơi công cộng nhé

Hạng B1
6/4/05
63
0
6
48
Hà Nội

Nhà vợ cả và em đang ở không chật nhưng lại bị cái là "mặt đường trong ngõ chính":D:D:D, em vác con vợ hai này về vợ em muốn đi mà không thích dắt thì phải về bảo ông bà già bên vợ cắt cho cái mảnh cỏn con hơn 100m2. Vụ này làm ăn là chính các pác ạ. Em nói thật với các bác là ngoài buôn matúy ra chứ còn vụ này em bỏ có hơn 2000usd mà được 100m2 thì quá là muỗi.:D:D:D

Hôm nay em hỏi thợ xịn trên chợ, họ nói có 2 chỗ ở Hà Nội chuyên làm xe ga rất ngon đấy là Gia Phong trên Giảng Võ như anh em trên 4r đã biết, ngoài ra còn 1 cửa hàng nữa ở Lò Rèn (gần Hàng Mã - Hàng Gà đó) gọi là Dũng Lò Rèn chuyên trị làm mấy em xe ga, kể cả mông má luôn - làm cho thợ mà. Hôm nào em sẽ qua đó xem tay nghề thế nào về mách với các pác sau nhé!

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

em chót dại.xin tiếp thu ý kiến của bác e béc.káo lỗi cùng bác lomo.em vô ý quá

Hạng B2
6/2/04
163
0
16
Ha noi

Trích đoạn: tiendat

Các bác thấy thế nào chứ em đi thì cứ phải 4.5 l/100 km, Spacy chỉ khoảng > 3l thôi. Kinh lắm

Bác nói thế nào ấy chứ em đi chắc chắn dưới 3,5l/100km trong phố, em đi làm từ nhà đến cơ quan đúng 10km chứ không ít, còn Spacy mà uống hơn 3l thì cũng kinh đây nhỉ, Force già cũ của em còn ít hơn 2,5l nữa là, em đi rất đều ga, khả năng cũng làm cho nó uống điềm đạm hơn.
@ Vietlink: xe em biển L8, chính chủ đi ít, lốp vẫn còn nguyên khỏi cần thay cơ mà [8D]

Hạng B1
6/4/05
63
0
6
48
Hà Nội

Xời bác xơ ri cứ quảng cáo! Đồ cũ bác cứ để đấy chẳng thay thì ái dám bảo là không còn nguyên:D:D:D:D:D (đùa tý)

Mà chuyện bác đi dưới 3,5l/100km trong phố em mong là chuẩn vì bây giờ tình hình xăng tăng kinh quá không biết chừng có khi trâu bò lên giá do mấy bác mua về kéo xe cho nó kinh tế nhẩy:D:D:D:D:D:D