Hạng B2
18/7/04
410
0
16
RE: TÌM NƠI ĐẶT XE X5???

Trích đoạn: lamborghini gallardo

Hi bác DanangX5, bác đúng là chẳng biết gi, nhập xe mới mà cần quota nữa hả? tụi nó nói thê mà bác cũng tin, bác đúng là........hahaha.... Nếu bác có tiền và thật sự muốn mua xe thì cầm tiền vào sài gòn gặp em, nhập bao nhiêu xe em nhập cho bác, sợ bác không có tiền mua xe chứ làm gì co chuyện hết quota chứ, bác có tiền thì con ngựa con bò và bác muốn con gì thi em cũng nhập cho bác được chứ đừng nói chi con X5 fully loaded của bác. em thấy bác chỉ nói thôi chứ chẳng mua gì hết, làm cho anh em trên này cứ bàn đi bàn lại giúp đỡ bác, nếu bác có tiền thi để một mình em giúp bác là ok rồi, email cho em, em sẽ làm bác hài lòng, người mà mua xe ít options thì em sợ chứ người hiểu biết nhiều như bác mà có tiền thì em rất khóai, quan trọnng là đòi hỏi nhiều mà có dám bỏ tiền nhiều không thôi bác à, ok chúc bác vui vẻ
thanh niên này cứ hay thích châm biếm người khác nhỉ,ngừoi ta cần tư vấn thì cậu bít thì trả lời,ko thì thôi.ko phải cưỡi bò rồi thích nói gì thì nói đâu,chúc bác ngon miệng

Hạng B2
11/9/06
123
0
16

nhập bò về cho người ta cưỡi thì đúng hơn bác ạh.:D:D

Hạng D
5/4/07
1.793
333
83

Trích đoạn: MINA

Em không biết chính xác ai xóa,nhưng có qua theo dõi toptic này,em thấy không những chỉ có bài của bác,mà có cả bài của bác lambo khi gay gắt.Nếu xóa để bớt căng thẳng cho nhau,và khỏi gây khó chịu cho các thành viên khi đọc bài là việc làm đúng.Bản thân nhũng lời 2 bác viết (đã bị xóa) cũng đủ để nhắc nhở các bác rồi.Hy vọng bác vui vẻ và quên những buồn bực.Chúc bác mau lấy được xe!!!!:D
em có làm gì đâu mà cũng bị xóa bài

Tập Lái
31/3/07
18
0
0

Hoan ho bác crazy( đâu co crazy chút nào... keke]:D:D

Hạng B2
18/7/04
410
0
16

e cũng ko bít nhìu về xe,lên đây để tham khảo về xe thôi,trong tay cũng chỉ có con 2 bánh qùen thôi...,em có lỡ lời thì mấy bác bỏ qua,em cũng phục bác lambo về độ hiểu bít nhưng về cách ăn nói thì bác lởm lắm.nếu bác ăn nhìu bít nhìu thì độ cư xử của bác khác rồi,trên này em thấy ai cũng hòa nhã hết chỉ có bác là ăn nói lớn tiếng thôi,như trong topic lambo trước,chưa gì bác đã **** rồi,còn bây giờ thì bác lại nói giọng chim hót .... rồi,thôi em chỉ góp ý thế thôi.kính bác
Người khôn nói ít hiểu nhìu...
Người ngu nói nhìu ........
@ Crazy.... Để giữ hòa khí và tránh khích bác lẫn nhau,đề nghị bác vui lòng sửa lại bài viết cho hòa nhã ( như bác mong muốn ) và nếu đc bac vui lòng xóa hộ 2 câu cuối..... Cám ơn bác Chúc vui..:)

Last edited by a moderator:
Hạng B2
27/4/04
378
1
16
Ha Noi

Nên giữ hòa khí các bác à....Để mọi người cùng được tôn trọng và cùng học hỏi.

Hạng B2
1/8/12
109
0
18
Tp. Hồ Chí Minh

Hi bác DanangX5, bác đúng là chẳng biết gi, nhập xe mới mà cần quota nữa hả? tụi nó nói thê mà bác cũng tin, bác đúng là........hahaha.... Nếu bác có tiền và thật sự muốn mua xe thì cầm tiền vào sài gòn gặp em, nhập bao nhiêu xe em nhập cho bác, sợ bác không có tiền mua xe chứ làm gì co chuyện hết quota chứ, bác có tiền thì con ngựa con bò và bác muốn con gì thi em cũng nhập cho bác được chứ đừng nói chi con X5 fully loaded của bác. em thấy bác chỉ nói thôi chứ chẳng mua gì hết, làm cho anh em trên này cứ bàn đi bàn lại giúp đỡ bác, nếu bác có tiền thi để một mình em giúp bác là ok rồi, email cho em, em sẽ làm bác hài lòng, người mà mua xe ít options thì em sợ chứ người hiểu biết nhiều như bác mà có tiền thì em rất khóai, quan trọnng là đòi hỏi nhiều mà có dám bỏ tiền nhiều không thôi bác à, ok chúc bác vui vẻ
Bác nói quá chuẩn.