Tập Lái
20/9/17
4
1
3
39
Tài chính 300 triệu quay đầu cầm tìm Vios số tự động chạy gia đình, theo các bác có nên không?

Tìm Vios số tự động 300 triệu trở lại để đi gia đình
*Ảnh minh họa

Last edited by a moderator:
Hạng B2
13/3/21
102
192
43
34
Quá Ok nếu tìm được xe không bị lỗi, đâm đụng, ngập nước, chủ giữ gìn thay dầu nhớt, bảo dưỡng định kỳ. Xe chú em mua đời 2008 mà chạy dịch vụ lên rừng xuống biển, trong Nam ngoài bắc, cày cuốc quanh năm mà vẫn chạy tốt, có hư hỏng gì đâu.

Hạng D
24/2/20
4.489
7.418
113
37
Quá Ok nếu tìm được xe không bị lỗi, đâm đụng, ngập nước, chủ giữ gìn thay dầu nhớt, bảo dưỡng định kỳ. Xe chú em mua đời 2008 mà chạy dịch vụ lên rừng xuống biển, trong Nam ngoài bắc, cày cuốc quanh năm mà vẫn chạy tốt, có hư hỏng gì đâu.
Rất nhiều người chê vios thùng tôn nhưng khi kinh tế eo hẹp và mua xe lần đầu thì vios là con xe đầu tiên người ta nghĩ đến vì xe lành, tiết kiệm xăng, rộng rãi nhất phân khúc, bảo dưỡng dễ dàng và rẻ, máy lạnh cực ngon. Không phải ngẫu nhiên mà vios làm trùm từ năm này qua tháng nọ.

Hạng B2
17/4/12
278
409
65
HCMC
Cách đây 5 năm e mua con xe đầu đời là Yaris 2009, chạy vi vu chả lo.
Sau cần chở thêm, em đổi lên con Innova 2009 AT, vẫn vi vi chả vấn đề.

Chi phí con Yaris hồi đó 350 củ, chạy chán đổi ngang con Innova.

Thấy mọi người mua xe cả tỷ em rén quá, tỷ em cũng có nhưng em để mua đất rồi.

À, cả 2 con cùi bắp đó e vẫn đi tán gái vô tư và hiệu quả nhé. Nếu gái ko ưa mình vì đi ô tô cũ thì cũng nên bye nó là vừa.

Hạng D
23/1/16
1.872
1.182
113
Rất nhiều người chê vios thùng tôn nhưng khi kinh tế eo hẹp và mua xe lần đầu thì vios là con xe đầu tiên người ta nghĩ đến vì xe lành, tiết kiệm xăng, rộng rãi nhất phân khúc, bảo dưỡng dễ dàng và rẻ, máy lạnh cực ngon. Không phải ngẫu nhiên mà vios làm trùm từ năm này qua tháng nọ.
mấy đứa chê thùng tôn chắc ko chịu cập nhật thôi chứ Vios giờ option đụng nóc phân khúc rồi còn gì !

Tập Lái
10/1/21
11
11
3
38
Tài chính 300 triệu quay đầu cầm tìm Vios số tự động chạy gia đình, theo các bác có nên không?

View attachment 2983393*Ảnh minh họa
Mình thấy vios chạy được đó bạn, mình cũng vừa lấy con vios 2019 G (ODO 8,800km - 430tr). Chay hơn tháng nay, thấy tiết kiệm, phí bảo dưỡng ổn. Mình mới mua xe lần đầu nên thấy vậy là ok. Trước khi mua thì cũng lựa chọn nhiều xe vì thấy vios kiểu dáng ko đẹp lắm, mà mua rồi thì mình ko để ý tới nữa, có xe chở gia đình đi an toàn là trên hết.