Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.447
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
Vô cùng đau buồn kính báo!
Thân mẫu của bác S.O.S 230 @Sweety tức @Gs Tèo đã từ trần lúc 4h00 sáng ngày hôm nay 22/4 Hưởng thọ 64 tuổi.
Tang lễ cử hành tại tư gia 119 Lê Anh Xuân (Ao Quan) TP Tân An - Long An.
TANG GIA KÍNH TỪ ĐIẾU TẾ LỄ LẠY.
Chi hội S.O.S sẽ tổ chức viếng tang cùng vòng hoa vào sáng 23/04/16. Giờ khởi hành tại SG là 9h00, điểm hẹn tại giao lộ Nguyễn Văn Linh - QL1A
Anh em nào đi viếng chung với @Ha Sonata, @anhsaodem vui lòng cmt hoặc liên lạc đt với em 090 3873663 nhé!

Hạng D
23/6/08
1.246
3.444
178
LỜI CẢM TẠ!​
Ngày 22 tháng 04 năm 2016 Mẹ em đã tạ thế về cõi Thiêng Liêng lúc 4h15 phút hưởng thọ 64 tuổi.
Theo ý nguyện của Ba, gia đình em KÍNH TỪ ĐIẾU-TẾ-LỄ-LẠY nên vô tình gây không ít "khó khăn" cho bạn bè thân hữu gần xa.
Trong nỗi đau mất mát quá lớn, gia đình em đã nhận được sự quan tâm, chia sẻ, lời động viên đầm ấm, chân tình từ các Bác, các Mợ. Gia đình em vô cùng xúc động trước tấm chân tình của các Bác, các Mợ đã không ngại đường xá xa xôi đến thắp nén hương tiễn biệt Mẹ em!
Gia đình em xin được gởi lời Cảm Tạ sâu sắc đến Ae chi hội S.O.S. Cảm ơn bác @Ha Sonata, bác @HoDacDan, bác @Kelvin Le, bác @anhsaodem...đã đến chia sẻ với gia đình em.
Trong lúc tang gia bối rối có điều gì sơ suất, thất lễ...mong các Bác, các Mợ niệm tình thứ lỗi cho gia đình em!
Trân trọng!
Sweety (Gs Tèo)

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: ruado