Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
2/7/09
3.405
81
63
Q.Tân Phú Tp HCM
Re: Tìn hiểu năm sản xuất của Uaz và Land đang xử dụng ở Việt Nam

Thật ra anh3 muốn hàn gắn vết thương lòng giữa xe cũ và xe mới nhưng vô tình lại đào xâu thêm cái hố.
Mong manh không thì em không biết nhưng cuối cùng chắc mục đích của anh3 sẽ thành mây khói trong nay mai, nếu dự đoán của em là đúng thì trào lưu offroad Sài Thành sẽ chia 5 xẻ 7.
Cách chơi sẽ hình thành nhóm.
Lúc đó có nhóm nặng nhóm nhẹ.
Lúc này cần 1 người có uy tín hơn tiền bạc. Gắn kết ae lại = 1 cung. Cung đó phải đủ hỹ nộ ái ố mới gợi lại tình đoàn kết ae.
Em nói sai thì anh3 xoá vô văn tư nhé.
P/S : AE nếu có hiểu sai ý em cũng không sao nhé. Vì nó cũng không ảnh hưởng đến niềm đam mê offroad trong con người em. Lên xe là em đạp ga thôi. Về mình lại xin tiền vợ đem xe đi spa.

Hạng B2
24/9/10
313
0
0

nếu như cuối tuần này các nhóm hồ tràm; đăknong; di linh thực hiện chuyến đi của mình thì tình hình đúng là như phutinh nói rồi; mạnh ai nấy chơi thôi. haizzzzaaaa

Tập Lái
17/4/13
17
0
0

Land cùi mà trèo đèo lội suối cái nổi gì, thi RFC đứng hạng 10 chứ có lên được top 5 đâu mà. Để dành đi cát đi :D

Hạng D
3/4/08
3.520
1.606
113

tuanng nói:
Nói chung có máy lạnh là được rồi. CC ban nick bannang 1 tuan đê để em tranh thủ
Em nhất trí với ý kiến của bác Tuanng , không nên chia ra xe mới , ....xe cũ, nhậy cảm mà dễ mất đòan kết .
Chỉ nên phân biệt xe có máy lạnh hay ...không có máy lạnh là được rồi.:D

Hạng D
31/7/11
2.484
2.706
113

Batistaa nói:
Land cùi mà trèo đèo lội suối cái nổi gì, thi RFC đứng hạng 10 chứ có lên được top 5 đâu mà. Để dành đi cát đi :D
may mà mấy ông đi land tự tin dẫn đến tự ti nên bấc có nói gì cũng ko sao cả .còn thutinh giải thích chi dài dòng,môn đệ ofroad mà tự ti thì xếp vào nhóm ofroad tự kỉ nhé ko dài dòng

Hạng D
7/3/05
1.634
177
63

WẢI !!!! chỗ nào cũng tranh luận hội với nhóm chán chết .

Tập Lái
2/3/07
8
0
0

Các bác cho em hỏi UAZ Thanh Xuân có leo được đồi cát không ạ? Xe có hay trục trặc kỹ thuật k?

Hạng B2
13/4/10
384
0
0

haizz.. mấy bác offroaders à, bi giờ tình hình tất cả aeoffroaders chúng ta ít nhìu sứt mẻ, ít nhìu cái nhìn về soi mói chút đời tư, soi mói chút chuyện bơm vá. iêm nghĩ tất cả chúng ta nên có một chuyến offroad cực khủng để chúng ta có dịp gần nhau, có dịp thay đổi những quan niệm không đồng điệu trong offroad cũng như ý nguyện của PHUTINH. Ý của iêm cũng như PHUTINH, ( nên hàn gắn lại cái TÌNH của offroad bằng một cung cực khủng )

Hạng C
8/4/09
964
7
18
49

Nói nhanh, UAZ và Jeep ko chịu bỏ tiền ra mua mấy cái hàng hiệu xuất xứ từ người anh em 16 chữ vàng. Nên mới xảy ra cớ sự như này.
Còn đâu nữa những chuyến đi Đaknong, Đà Lạt.... thủa nào!
Âu cũng tại mấy thằng dở hơi, đứng ra hàn gắn. Chuyện dư nào chắc bác chủ thớt nhớ.
Mình bỏ thơfi gian tiền bạc ra chơi, âu cũng muốn quên đi những bon chen đời thường. Hà cớ chi cứ bị dắt mũi đi chơi.
Nhắc mới nhớ: hình như mấy cái xe cũ nó đi qua cái mỏm gì ngoài biển Phan Thiết rồi đoá, nước chỗ đó trong lắm. Cơ mà chưa bao giờ bọn nó bơm.
Chấm dứt đi cái chuyện so đo nhau, vui mà chơi cho khoẻ cái đầu. Em lỗ mãng, nói sai mong lượng thứ

Hạng D
2/7/09
3.405
81
63
Q.Tân Phú Tp HCM

Ờ nhỉ, nhắc mới nhớ. Land đi thi là top 10 đấy nhé.
Uaz thì hình như 20 đổ lên.
Em thấy nếu đem 2 cái này ra so thì nên làm 1 bài test nhỏ. Ví như đi cát, đi sình. Coi điểm mạnh điểm yếu của từng loại.
Sau đó đưa ra bản đánh giá cũng đc mà.
Cái đó cũng hay, cho anh sắp chơi có cái nhìn toàn diện mà chọn xe.

Status
Không mở trả lời sau này.