Tư Vấn Đầu Tư Tình hình bđs Bình Dương

Hạng B1
8/3/17
69
134
33
Nhưng mà khả năng sinh lời nó cao hơn hẳn căn hộ xung quanh chứ bác nhỉ, chỗ này gần quá nhiều khu công nghiệp, nên ví dụ sau này có đi mua cho thuê thì thu hút được nhiều chuyên gia về đây ở hơn là căn hộ bth. Ở đây dân tứ xứ cũng đông, nên cái vấn đề an ninh nó cũng quan trọng nữa. Còn nếu như bác chơi kiểu đầu tư dự án, thì dự án này nó lại quá tốt ở phương thức thanh toán, nên là bác có thể chuyển nhượng lại dự án ngay khi thấy nó lời. Nếu em nhớ không lầm thì gần đó cũng có 1 cái dự án của với giá tiền cho một mét vuông là 60 triệu hơn, mà người ta còn dám đảm bảo lợi nhuận 12%/năm, thì bác hiểu cái khả năng sinh lời của dự án này như thế nào rồi đó, mà nó còn rẻ hơn nữa. À mà giá bán hiện tại thì 2 tỏi 8 cho căn 2pn 69m2 ạ
Vậy bạn nên tìn hiểu dự án City Tower gần ngã tư đất thánh nha. Giá 2pn, 60m2, có tầm 1ty5 nha. Sổ có rồi. Xem dự án này có gần KCN, AEON không. Còn nếu dự án bạn đang bán mà 69m2, 2 ty8, tính ra 40tr/m2, thì mọt gông mới có lợi nhuận. Nếu giá vậy họ thêm 1 ít có thể mua nhà khu vực Thuận An được rồi.

• Like
Reactions: Tommyteo
Hạng B1
8/3/17
69
134
33
Có lô đất kdc lê phong an phú 2, 68m2, 4x17, trục đường chính. Giá 2ty150( bao sổ, giấy phép xây dựng) cho bác nào quan tâm. Rẻ hơn thị trường. Kdc đang bắt đầu xây dựng. Bao đầu tư.
Tình hình bđs Bình Dương

• Like
Reactions: Tommyteo
Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Có bác nào nắm giá khu dân cư Minh Tuấn ở ngay VSIP 1 không?
Khu này hình thành lâu rồi, nhưng đường xá cũng tương đối, trung bình rộng 12 -14m, tiện ích xung quanh cũng tương đối
E cũng biết sơ sơ khu này, bac muốn hỏi gì?
Hiện tại thì giá nó rơi từ 32tr - 40tr m2 tùy vị trí. Góc nhìn cá nhân thì khu này có điểm mạnh và yếu, nhưng mạnh lấn át yếu

Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Em đang ngâm cứu khu nhà phố dự án Eco Xuân Lái Thiêu.Bác nào rành khu này cho em tí lời khuyên có nên mua.Hiện dự án đã ra sổ và có giá thấp nhất 6,3 tỷ cho căn 5x20 và trên 7 tỷ cho căn 6x20...
Lúc bác còm cái tus này thì nguyên dãy đó có 1 quán cafe Rainbow (hinh như vậy) đang kinh doanh và vài băng rôn cho thuê tuyệt nhiên chưa thấy ai dọn đến làm ăn.
Hôm trước có quay lại thì chỉ còn có ô bảo vệ ngồi ở đó. Khu này quy hoạch nhìn khang trang nhưng vẫn chưa thông xe hơi với khu The Season đi qua Lotte.

• Like
Reactions: chevrolet_LT
Tập Lái
10/10/22
32
17
8
25
Hà Nội
vayonline24h.vn
Đặc tính đất ở Bình Dương là nó tăng giá từ từ 10 - 20%/năm hoặc hơn giống như đất Sài Gòn (dựa vào nhu cầu thực , dân số và kinh tế nội lực của nó) chứ không tăng đột biến dựa vào hạ tầng như khu Long Thành, Nhơn Trạch hay Phú Mỹ hay Bà Rịa do hạ tầng đã tương đối hoàn chỉnh và hiện hữu. Nên sẽ phù hợp cho bác nào thích an toàn mua giữ cho thuê hàng tháng lấy dòng tiền.

Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Có lô đất kdc lê phong an phú 2, 68m2, 4x17, trục đường chính. Giá 2ty150( bao sổ, giấy phép xây dựng) cho bác nào quan tâm. Rẻ hơn thị trường. Kdc đang bắt đầu xây dựng. Bao đầu tư.
View attachment 2799589
Hình như Lê Phong trước khi xây thì phải đóng tiền csvc gì gì ấy khoảng 25 đến 30 củ cho cdt - cái này có bao ko a? Nếu phải theo mẫu mà bao gpxd nhưng có bao hồ sơ xin "quyết định khởi công" từ cty hay BQL ko anh?

Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Vậy bạn nên tìn hiểu dự án City Tower gần ngã tư đất thánh nha. Giá 2pn, 60m2, có tầm 1ty5 nha. Sổ có rồi. Xem dự án này có gần KCN, AEON không. Còn nếu dự án bạn đang bán mà 69m2, 2 ty8, tính ra 40tr/m2, thì mọt gông mới có lợi nhuận. Nếu giá vậy họ thêm 1 ít có thể mua nhà khu vực Thuận An được rồi.
E nghĩ City Tower và Lavita là 2 phân khúc căn hộ khác nhau. So sánh thế tội bác sale :D

Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Nhà Phố xây sẵn đã có sổ hồng hoàn công từng căn, lộ giới 13m đường thông ngay chợ Tân Bình, Bùi Thị Xuân, Dĩ An. Diện tích từ 62m2- xây trệt - 2 lầu. bàn giao hoàn thiện ngoài, thô bên trong, giá bán 4,1 tỷ/căn- hỗ trợ ngân hàng 70%. Anh chị có nhu cầu tìm sản phẩm ở liền tại Dĩ An inbox em gởi thêm thông tin nhéView attachment 2765930
E thấy giống giống AP Residence pk bác?