Hạng D
26/8/13
1.989
5.605
113
42
Biên Hòa - Đồng Nai
Có thấy bb từ ngã 4 VT tới vòng xoay VNG kg bác?
Lâu rồi em kg đi hướng này, hôm đi ĐL về từ cao tốc rẽ QL51 tới vòng xoay VNGiap nó rối như canh hẹ. Ớn thiệt

đoạn từ ngã rẻ vô vòng xoay thì em ko biết. Chứ đoạn từ ngã 4 Vũng Tàu hướng về ngã rẽ vòng xoay xưa giờ là 80 nha bác

Hạng D
27/8/13
2.474
3.084
113
HCM
Lâu e k đi VT, nay mới đi Hồ Tràm về, từ cổng chào Bà Rịa đi về Tp.HCM e k thấy biển báo tốc độ gì cả (cái Viet Map phò chỉ 60km/h đến cao tốc luôn). Đi đc 1 lúc thấy biển báo vào KDC, e đi 60. Đi đến cao tốc luôn mà k thấy biển báo hết KDC. Các bác nào rành khu này cho e hỏi tíkinh nghiệm với. Mấy năm k đi giờ đi lại thấy lạ quá!

Hạng D
26/8/13
1.989
5.605
113
42
Biên Hòa - Đồng Nai
Lâu e k đi VT, nay mới đi Hồ Tràm về, từ cổng chào Bà Rịa đi về Tp.HCM e k thấy biển báo tốc độ gì cả (cái Viet Map phò chỉ 60km/h đến cao tốc luôn). Đi đc 1 lúc thấy biển báo vào KDC, e đi 60. Đi đến cao tốc luôn mà k thấy biển báo hết KDC. Các bác nào rành khu này cho e hỏi tíkinh nghiệm với. Mấy năm k đi giờ đi lại thấy lạ quá!

Từ cổng chào Bà Rịa đi ra QL 51, đi 1 đoạn vài km sẽ có biển báo hết KDC (xe con max 90), tới đoạn Phú Mỹ, Tân Thành sẽ có bản bắt đầu KDC (làn trong cùng 70, làn giữa 60), chừng khoảng vài km là có biển hết KDC. Em cũng hay đi nhưng nhiều khi đường đông + nói chuyện nên cũng quên ko nhìn bản phải bò riết. Qua đường dẫn cao tốc thì đến đường tránh Long Thành có biển bắt đầu KDC (max 60), hết đoạn đường đó thì sẽ có bản hết KDC, tầm vài km

Hạng D
16/5/14
2.294
2.279
113
Tưởng lên 70 mới xoá 60, trước 1/3 bắn 50 mới ghê
Từ hồi lên 60 các làn ô tô bọn xxx Trạm Thái Lan chết mất dạng khu vườn cao su....nghe nói Các trạm CSGT đang đề xuất với cấp trên đề nghị cho giảm chỉ tiêu xuống vì dạo này cánh lxe đã được anh em xxx chấn chỉnh đi vào nề nếp rồi...nên ko thể đạt được kỳ vọng của các bác

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
30/11/11
346
236
43
Trái đất
Từ hồi lên 60 các làn ô tô bọn xxx Trạm Thái Lan chết mất dạng khu vườn cao su....nghe nói Các trạm CSGT đang đề xuất với cấp trên đề nghị cho giảm chỉ tiêu xuống vì dạo này cánh lxe đã được anh em xxx chấn chỉnh đi vào nề nếp rồi...nên thể đạt được kỳ vọng của các bác
Hình như không giảm chỉ tiêu bác ơi, giờ Csgt vào các đường hẻm để bắt sinhan rồi, ngoài đường lớn khó chơi qúa

• Like
Reactions: phomoi
Hạng D
16/5/14
2.294
2.279
113
Hình như không giảm chỉ tiêu bác ơi, giờ Csgt vào các đường hẻm để bắt sinhan rồi, ngoài đường lớn khó chơi qúa
Bắt sinhan chủ yếu là xe 2B thôi, 4B hãn hữu lắm, tội nghiệp bọn xxx bây giờ phải ăn tạp nhiều hơn...

Hạng C
17/11/14
831
922
93
Em đi đoạn này thường lắm, thuộc luôn vị trí mấy cái biển báo. Nhưng hôm qua mới chạy và:
- Chiều SG-VT ko có gì thay đổi
- Chiều VT-SG mới đi chiều qua, tìm lòi con mắt ko thấy biển. Vietmap củ mì thì cứ 60km/h (cái bệnh này từ hồi update trước tết tới giờ chưa trị). Cuối cùng là em đạp theo trí nhớ, qua khỏi Trần Long Palace em tương 80km/h hết.

• Like
Reactions: samuraijack