Hạng D
27/8/13
2.474
3.084
113
HCM
Bác @gtkhanh nói chuẩn nè: chiều đi SG-VT biển rõ ràng, chiều về bảng biển vớ vẫn, e chỉ thấy mỗi cái bảng KDC ( từ cổng Bà Rịa), còn lại đi đến cao tốc k thấy gì ngoài biển 412. Còn cái VMap phò thì báo 60km/h....chán cái VMap. Nên e đu đít các tài già có đoạn cũng đi đc 80.

Hạng D
14/2/11
2.611
4.621
113
Bác @gtkhanh nói chuẩn nè: chiều đi SG-VT biển rõ ràng, chiều về bảng biển vớ vẫn, e chỉ thấy mỗi cái bảng KDC ( từ cổng Bà Rịa), còn lại đi đến cao tốc k thấy gì ngoài biển 412. Còn cái VMap phò thì báo 60km/h....chán cái VMap. Nên e đu đít các tài già có đoạn cũng đi đc 80.
Cả 2 chiều bb như nhau nhen bác, đối diện luôn, chả hiểu sao bác không thấy

• Like
Reactions: samuraijack
Hạng C
17/11/14
831
922
93
Cả 2 chiều bb như nhau nhen bác, đối diện luôn, chả hiểu sao bác không thấy
Em cũng biết vậy, đi hoài thuộc luôn vị trí biển mà.
Nhưng hôm qua chạy ko thấy thiệt dù có để ý, chiều VT-SG. Hay mới update nhổ cọc gì chăng? Có bác nào mới đi hum nay còn fơm giùm em phát.

• Like
Reactions: samuraijack
Hạng D
27/8/13
2.474
3.084
113
HCM
Nhưng hôm qua chạy ko thấy thiệt dù có để ý, chiều VT-SG. Hay mới update nhổ cọc gì chăng? Có bác nào mới đi hum nay còn fơm giùm em phát.
E cũng giống bác, vì lâu lắm mới đi lại, nên cũng cố tình để ý nhưng k thấy! Hay bị bọn xì ke nhổ bán kiếm tiền chích k ta?

Hạng D
14/6/05
1.590
4.006
113
Đồng Nai
đoạn từ ngã rẻ vô vòng xoay thì em ko biết. Chứ đoạn từ ngã 4 Vũng Tàu hướng về ngã rẽ vòng xoay xưa giờ là 80 nha bác

đoạn này 90 km/h toàn tuyến nha bác.
Em đi về hàng ngày từ Bò sửa Long Thành đến ngã 4 VT.

Hạng B2
8/1/15
205
207
43
Em cũng giống bác, lâu không đi, tết đi về, sao không thấy biền hết KDC, cứ nghĩ là mình bị xe trong che mất không thấy toàn bò 60, với lại đường cũng đông.
Giờ đọc bài này thấy vài bác giống em. kể cả đi nhiều như bác còn không thấy.

Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Nhà bà cả em ở ngay VT, mỗi tháng em về chơi 1 lần. Thấy biển báo cũng khá rõ mà. Em chỉ ngán mấy chổ đèn đỏ, có vạch cho xe quẹo trái. Mình lỡ đậu vào, mà nó không cho đi thẳng thì toi.

Dạo này nhiều khu dân cư mọc lên quá, sinh thêm cả đống đèn tín hiệu. Cuối năm ngoái, em chứng kiến một anh 16 chổ hun đít anh Mazda, anh Mazda ủn nát đít anh Innova ngay đèn đỏ. Em vừa trườn tới, hên mà bên làn kia không có xe, lách qua kịp. Sợ vãi!

Hạng B1
8/6/11
76
59
18
Vũng Tàu
Em cũng giống bác, lâu không đi, tết đi về, sao không thấy biền hết KDC, cứ nghĩ là mình bị xe trong che mất không thấy toàn bò 60, với lại đường cũng đông.
Giờ đọc bài này thấy vài bác giống em. kể cả đi nhiều như bác còn không thấy.
VT về SG chuẩn bị vô vòng xoay Bà Rịa là biển KDC để tốc độ 70 cho làn trong luôn, qua khỏi bánh canh Long Hương đoạn nữa là hết. (Mấy anh hay bắn đoạn cuối này).
Về tới ngã tư Chinfon (chung cư Đạm Phú Mỹ) có biển KDC tiếp. Ngày trước biển này qua ngã ba Cái Mép tí là có, đối diện biển báo hết chiều ngược lại nhưng giờ dời lên đây. Gần tới Trần Long là hết.

Hạng C
25/6/14
626
760
93
em cũng mới đi vt về. Chiều SG-VT thì chạy khoẻ biển báo rõ ràng. Chiều VT-SG thì kiếm đỏ con mắt ko thấy biển hết KDC.