Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
8/11/13
3
0
1
[HỢP TÁC] TÌM KIẾM DỰ ÁN XÂY DỰNG - THIẾT KẾ - THI CÔNG XÂY DỰNG

Tình hình là kỹ sư xây dựng đang khó khăn, nên mình mở topic này nhờ anh em vào giúp đỡ chỉ đường làm ăn.
Rất vui được làm quen với các bác!

>>Nhận Thiết kế xây dựng tổng quát (Total Design - thiết kế cơ sở, kiến trúc, kết cấu, nội thất, M&E, làm dự toán & báo giá dự án,...) cho tất cả các loại hình xây dựng : làm mới, sửa chữa, thi công trọn gói hoặc từng phần nhà dân dụng, nhà công nghiệp, biệt thự, nhà máy, chung cư, khách sạn, trường học, cao ốc văn phòng,..
Đến với chúng tôi để đảm bảo kỹ thuật và kinh tế cho dự án của bạn!

Nhóm ks. Đức và những người bạn
Địa chỉ: 290 Nơ Trang Long, Q. Bình Thạnh.
Mobile: 84-09636.80311.
Email: [email protected]
Skype, Yahoo: cudgnadoh

Giới thiệu sơ sài:
*Trình độ học vấn: kỹ sư Xây dựng Dân dụng & Công nghiệp, trường ĐH Bách khoa TpHCM. *Kỹ năng nổi bật: am hiểu về thiết kế & thi công xây dựng, sử dụng thành thạo các phần mềm và các file excel tính toán thiết kế xây dựng (Cad, Sap, Etabs, SAFE, CSICol, ColAnal, Tekla...), có thể thiết kế theo các tiêu chuẩn TCVN và tiêu chuẩn quốc tế (ACI, AISC, CSA, BS, Eurocode,..). *Kinh nghiệm làm việc (~3 năm): đã tham gia thiết kế kết cấu (cả nhà cao tầng và công nghiệp), vẽ shop drawing, làm hồ sơ khối lượng đấu thầu. *Công việc mong muốn: Thiết kế xây dựng (kết cấu, kiến trúc), triển khai bản vẽ, bốc khối lượng-dự toán,... Hình thức làm việc: làm thêm ngoài giờ, bán thời gian, nhận dự án làm thêm để mở rộng các mối quan hệ và tăng thu nhập. Khi cần thiết, mình cũng có thể lập 1 nhóm kỹ sư để thiết kế trọn gói (tổng thể, kiến trúc, 3D, kết cấu, M&E, khối lượng & đơn giá) đối với những dự án quy mô vừa và nhỏ (cả nhà máy và dân dụng), vì vậy mình cũng mong dc hợp tác thiết kế trọn gói cho những dự án như vậy. Rất vui được làm quen với các anh chị và các bạn

Hạng D
20/12/09
1.170
7.862
113
Bác gửi báo giá và một bộ hồ sơ khai triển chi tiết kỹ thuật thi công do bên bác làm vào email :
[email protected] để tớ tham khảo , nếu OK thì mình hợp tác

Status
Không mở trả lời sau này.