Tập Lái
21/2/07
23
0
0
RE: Tình huống bất ngờ khi trở về SG

em nhìn hình mà còn muốn đạp thắng luôn :D:D:D

Hạng B2
3/12/07
190
0
0
42

Ghê wá !Nhìn tỉnh ngủ lun !!!

Tập Lái
18/11/07
10
0
0

Xác ướp ... Ai Cập [&:][&:]

O.S.P.D
27/9/05
1.703
311
83
63
www.vnexpress.net

Hôm em đi Chùa Hương cùng các bác OSHN cũng bị phát tương tự,nhưng không phải là "Ơ!Em nhầm!".Chính xác là lúc khoảng 4h30 sáng,em đang xuống cầu vượt từ đường cao tốc Bắc ninh để sang đường Thăng long-Nội bài,đang ngon cua thì bông em thấy ánh đèn ngược chiều,em phanh gấp và đánh lại vào dìa thì thấy một thằng Tải 3 chân nó lồng ngược chiều.Xuýt nữa em vãi luôn vì thấy thằng này nó máu quá,coi thường luật lệ,coi thường cả mạng sống mình và mạng sống người khác nữa.Nếu như em là thằng Ben "Hung thần xa lộ thì" thì chắc báo chí lại có bài viết rồi!:(:(:(

Hạng D
11/2/08
4.043
20
38
53
HCM

Ghê quá, chắc chỉ có ở nước ta thôi các bác nhỉ [8D]

Hạng D
1/3/08
1.115
13
38
38

sao nó kéo bánh sau lên ko khóa 2 banh trước lại để cho mấy chú vần vô lăng thì cái xe phải quẹo qua quẹo lại chứ nhỉ . em thường thấy người ta cố định bánh trước kéo bánh sau chư chưa thấy cố định bánh sau kéo bánh trước như vậy bao giờ .

Trích đoạn: anit

..... em thường thấy người ta cố định bánh trước kéo bánh sau chư chưa thấy cố định bánh sau kéo bánh trước như vậy bao giờ .

nếu xe truyền động cầu sau thì sẽ phải làm như thế bác à , và nếu xe truyền động 2 cầu thì phải múc nguyên con lên cứu hộ không thôi sẽ hỏng visai cầu bác à :)