Club/Khoe Xe Tình iu Fiat

Hạng B2
13/6/16
117
121
43
36
Thân chào các anh em Fiater,

Em có ý định là cuối tuần này sẽ đi xem và tậu e Bim 2003 về nhà , nhưng khi vào hội xem thì tình Ìu e giành cho Fiat bấy lâu đã trổi dậy . E xem hình con Fiat HLX 2008 của a Sang mà lòng rạo rực , mất ngủ mấy đêm . Sau 2 ngày quen biết e bắt xe lên BP tiến hành rước em về . Đây là lần đầu tiên e chạy xe sau khi có bằng lái , cũng may e kok chọn nhầm , em vợ 2 đã hộ tống em từ BP về SG an toàn .
Em cám ơn a Sang đã rất nhiệt tình và thân thiện , em cũng xin ra mắt anh em Fiater , khi nào có offline cf, bia bọt nhớ hú em , trước mắt e thấy đều ổn, anh em góp ý làm gì giúp vợ 2 của e đẹp hơn nha
Thân ái!

Attachments

Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Thân chào các anh em Fiater,

Em có ý định là cuối tuần này sẽ đi xem và tậu e Bim 2003 về nhà , nhưng khi vào hội xem thì tình Ìu e giành cho Fiat bấy lâu đã trổi dậy . E xem hình con Fiat HLX 2008 của a Sang mà lòng rạo rực , mất ngủ mấy đêm . Sau 2 ngày quen biết e bắt xe lên BP tiến hành rước em về . Đây là lần đầu tiên e chạy xe sau khi có bằng lái , cũng may e kok chọn nhầm , em vợ 2 đã hộ tống em từ BP về SG an toàn .
Em cám ơn a Sang đã rất nhiệt tình và thân thiện , em cũng xin ra mắt anh em Fiater , khi nào có offline cf, bia bọt nhớ hú em , trước mắt e thấy đều ổn, anh em góp ý làm gì giúp vợ 2 của e đẹp hơn nha
Thân ái!
Chúc mừng bác. Bác lên 2 bi xenon có vòng angle eyes cho giống Bim là thỏa 2 nguyện vọng luôn!
vậy là bác@YeuMoncuoiFFi có bạn rùi!

• Like
Reactions: Tmp1tmp1
Hạng B2
13/6/16
117
121
43
36
Chúc mừng bác. Bác lên 2 bi xenon có vòng angle eyes cho giống Bim là thỏa 2 nguyện vọng luôn!
vậy là bác@YeuMoncuoiFFi có bạn rùi!
Chắc là thôi anh Ah
Theo Bác chủ thì xe còn zin , e muốn thay ghế da mà bác ấy còn cản , thôi thì để nguyên bản của nhà thiết kế vậy

• Like
Reactions: LA PHONG
Hạng B2
13/6/16
117
121
43
36
Em tính mua bảo hiểm xe và thiết bị dẩn đường , anh em chỉ dùm chổi ngon bỏ rẻ với

• Like
Reactions: LA PHONG
Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Xe đẹp quá bác. ODO bao nhiêu mà nhìn còn cứng quá bác ?
2 cái decan sau mông ẻm của bác e thấy có vẻ k tương thích, mà nay bác hạ chữ Fiat bên trái xuống rồi ah?