Hạng D
4/9/06
2.278
21.865
113
Mịe cái a đạo đức mạng trên kia làm mình dễ cáu ghê :eek:
Mới đầu tuần múa mép kinh quá, thể loại này chưa chửi hay ăn đập đã là nhân đạo. Chả hiểu sao bênh vực đc vs kiểu uống rượu xong lái xe gây hậu quả cực kì nghiêm trọng

Vs cũng nói thẳng đời có chơi là có chịu. Đã phạm luật thì biết chắc có ngày sa lầy, chưa kể ở đây đã chuyển đến khúc gây hậu quả rồi.
A @[COLOR=#ff0000][B]wetcat[/B][/COLOR] cảm thấy đạo đức sáng ngời thì kêu người nhà các nạn nhân bãi nại, ko chửi rủa hay hành hung thủ phạm đi. Cho thiên hạ thái bình, lên đây ngược gió ngược dư luận của những người bên thứ 3 quan sát làm gì :D;)

Cái đỏ....cùng giới với tài BMW...hi...hi..

Hạng D
4/9/06
2.278
21.865
113
ở vietnam anh có tài xế quen thì ok, chứ mở công ty thuê tài xế ngoài làm dịch vụ thì em can. Tài xế vn mình nổi tiếng độ lầy. Tuyển mấy ông U45+ có vợ con nhà saigon về làm thì ok, nhưng như vạy thì anh trả lương nổi không.
Xem color man chửi tài xế chưa ?

TKM confirmed
Hạng D
24/2/08
2.143
18.215
113
Điên ah, bả có muốn giết Ng đâu, lỡ rồi thì chịu trách nhiệm chứ cư xử như thú rồi đòi đánh đập giết lại ngta.
Anh ko nên quote comment anh gà, anh nên tránh nó như tránh mứt vậy.
Anh nào không bao giờ lái xe khi uống rượu bia, dù chỉ là 1 ly.
Anh nào không bao giờ vượt đèn đỏ, đi ngược chiều.
Thì cứ mạnh dạn vào đây chửi.
Còn nếu anh nào vi phạm mấy cái trên thì đừng nên chửi người ta, vì anh chỉ là hên chưa gặp chuyện thôi.
Comment của anh tào lao bỏ mịa (mình nói comment anh thôi, ko phải nói anh). Mình chưa bao giờ vượt đèn đỏ, đi ngược chiều, uống rồi thì kêu taxi về đây. Bằng lái mình chưa bao giờ bị record nhen anh. Mỗi vi phạm có khung hình phạt & mức độ nghiêm trọng khác nhau; anh đừng nên đánh đồng như vậy giống con nít lắm. Tuy mình từng sai nhưng ko đồng nghĩa phải phải im lặng trước cái sai anh àh.

Hạng D
4/9/06
2.278
21.865
113
Bạn sai nhen mình chẳng bgio có kiểu đạo sáng ngời/đạo Đức giả, nh mình có biết thông cảm cho lỗi lầm của Ng khác, mình thấy thái độ của chị ta là chai lỳ và chấp nhận, sai rồi thì chịu, mình mà là chị ta thì sau này tới xloi gia đình Ng bị hại đền bù cho xứng đáng vào vì ngoài việc đó ra còn làm đc j?? Suy sụp lúc này làm đc đéo j, mình k đc sâu sắc như bạn mình thấy k ưa sự vụ này lúc này thì mình nói còn sau đây bạn là ai ntn cũng chẳng sao cả, nên bạn cứ thoải mái tranh luận tránh kích động cá nhân là đc. Khác quan điểm thôi nha bạn.
ối...Nhím đã xù lông

Hạng C
13/4/15
980
90.625
93
Anh ko nên quote comment anh gà, anh nên tránh nó như tránh mứt vậy.

Comment của anh tào lao bỏ mịa (mình nói comment anh thôi, ko phải nói anh). Mình chưa bao giờ vượt đèn đỏ, đi ngược chiều, uống rồi thì kêu taxi về đây. Bằng lái mình chưa bao giờ bị record nhen anh. Mỗi vi phạm có khung hình phạt & mức độ nghiêm trọng khác nhau; anh đừng nên đánh đồng như vậy giống con nít lắm. Tuy mình từng sai nhưng ko đồng nghĩa phải phải im lặng trước cái sai anh àh.
Từng sai thì ai chẳng có anh ơi. Em hồi trẻ trâu cũng vậy thôi.
Còn em đang nói, có nhiều người thấy thì chửi cho đã mồm, nhưng rồi có dịp thì vẫn lái xe sau khi đã uống bia rượu. Vẫn chặc lưỡi bỏ qua để vượt đèn đỏ, để đi ngược chiều nhưng chửi thì kinh lắm :D