Hạng D
16/7/13
1.304
14.653
113
Hóng đi tù
Chạy xe kiểu này phải bắt bỏ tù thôi
BS tông xe hàng loạt năm nào ra tù chưa mấy anh ???
Ra rồi anh....vụ này lớn rồi....say... gây tai nạn....ẻm cũng phải 3-5 niên...một phút bốc đồng...gây họa cho người khác...

Hạng B2
8/2/18
464
12.356
93
Sài Gòn
Điên ah, bả có muốn giết Ng đâu, lỡ rồi thì chịu trách nhiệm chứ cư xử như thú rồi đòi đánh đập giết lại ngta.

Sao bạn ác vậy, chừng nào bả sống nhởn nhơ coi thg tính mạng Ng khác luật pháp vô ích, ai chẳng mắc sai lầm, sau vụ này làm j bả còn đc sống thanh thản, bớt nói 1 câu đời ngta cũng đỡ khốn nạn hơn mà. Sao k nói câu đáng tiếc thay cho cả Ng gây tai nạn và Ng bị nạn và lo gquyet hậu quả.
Mềnh đồng ý,
Dù tội ác cỡ nào, hãy để pháp luật lên tiếng.
Mọi người ko ai có quyền cho mềnh đánh chết người ta chỉ vì họ gây ra cái xấu, cái sai
Đó là vô pháp

Hạng C
18/3/11
992
12.870
93
Mịe cái a đạo đức mạng trên kia làm mình dễ cáu ghê :eek:
Mới đầu tuần múa mép kinh quá, thể loại này chưa chửi hay ăn đập đã là nhân đạo. Chả hiểu sao bênh vực đc vs kiểu uống rượu xong lái xe gây hậu quả cực kì nghiêm trọng

Vs cũng nói thẳng đời có chơi là có chịu. Đã phạm luật thì biết chắc có ngày sa lầy, chưa kể ở đây đã chuyển đến khúc gây hậu quả rồi. A @wetcat cảm thấy đạo đức sáng ngời thì kêu người nhà các nạn nhân bãi nại, ko chửi rủa hay hành hung thủ phạm đi. Cho thiên hạ thái bình, lên đây ngược gió ngược dư luận của những người bên thứ 3 quan sát làm gì :D;)
Bạn sai nhen mình chẳng bgio có kiểu đạo sáng ngời/đạo Đức giả, nh mình có biết thông cảm cho lỗi lầm của Ng khác, mình thấy thái độ của chị ta là chai lỳ và chấp nhận, sai rồi thì chịu, mình mà là chị ta thì sau này tới xloi gia đình Ng bị hại đền bù cho xứng đáng vào vì ngoài việc đó ra còn làm đc j?? Suy sụp lúc này làm đc đéo j, mình k đc sâu sắc như bạn mình thấy k ưa sự vụ này lúc này thì mình nói còn sau đây bạn là ai ntn cũng chẳng sao cả, nên bạn cứ thoải mái tranh luận tránh kích động cá nhân là đc. Khác quan điểm thôi nha bạn.

Hạng F
22/10/09
8.170
30.275
113
cho con mụ này lao động khổ sai chung với đàm tù hình sự cho biết đá biết vàng

Hạng D
21/9/04
1.361
9.180
113
Saigon
www.dongbich.com
cô gái bị xe đè lên, lúc nữ tài xế còn cố thủ trên xe, ko biết có còn dấu hiệu sinh tồn không? và hàng chục người xung quanh (lúc đó) ko có cách nào giải phóng cổ khỏi cái xe đang đè lên?

Hạng C
18/3/11
992
12.870
93
KG kiểm soát được hành vi để rồi gây tai nạn là có tội rồi nhím
Cái câu lỡ rồi kg phù hợp
Mình đâu nói k có tội, nh đừng có chửi ngta chỉ vì thái độ ngay khi đó k có đúng mực. vs lại chuyện uống say chạy xe mình thấy đầy, chưa kể đàn ông còn bốc đồng hơn nhiều.
Nói thật là lúc sáng nay con gái mình bảo: mẹ, mới có tai nạn chỗ hàng xanh, chết bnhieu ng, mẹ coi chưa?
Mình coi clip tự nhiên thấy chị ta rũ rượi nói tôi chưa bgio nthe chống chế gthich- kiểu tôi k bgio cố ý như vậy và thấy dòng stt chúc sinh nhật con gái của chị ta mình hơi xúc động tẹo, hiuhiu

Hạng C
8/7/13
609
15.833
93
Bạn sai nhen mình chẳng bgio có kiểu đạo sáng ngời/đạo Đức giả, nh mình có biết thông cảm cho lỗi lầm của Ng khác, mình thấy thái độ của chị ta là chai lỳ và chấp nhận, sai rồi thì chịu, mình mà là chị ta thì sau này tới xloi gia đình Ng bị hại đền bù cho xứng đáng vào vì ngoài việc đó ra còn làm đc j?? Suy sụp lúc này làm đc đéo j, mình k đc sâu sắc như bạn mình thấy k ưa sự vụ này lúc này thì mình nói còn sau đây bạn là ai ntn cũng chẳng sao cả, nên bạn cứ thoải mái tranh luận tránh kích động cá nhân là đc. Khác quan điểm thôi nha bạn.
Quan trọng thím đang thái quá sự việc. Xem lại cái còm đầu tiên của mềnh chỉ post clip FB và 1 còm hậu quả nhãn tiền thì có gì mà ác hay khốn nạn như lời thím nói? :eek::eek::eek:

Mình cũng ko lên án hay đả động bất kì gì về clip, rõ ràng ít nhất người phụ nữ trong clip cũng ko có thái độ bố láo, kẻ cả nhưng 1 số vụ trước đây do đàn ông say xỉn.

Thím quá nhạy cảm và tự làm lý trí bị mờ đi. Mềnh luôn nhìn sự việc vs nhiều ánh nhìn. Trừ phi ai thích bảo thủ chọt mềnh thôi thím nhé :p

• Like
Reactions: wetcat