Chào các bác, xin phép hỏi ngu câu này! Từ khi có cao tốc SG-LT-DG, em toàn đi cao tốc và ít đi tiếp QL51 về phía ngã tư Vũng Tàu và ngược lại. Tuy nhiên, gần đây có việc nên em có đi vài lần. Khi từ vòng xoay Vũng Tàu rẽ trái vào QL51 hướng về Vũng Tàu, đường có rất nhiều bảng phân luồng xe nhưng em ko thấy bảng giới hạn tốc độ nào! Xin hỏi do em ko nhìn kỹ hay không có biển báo? Có hay không có biển báo khu dân cư? Tốc độ giới hạn đoạn này như thế nào? Xin cám ơn!

Cám ơn bác Lan, hai lần liên tiếp vừa rồi em ráng nhìn bảng mà ko thấy gì. Trước đây, đoạn này cắm bảng lung tung nay như vầy, mai lại khác nên em ko tự tin vì ko đi thường xuyên. CHiều ngược lại từ vòng xoay đường tránh về ngã tư Vũng Tàu, lúc trước cắm bảng 60-50-50, mà giờ em cũng ko thấy!

Hạng B2
4/1/09
452
319
63
Việt Nam quê hương tôi
Lúc trước là 70-60-50 nhưng sau đó bị tháo rồi nên cứ 80 cây chuối vì ngoài đô thị! Lưu ý gần đến cầu vượt đường sắt có bảng 50 và bắn khá thường xuyên nhé bác!

• Like
Reactions: minhtrident
Hạng B2
18/4/14
499
722
93
TPHCM
Lúc trước là 70-60-50 nhưng sau đó bị tháo rồi nên cứ 80 cây chuối vì ngoài đô thị! Lưu ý gần đến cầu vượt đường sắt có bảng 50 và bắn khá thường xuyên nhé bác!
bác nhầm hay sao ợ, hình như bác chủ thớt hỏi đoạn đường ngoài QL51 cơ

• Like
Reactions: rhino.benz
Hạng D
16/5/14
2.294
2.279
113
Thiệt không bác Lan? em ko thấy bảng mà cũng ko dám đạp sợ bị...
e khẳng định với bác là 80km/h, không có biển khu đông dân cư, ko có biển giới hạn tốc độ, e toàn chạy vậy, tuần nào cũng đi 2-3 vòng....

• Like
Reactions: minhtrident
Hạng D
8/10/14
2.172
31.435
113
e khẳng định với bác là 80km/h, không có biển khu đông dân cư, ko có biển giới hạn tốc độ, e toàn chạy vậy, tuần nào cũng đi 2-3 vòng....
Có bảng hướng bên kia,phía ngã 3 vũng tàu về vũng tàu

Hạng C
28/7/14
569
769
93
Bác Lan Rỗ hình như cả năm rồi không đi đường này? hay chỉ đi theo kinh nghiệm?
từ Ngã ba Vũng Tàu về vòng xoay cổng 11 (nơi giao nhau QL51 & đường tránh) không có biển quy định tốc độ, bỏ lâu lắm rồi, cứ tự tin 80 cây chuối nha.