Hạng B2
12/12/12
400
5.650
93
Tối nay trời mưa mịt mù, thằng em chở người đi st Coopmart ( PMH) loay hoay thế nào gầm xe cạ vào lề đường mãi hok ra đc. Em đã gọi cho bác Hà nhờ giúp đỡ, bác đã chỉ dẫn rất nhiệt tình và sau ít phút có bác ĐaoThoat đến tận nơi giúp kéo xe lên, mặc dù trời mưa. E chân thành cảm ơn bác Hà và sự giúp đỡ nhiệt tình, trực tiếp của bác ĐaoThoat. Mong có dịp để cảm ơn 2 bác.:3dtanghoa:

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.447
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
Bác @DAOTHOAT S.O.Ser 97 đang coi phim trong rạp. Nghe gọi là đi ngay, còn gọi lại em 2 lần hỏi "thông tin vị trí?" trong khi em đang chờ tin nhắn của bác.
Chưa có KQ thì có xe của O.Ser khác pan bể 2 bánh ở Q5, em phải chạy xe đến nhà anh ấy chở 2 bánh xe khác ra THĐ để thay. giờ cũng xong. Bác xử lý bình tĩnh nhẹ nhàng là chính xác rùi đó!

Hạng D
27/8/13
2.474
3.084
113
HCM
Bác @DAOTHOAT S.O.Ser 97 đang coi phim trong rạp. Nghe gọi là đi ngay, còn gọi lại em 2 lần hỏi "thông tin vị trí?" trong khi em đang chờ tin nhắn của bác.
Chưa có KQ thì có xe của O.Ser khác pan bể 2 bánh ở Q5, em phải chạy xe đến nhà anh ấy chở 2 bánh xe khác ra THĐ để thay. giờ cũng xong. Bác xử lý bình tĩnh nhẹ nhàng là chính xác rùi đó!
Cám ơn sự nhiệt tình giúp đỡ và hộ trợ của các bác, e rất nể phục. Mong xã hội mình có thêm nhiều ng tốt như các bác!