Hạng D
19/10/06
2.225
12.295
113
Em cũng vừa nhận được tin nhắn y chang. Bác dsduyen cẩn thận quá, ko cần nhắn tin này cho em đâu nhen!

lúc đăng ký sms em đăng ký 5 người, giờ không bỏ đc chị ơi

Hạng B1
25/11/15
81
62
18
40
Tài xế là bạn 1 oser, nạn nhân lại là bạn của con 1 oser khác, hai da k biết nói sao luôn, cuối năm ai cũng vội vã, ra đường nhẹ chân ga các bác ơi
Tài xế là anh trai mình....mình cũng xin update 1 chút thông tin...hiện chủ xe đã đưa thêm 500tr cho 2 đứa trẻ.....để gia đình có thể lo cho 2 cháu...chuyện ngoài ý muốn cũng ko bít sao..cám ơn các bác OS đã trợ giúp thêm cho 2 cháu bé...tks all.

Hạng D
19/10/06
2.225
12.295
113
Tài xế là anh trai mình....mình cũng xin update 1 chút thông tin...hiện chủ xe đã đưa thêm 500tr cho 2 đứa trẻ.....để gia đình có thể lo cho 2 cháu...chuyện ngoài ý muốn cũng ko bít sao..cám ơn các bác OS đã trợ giúp thêm cho 2 cháu bé...tks all.

không biết nói gì hơn, chia buồn cùng tất cả.

Hạng F
20/1/10
5.849
7.280
113
www.viettranyen.com
Anh ruột của bác sao? Sài gòn nhỏ quá...
Chia buồn cùng gia đình của bác. Hôm rồi ông nội các bé cũng kể bên tài xế phụ 500tr nuôi các bé bác ạ, ko ngờ lại trao nhanh như vậy.

• Like
Reactions: diluantran
Hạng B1
25/11/15
81
62
18
40
Anh ruột của bác sao? Sài gòn nhỏ quá...
Chia buồn cùng gia đình của bác. Hôm rồi ông nội các bé cũng kể bên tài xế phụ 500tr nuôi các bé bác ạ, ko ngờ lại trao nhanh như vậy.
dạ cám ơn chị..khắc phục thôi chứ ko bit làm gì hơn chị...bên nào sai bên nào đúng cũng vậy..bên đó cũng làm giấy bãi nại rồi nhưng vẫn còn tạm giam.bà già ở nhà lo lắng làm ai cũng lo theo..mệt mỏi lắm chị.

Hạng F
20/1/10
5.849
7.280
113
www.viettranyen.com
dạ cám ơn chị..khắc phục thôi chứ ko bit làm gì hơn chị...bên nào sai bên nào đúng cũng vậy..bên đó cũng làm giấy bãi nại rồi nhưng vẫn còn tạm giam.bà già ở nhà lo lắng làm ai cũng lo theo..mệt mỏi lắm chị.
Dạ hôm đó ông già cũng kể đã làm đơn bãi nại, người ta cũng gặp xui xẻo thôi nên mình bãi nại để họ còn về đi mần lo cho gia đình họ, chớ người ta có cố tình đâu giam chi tội nghiệp... Nghe mà thương lắm bác. Anh của bác giờ sức khỏe ra sao? đang tạm giam ở đâu bác? Có cần trợ giúp gì về sức khỏe hay tâm lý thì bác ới em nhen. Nếu có thể giúp được gì thì em ko ngần ngại. Ai cũng có lúc khó khăn mà.