hôm nay thấy Tuổui trẻ đăng SG quảng cáo phim tokyo drift bằng đội hình xe thể thao và người mẫu rất hoành tráng, vậy mà OS chúng ta lại đứng ngoài cuộc, phí quá

DNT
Hạng D
22/10/05
1.083
76
83
RE: tokyo drìft

Thế bác muốn OS nhúng tay vào làm gì? Tính quảng cáo không công cho chúng nó à? Hay là bác muốn cổ động cho đua xe? Mà có đua thật đi nữa thì cũng chẳng có xe nào trong OS này đủ trình độ như vậy đâu bác Gấu việt ạ! he he :D

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113

Thế bác muốn OS nhúng tay vào làm gì?.....
Từ ý của Bác em lại nghĩ: Nếu OS từ internet bước ra với một Trung tâm đào tạo lái xe thật thì hay nhỉ.

Hạng C
1/2/05
683
127
43

mở lớp đào tạo lết bánh đi mấy bác, em ghi danh với:D

Hạng D
7/1/06
2.264
50
38
hamburger hill

Trích đoạn: fgtambmw

mở lớp đào tạo lết bánh đi mấy bác, em ghi danh với:D
...chà, cái này OS hổng khuyến khích đâu, bác ơi. Tuy nhiên, cần tìm hiểu thuần túy về kỹ thuật, vừa đúng + an toàn, bác nên hỏi 3 trự này nè :
1/- Kebab.
2/- Quanroll.
3/- nta522.
Chúc bác sung + sướng :D

Tập Lái
10/8/06
6
0
0
otosaigon.com

...chà, cái này OS hổng khuyến khích đâu, bác ơi. Tuy nhiên, cần tìm hiểu thuần túy về kỹ thuật, vừa đúng + an toàn, bác nên hỏi 3 trự này nè :
1/- Kebab.
2/- Quanroll.
3/- nta522.
Chúc bác sung + sướng

Bác fernandoz thâm quá,toàn sui dại bọn em thôi.[8D]:D:D:D

DNT
Hạng D
22/10/05
1.083
76
83

Cách đây một vài năm OS cũng có thai nghén một dự án chế tạo xe hơi nhãn hiệu OS nhưng chẳng biết đi về đâu, có lẽ là thiếu kinh phí! bỗng dưng một ngày đẹp trời lại lòi ra OS coffee! Có lẽ xe hơi và cafê có họ hàng với nhau chăng he he :D