Hạng B2
6/2/17
398
1.458
113
tối 20/12 e di DL 3 ngày 3 dam , muốn ở ks resort nao ngoài trung tam yen tịnh các bác giúp e với . Ngan sach tầm 1tr5-2tr 1 đêm cho 2 vc thôi. Bữa trước có bác nào post bài resort nhìn như châu âu mà e tìm lại bài ko thấy.cái resort kiểu bungalow đó e thấy kiểu làm các nhà mái nhọn nhỏ nhỏ rất đẹp .
Không phải Terracota nhé , nghe nói lễ lạt ồn ào . Mấy cái swissbell,sam thì e dã ở khu Hồ Tuyền Lâm cũng ko thích lắm, ở mấy khu hotel kiểu xô bồ hơi đông tí e thấy ngán quá, . Các ơn các bác nhiều .

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
23/10/15
24
17
3
46
tối 20/12 e di DL 3 ngày 3 dam , muốn ở ks resort nao ngoài trung tam yen tịnh các bác giúp e với . Ngan sach tầm 1tr5-2tr 1 đêm cho 2 vc thôi. Bữa trước có bác nào post bài resort nhìn như châu âu mà e tìm lại bài ko thấy.cái resort kiểu bungalow đó e thấy kiểu làm các nhà mái nhọn nhỏ nhỏ rất đẹp .
Không phải Terracota nhé , nghe nói lễ lạt ồn ào . Mấy cái swissbell,sam thì e dã ở khu Hồ Tuyền Lâm cũng ko thích lắm, ở mấy khu hotel kiểu xô bồ hơi đông tí e thấy ngán quá, . Các ơn các bác nhiều .
Theo em thì bác có lẽ phù hợp với cái này
https://zenvalleydalat.net

Hạng B1
15/5/16
51
25
18
Bác vào Anamandara ở thử.

• Like
Reactions: Nguyễn quốc Nam
Hạng B2
17/8/18
173
235
43
HCM
Sáng em mới đi. ĐƯờng ngon nha các anh. Từ Đầu cao tốc đến Đà Lạt ăn trưa hết 6 tiếng rưỡi trong đó có 30p nghỉ ăn sáng ở Đại Nam Việt. Em chạy đúng tốc độ.
Đà Lạt hôm nay nắng vãi chưởng!
- Biển báo nhìn rõ không bác ! và có công an đứng nhiều không. cuối tháng e cũng xách bằng lái lên và đị ah ^^

• Like
Reactions: Nguyễn quốc Nam
Hạng B2
6/2/17
398
1.458
113
Bác vào Anamandara ở thử.
Phòng trong đó cao quá vượt ngân sách e rồi, mà phòng rẻ nhất cũng 3tr1 . Đúng dịp lễ noel và cuối tuần nên e book Edensee rồi,

Hạng B2
10/11/16
123
76
28
48
Các bác cho em hỏi tình hình đường xá vô Andante Farm & Lodge, giá cả và dịch vụ như thế nào. Em đang định đưa gia đình đi trốn mấy ngày mà tìm thấy ít thông tin quá.
Cảm ơn các bác

Hạng B2
29/12/16
248
171
43
31
Các bác có thể list giúp em chỗ nào ngắm mây sương sớm cùng bình minh đẹp mà CHÂN NGẮN SEDAN có thể bơi tới được không ạ. Em cám ơn nhiều.

Hạng F
18/2/13
5.654
13.860
113
Saigon & Dalat
Các bác cho em hỏi tình hình đường xá vô Andante Farm & Lodge, giá cả và dịch vụ như thế nào. Em đang định đưa gia đình đi trốn mấy ngày mà tìm thấy ít thông tin quá.
Cảm ơn các bác
Các bác có thể list giúp em chỗ nào ngắm mây sương sớm cùng bình minh đẹp mà CHÂN NGẮN SEDAN có thể bơi tới được không ạ. Em cám ơn nhiều.
Andante đường đá ổ gà vào khá xấu hơi khó đi, là dạng farmstay chứ không phải homestay cũng rất hay. Còn giá cả thì em không rõ, bác vào fb có chi tiết hơn https://www.facebook.com/Andante.farm.lodge/
Ngắm thành phố trong mây nhà bác cứ chạy sedan ra đường Ankroet chân đồi Thiên phú vào sáng sớm khoảng 5h, bỏ xe lội bộ lên đồi không xa lắm sẽ ngắm được cảnh tuyệt đẹp