Hạng B1
7/1/17
51
19
8
39
Hi bác Tuyến
xe everest 2018 có giải pháp nào tăng san1ng nhất mà không phải bung đèn ko,thanks

Hạng B2
4/5/17
149
29
38
40
Hella STC dường như chỉ thích được cặp kè cũng Osram xịn 45w thôi hay sao á. Mặc dù giá cao hơn, nhưng với chất lượng hàng Germany thì những bác quan tâm về chất lượng vẫn là ưu tiên số 1.
- Combo bi Hella STC, bóng xenon Osram tăng sáng Night Breaker Made in Germany, ballast Osram 45w Italia. Cấu hình đình nhất của đỉnh.
- Các bác quan tâm đến hàng xịn, hàng chất lượng, để chắc chắn và yên tâm về chất lượng hàng hóa, đúng mẫu đúng mã thì cứ nhấc máy alo ngay e số 0912340245 là sẽ có ngay nhé. E đảm bảo luôn. Ko đúng hàng e trả lại tiền và đền gấp đôi. Tặng luôn bộ đã lắp.View attachment 1728534 View attachment 1728536 View attachment 1728538 View attachment 1728539 View attachment 1728541
cho hỏi xe mình gắn bi q5 trung quốc va xenon d2s ko sáng mấy và mặt đèn hơi mờ nhờ tư vấn dùm e và giá bao nhiêu?trong tầm tiền e ko muốn làm nhiều tiền vì xe cũng củ cho e vài giá tiền để e suy nghĩ

Tập Lái
25/10/18
4
3
3
30
Xin chào bác Tuyen.
xe Fortuner mà gắn đèn xenon cho cos thì có cần phải gắn thêm ballst không ạ.

Xin chào bác Tuyen.
xe Fortuner mà gắn đèn xenon cho cos thì có cần phải gắn thêm ballst không ạ.
Dạ, hiện tại tất cả các dòng xenon, từ hàng xịn đến hàng TQ đều phải có ballast ạ, ngay cả led công suất cao cũng có ballast luôn. Hiện có dòng xenon ko cần ballast nhưng công suất thấp và chỉ gắn cho 1 vài dòng bi sx riêng cho bóng này thôi ạ.
Thân!

Hạng D
15/10/09
1.089
882
113
10
Came biến áp suất lốp Philips chính hãng cho tất cả các dòng xe với chức năng cảnh báo áp suất và nhiệt độ bên trong từng lốp. Thông báo qua màn hình và tiếng bíp bíp, vị trí lốp đang có vấn đề về áp suất, nhiệt độ cao hay thấp, thông báo về tình trạng lốp bị xì hơi từ từ hay bể bánh xì đột ngột.
- Pin cảm biến sử dụng được 5 năm, đầu hiển thị thông tin sử dụng pin dự trữ và pin năng lượng mặt trời nên loại bỏ hoàn toan dây nhợ loằng ngoằng. Trên đầu hiển thị tích hợp cổng sạc android hỗ trợ sạc cho pin dự phòng.
- Cơ chế hoạt động dựa vào cảm biến hoàn toàn độc lập. Theo đó đầu hiển thị sẽ tự ngắt nguồn khi xe dừng, đóng cửa, không sử dụng. Và sẽ hoạt động trở lại khi bất kì cánh cửa nào được mở ra nhờ các cảm biết áp suất khoang hành khách được tích hợp sẵn trên đầu hiển thị.

Bộ này giá nhiêu vậy

Hạng D
15/10/09
1.089
882
113
10
Xe mình xpander bóng fa cos là chóa halogen vậy có gắn bóng led dc khg . Còn đèn gầm là chóa tròn thì mình thay luôn bixenon luôn vì giống nhau . Bác tư vấn ib giá luôn
TỔNG HỢP CÁC XE ĐÃ ĐỘ BI XENON, BI LED, CÁCH ÂM, ĐỘ HÍT CỬA TỰ ĐỘNG

Tập Lái
17/5/10
7
3
3
Pajero sport thay bóng halogen bằng led được không Bác vì thấy đuôi sau của đèn ngắn , Bác tư vấn phát

Chỉnh sửa cuối: