Hạng D
5/12/12
1.153
1.388
113
Nhà
gosolar.vn
Inbox dùm em chi phí & cấu hình nha anh. Xe Escape 2012, em định gắn mí led & bi xenon. Gắn đèn cos được không anh, do em ít dùng pha?

TỔNG HỢP CÁC XE ĐÃ ĐỘ BI XENON, BI LED, CÁCH ÂM, ĐỘ HÍT CỬA TỰ ĐỘNG
Inbox dùm em chi phí & cấu hình nha anh. Xe Escape 2012, em định gắn mí led & bi xenon. Gắn đèn cos được không anh, do em ít dùng pha?
Dạ, gắn đèn cos cho Escape là quá đẹp luôn đó ạ. Bên cos bác lắp xặp bi Hella STC, bóng xenon NSX, hoặc xenon Osram tăng sáng là ngon lành cành đào, cấu hình này giờ là sáng nhất hiện nay đó ạ, chưa có cấu hình nào sáng hơn ạ. Nếu có thể bác nhắn qua zalo e số 0912340245 nhé.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
24/10/16
233
293
63
48
Camry mới làm xong hôm qua. Sáng quá kkk
Bác cho em hỏi. bác thay bóng đèn gầm cho xe bác hết bao nhiêu ạ?Em carmy 2016 em muốn thay bóng đèn gầm không biết có được không. Mà khi thay không biết có bị chói mắt xe đối diện không?

Hạng B2
17/5/12
194
49
28
E không thay bóng gầm, e thay toàn bộ bóng + bi + balats hàng xịn nhất cho đèn chiếu sáng
đènngầm bác độ bi luôn đi, không chói đâu, sáng lắm, mà giá cũng khoảng 2,5-3tr thôi

• Like
Reactions: QT75
Hạng B2
24/10/16
233
293
63
48
E không thay bóng gầm, e thay toàn bộ bóng + bi + balats hàng xịn nhất cho đèn chiếu sáng
đènngầm bác độ bi luôn đi, không chói đâu, sáng lắm, mà giá cũng khoảng 2,5-3tr thôi
Em sợ chói mắt người ta chửi

Tập Lái
13/6/18
2
0
1
40
Hạng B2
2/7/17
222
220
48
35
Xe em là Bmw 320i f30 sx 2013.
Tình trạng đèn ở trước bị ngả màu vàng. Đi ban đêm trên quốc lộ khó thấy đường.
Em có mong muốn:
Tẩy vàng cho đèn xe.
Nâng cấp mí đèn xe.
Tăng sáng bi xenon cho xe ( thay mới hoặc chơi Bi gầm)
Phiền bên anh cho đôi lời tư vấn và cái giá được ko ạ.
Thanks.

Xe em là Bmw 320i f30 sx 2013.
Tình trạng đèn ở trước bị ngả màu vàng. Đi ban đêm trên quốc lộ khó thấy đường.
Em có mong muốn:
Tẩy vàng cho đèn xe.
Nâng cấp mí đèn xe.
Tăng sáng bi xenon cho xe ( thay mới hoặc chơi Bi gầm)
Phiền bên anh cho đôi lời tư vấn và cái giá được ko ạ.
Thanks.
Vậy thì bác qua em làm lại mặt đèn cho bác, đảm bảo sáng mới như zin luôn. Còn đèn cos thì xe bác đã xài xenon, bác thay cặp bi khác là sáng hơn rất nhiều đó bác. Hôm nào bác qua e test bi mới cho bác xem trực tiếp là bác biết hiệu quả liền ah.

Hella STC dường như chỉ thích được cặp kè cũng Osram xịn 45w thôi hay sao á. Mặc dù giá cao hơn, nhưng với chất lượng hàng Germany thì những bác quan tâm về chất lượng vẫn là ưu tiên số 1.
- Combo bi Hella STC, bóng xenon Osram tăng sáng Night Breaker Made in Germany, ballast Osram 45w Italia. Cấu hình đình nhất của đỉnh.
- Các bác quan tâm đến hàng xịn, hàng chất lượng, để chắc chắn và yên tâm về chất lượng hàng hóa, đúng mẫu đúng mã thì cứ nhấc máy alo ngay e số 0912340245 là sẽ có ngay nhé. E đảm bảo luôn. Ko đúng hàng e trả lại tiền và đền gấp đôi. Tặng luôn bộ đã lắp.