Xe mình xpander bóng fa cos là chóa halogen vậy có gắn bóng led dc khg . Còn đèn gầm là chóa tròn thì mình thay luôn bixenon luôn vì giống nhau . Bác tư vấn ib giá luônView attachment 1771177
Dạ, xe bác xài chóa phản xạ halogen, bác thay bóng led được nhưng không được tối ưu hóa và có thẻ gây chói cho xe ngược chiều ạ. Phương án tốt nhất, hiệu quả nhất hiện nay là lắp bi xenon hoặc bi led. Đèn gầm bác có thể lắp bộ bi xenon gầm GT made in Taiwan, bóng xenon NSX cao cấp là ngon lành, hiệu quả luôn ah

• Like
Reactions: dunghailua
Pajero sport thay bóng halogen bằng led được không Bác vì thấy đuôi sau của đèn ngắn , Bác tư vấn phát
Dạ thay được luôn đó bác, thay vô ngon lành, nhưng về hiệu quả chiếu sáng thì led hiện nay thay vô bi zin không thể hiệu quả bằng thay xenon được, cả về độ sáng, độ bền lẫn chi phí ạ.

Tập Lái
9/3/18
2
1
1
44
Xe mình là mazda 3 fl 2017. Bạn ngoctuyen85 báo giá giúp bộ bóng tăng sáng cos và pha với. Thanks!

• Like
Reactions: kamelov1
Tập Lái
4/5/18
16
6
3
36
Đèn cos santafe 2018 hơi tối, đèn pha thì khỏi nói bóng halogen quá cùi. Cải thiện độ sáng cho cos và pha thì cách nào tối ưu, kinh tế nhất ạ.

Đèn cos santafe 2018 hơi tối, đèn pha thì khỏi nói bóng halogen quá cùi. Cải thiện độ sáng cho cos và pha thì cách nào tối ưu, kinh tế nhất ạ.
Dạ, bác thay cặp bi zin theo xe bằng cặp bi Hella STC cao cấp tích hợp fa cos chung là ngon lành rồi ạ, e bao sáng hơn bi zin theo xe 5-6 lần, còn đèn fa bác lắp cặp bóng led vô là đá fa nhanh như chớp luôn ạ.
Thân!