Hạng D
23/11/11
1.867
13
0
Xe lx 570 đến những 8 cái máy lận nên Bác ấy chạy hơi bị nhanh đó mà....có lẽ mấy Anh xe tải chạy chậm phía trước nên cảng đường Anh ấy....
Cái gì cũng từ từ....hihi....người ta nói nóng quá mất khôn....

Hạng B2
2/4/11
109
16
18
em ghét mấy thằng chạy xe ẩu, ghét luôn mấy thằng lúc nào cũng làm ta đây là chạy xe ngon, làm như mình là ông tướng ai cũng phải nhường (nhất là mấy thằng lái xe ngon và sang) thấy văn mà bác chửi người ta trên này đủ hiểu bác là người thế nào rồi!!!

Hạng D
23/11/11
1.867
13
0
Mình thường bị mấy vụ như vầy thì hay mỉm cười trong xe với bà xã rùi lắc cái đầu thui à,hay giỏi lắm la lên trời ơi thui.....hihi.....chứ hong có dám cự lộn để làm gì,mình yêu đời,còn con nhỏ,vợ Hiền mà....cả một đại gia đình đang chờ mình ở nhà...v..v......hihi......nhịn một xíu,nhục cũng chẳn sao....hihi....em nào qua mặt muốn chửi thề chỉ chỏ...cứ việc luôn.....hihi...mình nhìn rùi cười thui....lúc đó mọi chuyện đều có mọi người xung quanh đánh giá là như thế nào mà.....hihi....smile...cứ vui lên và thoải mái đi Bác chủ ui,mình nghỉ chắc Bác lái xe cũng thâm niên chưa lâu lắm đâu hén....rùi sự đời sẽ cho ta thêm những kinh nghiêm vô giá lắm......đấu cho mọi người đều lái xe Bình tỉnh và điềm đạm lại trong thời buổi thật là bon chen vì cơm áo gạo tiền này.....smile....

Hạng B2
20/7/11
220
2
18
33
Đọc nãy h mấy chục cm xong e ngộ ra:"Chính là bác ấy...!"

Hạng D
10/10/09
4.178
720
113
Hoàn toàn không đồng tình với chủ cái thớt này.
- Thứ nhất:Không có ai lái xe mất dạy như chủ thớt này nói,ngược lại,qua lời lẽ của chủ thớt,thì chủ thớt có vẻ hợp với danh xưng ấy hơn.
- Thứ hai:Đàn ông lái xe thường hay chửi thề khi đang lái xe,do đôi khi gặp những tình huống khó chịu,không ưng ý.Cách chửi thề đó cũng là cách xả stress.Nhưng đem lên diễn đàn chửi thề và chửi người khác như chủ thớt,theo em là thiếu văn hóa.
- Thứ ba:Qua nội dung câu chuyện,chủ thớt không tuân thủ các quy định về an toàn giao thông khi lưu thông.
- Cuối cùng:Những bài viết kiểu này,không đem lại điều gì hay đáng để học hỏi,đề nghị MOD xóa giùm cho.

Tập Lái
28/12/11
38
0
0
em thì nhiều lần đi trên đường, đi làn trong cùng bị tụi 2B băng ngang bất ngờ để vòng xe lại bên đường kia làm nhiều lần em thắng lại muốn đứng tim luôn đã vậy chúng nó còn trừng mắt nhìn mình rồi chửi thầm cái gì trong mồm,gặp bữa đó em đang lái xe đi lên trường thi assignment nữa (tâm trạng căng thẳng), tức quá em chạy theo, áp sát, mở kiếng xuống, quen miệng nên chửi bằng tiếng anh lun " F*ck......assh*le...son of the b*tch" , h nghĩ lại thấy tức, lỡ nó không hiểu thì mình lỗ :D

Chi Hội Phó SOS
4/7/10
4.636
1.854
113
38
Cà Mau
Đọc tiêu đề thấy ưa hok nổi rồi. Bác chủ cứ giữ vững cách nghĩ và cách lái xe như vậy đi. Ngày đó sẽ không xa đâu.

Hạng D
3/5/07
1.958
521
113
Nói chung lái xe mà nóng máu chỉ đợi đánh nhau là sẽ có chuyện, kiềm chế 1 chút chủ thớt ơi, bác kè xe tải 50km/h nó hít bác 1 phát là văng qua bên kia con lương luôn đó:D. Xe này bác chạy thuê nên hung hăng vậy chứ nếu chiếc Lexus mà của bác thì bác ko làm vậy đâu;)

Hạng C
16/5/11
595
59
28
33
TommyT nói:
Bangonnen nói:
bác này chạy chung với mình được nè...hihi
Chắc cũng sắp gần bằng bác!Bác 'ra đời' 23/11 mà giờ hạng C ùi!'trảm phong binh pháp' bác kinh thật,995 bài!trung bình 1 ngày 10 bài trở lên!

Hôm nay lên hạng D rồi. 1.025 bài