Hạng D
8/7/08
2.698
41
48
SFC Village của anh em SFC HN đang đi vào hoàn thiện, riêng sân Tennis và bể bơi đã xong, nhiều bác đã hoàn thiện xong nhà như bác Love, Songthu, Capenter.... nên cuối tuần các nhà hay lên tập trung nhậu nhẹt

Em lập thớt này để các bác rủ nhau lên cho tiện, làm sau lúc nào cũng có đủ 2 cặp oánh telit và trên đấy có gì mới hay hoàn thiện xong các bác up ảnh lên đây mọi người cùng xem nhé

Trưa nay nhà em cũng lên, vừa alo hỏi bác Love, nhà bác Love đã lên nghỉ từ chiều qua, không biết chiều nay có bác nào lên ko làm vài trận

Hạng D
8/7/08
2.698
41
48
Các bác lưu ý XXX mới bắn tốc độ đoạn cuối của Đại lộ Thăng Long, bắn đoạn biển hạn chế 40, em copy ảnh bên OF về

Bẩn quá, xxx Láng hòa lạc bắn tốc độ trứoc biển báo
[blockquote]
Tổng hợp SFC Village

Đoạn cuối đại lộ, trước biển báo 40
Tổng hợp SFC Village

Tổng hợp SFC Village
[/blockquote]

Hạng B2
12/10/09
117
0
16
trưa nay bác love cũng vừa nói chuyện về mấy ông xxx này.nhưng theo em các bác cứ đi đúng tốc độ vừa an toàn vừa cho mấy ông xxx này đói thúi mồm luôn

Hạng C
20/7/09
619
0
16
Hà nội
Qua cầu các chú đứng sau lùm cây bên trái . Đè vạch là tóm ngay
Chú ý : Từ trên cầu nhìn xuống không thấy các chú đâu

Hạng D
8/7/08
2.698
41
48
LOVE SANTA nói:
Bọn này rình bắn đuôi , bắn chính diện trong e GET này khoảng 2 tuần nay , Nhưng chủ yếu đón lõng chặn đường đi Sơn Tây nên các bác chưa dính .

đoạn này có mấy trăm m, nhẹ thì anh em mình cũng tầm 50 lướt qua, các chú mà đón bên kia cầu chắc dính hết

Hạng C
20/7/09
619
0
16
Hà nội
A đã dính , Nhưng khi các chú đứng ra giữa đường giơ gậy lên thì quay ngược trở lại đi đường Sơn tây. Không thấy các chú đuổi

Hạng C
16/11/09
582
0
16
Ha Noi
hào tuy ô nói:
A đã dính , Nhưng khi các chú đứng ra giữa đường giơ gậy lên thì quay ngược trở lại đi đường Sơn tây. Không thấy các chú đuổi
Lần sau ko cần phải chạy đâu anh ơi. Cứ nói là anh của Nhh là nó cho đi ngay

Hạng C
2/8/10
524
0
0
e tưởng công an ra bắt là bác hào dừng lại ko ngờ bác củng bỏ chạy?he he giống e quá