Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
26/6/07
5.370
76
38
OS ... 5-YEAR BIRTHDAY
RE: Tổng Kết & Rút Kinh Nghiệm Caravan Từ Sông Tiền Đến Núi Sam

Ôi giời ... hôm qua giống như ọp ẹp "rút kinh nghiệm tập 2 " ... vui quá các bác ui :):):)

Đường đi thì quả thật là rất dễ ... nhưng "năng khiếu" hướng dẫn chỉ đường của các bác Bờm điên , bác Dẫn ... thì

iem phone mà nghe huớng dẫn thế này : "bác quay ra đường Dương Quảng Hàm lại , rồi chạy 1 đoạn (??? Bó tay : 1 đoạn = bao nhiêu hả trời ???[&:]) , thấy cái ngã tư nhỏ nhỏ (Chỗ đó thì cái đường nào chẳng nhỏ nhỏ hả trời !!!
), thì quẹo trái vô ... rối hởi chung cư Hà Kiêu chỗ nào " là đi tới !!!"

Ối trời, nếu cứ đi 1 nhát rồi hỏi vậy thì nói làm giề nữa ???
... Vậy thà cứ nói ngắn gọn "Hỏi đường vào chung cư Hà Kiền rồi hỏi tiếp quán Dê bờ sông" ... vậy là xong béng rùi :):):)

Túm lại thì cái đường đi như bác Petrol là chính xác .
Theo đường đi thì vào đường số 13 (hướng đối diện với đường số 2) hay đường số 4 (theo hướng từ đường Nguyễn Huy Điển rẽ phải vào Đường số 4, băng qua DQH rồi chạy đến cuối đường -> ra đến bờ sông)

Bác nào chưa đi lần nào, in cái bản đồ này bỏ túi nhé . ( Mặt sau nhớ ghi ... địa chỉ nhà mình ... đặng còn nhờ LL khiêng zìa sau khi
:):))

@ vụ tập 1 và tập 2 tối qua là em ...
tèo ... Mệt mún chít ... zìa tới nhà ... hổng bước nổi ra khỏi xe để mở cổng nữa ;)[:-]
Rốt cuộc sau khỏang hơn 1 tiếng ngủ trong xe -> mở cửa đưa xe vô ... :);)[&:][&:]
Sáng nay tới cty ... ngủ tiếp .... tới 10 giờ nè ...

Cái gự tay gấu của bác Huy đen trộn lẫn với ABS (do hội Câu cá góp gió) lợi hại quá xá ...

Hê hê ... mừh iem còn ... lời 2 xị gự đem zìa nè ... :D Bác nào có nhu cầu ... ới iem nhé :)

Last edited by a moderator:
Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113

Trích đoạn: haichien

Cái gự tay gấu của bác Huy đen trộn lẫn với ABS (do hội Câu cá góp gió) lợi hại quá xá ...

Hê hê ... mừh iem còn ... lời 2 xị gự đem zìa nè ... :D Bác nào có nhu cầu ... ới iem nhé :)
Hôm nào em alo bác cho em ít gụ tay gấu nhé!!!! Công nhận lợi hại thật.....:D:D uống xong chở LL về mà tay chân nó cứ sao đấy!!:D Đúng gấu luôn...:)

@haichien: mùi gụ uống xong "thum thủm" mùi nước mắm:D:D:D Nhà em có một vại, em uống khg nổi biếu ông già luôn. Hình như bác ở bể lâu quá thiếu nước mắm hay sao ý, thấy bác ực ực mà em sởn da gà.:D:D:D
@báo cáo là em đã nhận được rượu ngô Hà Giang rồi ạh.

Hạng B2
13/3/08
172
0
0

Thế hôm nào ọp nai lại cái nhe Bác Bơm và các bác? e thì khoái cái gụ Bắp này lém đó

Hạng B2
11/9/07
334
1
18
Dragoneye., LTd - HCM.Cty

Hôm qua say quá may mà ghé SG Star để phọt ra bớt chứ về nhà mà mùi Dê nướng, Dê tái, Dê lòng vòng... Mùi Gấu, mùi ABs hòa lẫn mùi thuốc lá thì ôi thôi thôi...Và cũng may, lại may không có cameraman nào ghi ảnh, nếu có thì chít em!. Quá vui về nhà 0g45p. Báo cáo các bác sáng nay Xe 34 đã trang điểm xong em đã rước về nhà để chuẩn bị nhập đoàn sau 20 ngày nằm ọp. Một lần nữa cho em cảm ơn toàn thể thành viên FFC kể các các bác ở rất xa như Hà Nội, Đồng Nai, Vũng Tàu...và cũng có bác chia sẻ đằm thắm với em lúc 0g15 tối qua ở SG Star! Em Xin trân trọng những tình cảm quý báu ấy. Dragonman.

Trích đoạn: Dragonman

Hôm qua say quá may mà ghé SG Star để phọt ra bớt chứ về nhà mà mùi Dê nướng, Dê tái, Dê lòng vòng... Mùi Gấu, mùi ABs hòa lẫn mùi thuốc lá thì ôi thôi thôi...Và cũng may, lại may không có cameraman nào ghi ảnh, nếu có thì chít em!. Quá vui về nhà 0g45p. Báo cáo các bác sáng nay Xe 34 đã trang điểm xong em đã rước về nhà để chuẩn bị nhập đoàn sau 20 ngày nằm ọp. Một lần nữa cho em cảm ơn toàn thể thành viên FFC kể các các bác ở rất xa như Hà Nội, Đồng Nai, Vũng Tàu...và cũng có bác chia sẻ đằm thắm với em lúc 0g15 tối qua ở SG Star! Em Xin trân trọng những tình cảm quý báu ấy. Dragonman.

Ơ....cám ơn suông àh:D:D:D...có rửa đít vợ 2 bằng rượu ngô khg đới:D

Hạng F
26/6/07
5.370
76
38
OS ... 5-YEAR BIRTHDAY

Trích đoạn: bomdien

Bờm nè : Sao chú ... "máu gưự thía " ... Thôi làm thớt mới đê ... chứ cứ ké bên box FFC này hoài ... bác HT con rận thì sao ? với lại các bác khác hổng biết ... (Rút kinh nghiệm hôm qua đếm chỉ có 8 Fò nhưng tới 17 bác khác nữa đới )
Em lại sợ các bác khác kiện tụng vụ gự Hà Giang mà hổng được nhắp môi vô là ... bác otohanoi buồn đới ... :):):)

VETERAN
15/3/05
731
10
0
Cà Mau

Trích đoạn: haichien

Trích đoạn: bomdien

Bờm nè : Sao chú ... "máu gưự thía " ... Thôi làm thớt mới đê ... chứ cứ ké bên box FFC này hoài ... bác HT con rận thì sao ? với lại các bác khác hổng biết ... (Rút kinh nghiệm hôm qua đếm chỉ có 8 Fò nhưng tới 17 bác khác nữa đới )
Em lại sợ các bác khác kiện tụng vụ gự Hà Giang mà hổng được nhắp môi vô là ... bác otohanoi buồn đới ... :):):)
để em xin cấp cho các bác cái sổ hồng bên ngoài " khu vự các chi hội" làm hơi tụ tập ăn nhậu và xi pam" nhá
nhưng như vậy thì sau mỗi cuộc off ẹp xong em lại xóa đi á, nếu các bác đồng ý thì giơ chai lên nào!

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn

Đồng ý hai tay ba chân luôn bác Hai ới!!!:D

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona

Vạy bác HAI Lock cái thớt này lại trong niềm vui say xỉn hân hoan của anh em nhé

Cám ơn b 2

Status
Không mở trả lời sau này.