Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
22/2/06
1.297
7.879
113
46
Sài Gòn
RE: Tổng Kết & Rút Kinh Nghiệm Caravan Từ Sông Tiền Đến Núi Sam

Trích đoạn: bomdien

@các bác hội Ford: Em mượn đất của các bác, các bác khg mắng em là em mừng gồi:D:D:D

Em thấy đi như vầy dễ nhứt nè các bác:

Đi xuyên qua Công viên Gia Định....băng thẳng theo Nguyễn Thái Sơn....gặp ngã tư Dương Quảng Hàm thì rẽ trái...đi qua Điện lực Gò Vấp...cứ đi thẳng chính xác 800mét từ ngã tư Dương Quảng Hàm - Nguyễn Thái Sơn sẽ gặp cây xăng Lan Anh bên tay phải, đối diện là cây xăng Quân đội bên tay trái....vừa qua 2 cây xăng này là đường số 20....rẽ phải...đi thẳng tới cuối đường (ngang chung cư Hà Kiều)...rẽ trái...tới nơi nhậu.

Mà em báo trước: Quán này được cái thịt dê ngon...còn khg sang trọng bằng quán dê núi Ninh Bình (11A Hồng Hà) cũng rất ngon và càng khg "suớng" bằng nhà hàng Tân Cảng đâu đới;). Xe đậu thoải mái con gà mái

Quán nhậu huyền bí như thế này, em nhậu xong lúc về thế nào cũng bị lạc:(:(. Bỏ sẵn địa chỉ nhà mình trong túi cho chắc ăn, biết đâu có longleg nào đó thương tình chở về nhà giùm:D:D:D

Hạng B2
20/3/08
206
2
0
tp.Hồ Chí Minh

Trích đoạn: hamzui

Quán nhậu huyền bí như thế này, em nhậu xong lúc về thế nào cũng bị lạc:(:(. Bỏ sẵn địa chỉ nhà mình trong túi cho chắc ăn, biết đâu có longleg nào đó thương tình chở về nhà giùm:D:D:D

Chắc em cũng phải học tập cái "phát minh" này của bác thui.:D:DCẩn tắc vô áy náy mừ.

Hạng B2

Trích đoạn: hamzui
bác gọi sẵn 114 chờ ở cửa luôn nha!

Hạng D
10/1/07
2.402
4
38
Việt Nam

Vậy em chọn bác hén. Bác ráng giúp em kèo này em sẽ hậu tạ bác sau
@Duy siena : Bác bị Quỷ đỏ cho vào bẫy rồi.
em dể bị ...dụ lắm, đừng có dụ em nghen ?? hix hix .
Nhưng tối nay em kẹt cái tiệc chia tay của một đứa làm chung phòng, nên không tham gia với các bác được, hẹn hôm khác . Chúc các bác vui vẻ

Hạng B2
3/12/07
190
0
0
42

hehe ! Tối nay em được nghỉ làm , mừng ghia !!!Tha hồ chén dê !!!

Mà các bác chọn quán j mà ...gần ghia , em bik đường đi em chết liền á ! hix !:mad:

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113

Tối qua em mới nhậu tiền trạm ở quán Hai Cuộc Rùi....ngon phết..gần bờ sông, nhậu xong xuống bơi tỉnh rùi lại nhậu típ.:D
Các bác đi theo đường Bomdien là dễ nhất đó! Chạy tới Điện lực Gò vấp, hỏi chung cư Hà Kiều...chạy thẳng hết đường là tới:)

Hạng D
10/6/05
1.147
6
38
59
GMFC

Trích đoạn: reddevil

Trích đoạn: muon_mua_xe

Anh có tham gia chứ ạh? Nếu có thì em chọn cả anh lẫn bác Duy Siena luôn.:D:D:D
Chiều nay cho anh quá giang với nhé, chổ này là anh bó tay luôn không biết đường này rồi

Hạng D
20/4/05
1.045
35
48
44
Sai Gon
www.phamgiasaigon.com

Trích đoạn: quanpham

Trích đoạn: reddevil

Trích đoạn: muon_mua_xe

Anh có tham gia chứ ạh? Nếu có thì em chọn cả anh lẫn bác Duy Siena luôn.:D:D:D
Chiều nay cho anh quá giang với nhé, chổ này là anh bó tay luôn không biết đường này rồi

Ok anh. Hẹn anh chiều nay nhé:D

Hạng D

Sorry các bác , vì trục trặc ở khâu gửi hàng mà đến giờ này là 17h rồi mà rượu vẫn chưa vào tới SG được , thấy các bác vui nên em lại càng cảm thấy áy náy , có gì mong các bác lượng thứ:( . Sau đây là một bài viết hướng dẫn sử dụng trước khi dùng mong đừng bác nào tèo như mấy anh dân tộc này nhé:D . Một lần nữa mong các bác thông cảm , chiều ngày 10/4 mới có rượu các bác ạ , thôi để cuộc vui sau dùng các bác nhé . Chúc các bác vui vẻ .

[link]http://vietbao.vn/Doi-song-Gia-dinh/Cho-ruou-vung-cao/45176319/111/[/link]

Last edited by a moderator:
Hạng D
23/9/06
2.949
491
83
40

Trích đoạn: F1racer

Tối qua em mới nhậu tiền trạm ở quán Hai Cuộc Rùi....ngon phết..gần bờ sông, nhậu xong xuống bơi tỉnh rùi lại nhậu típ.:D
Các bác đi theo đường Bomdien là dễ nhất đó! Chạy tới Điện lực Gò vấp, hỏi chung cư Hà Kiều...chạy thẳng hết đường là tới:)
Nhậu mà cũng tiền trạm nữa hả bác F1 ??:D:)

Status
Không mở trả lời sau này.