Status
Không mở trả lời sau này.
Bò Hóng
13/12/06
8.376
73.424
113
Đúng là nếu chọn Q9 thì chịu khó lẩn sâu vào khu trong mua đất Thổ cư To và Rộng cận sông rạch làm cái BT, bám giao thông để cần thì vọt về Si Gòn cho mau

Hạng F
9/8/09
6.395
68.793
113
TFC
xaydungquocgia.com
Himlam nói:
Nếu ôm đất quận 9 thì nên ôm đất dư án dọc Đỗ xuận hợp, nó giáp quận 2, thuân tiện giao thông chứ ôm chi ba cái khu này giá 12 triệu quá mắc, nếu muốn rẻ thì đi thêm vài km nửa về Long Trường, Tam Đa mua vài công đất ruộng xây cái biệt thư to đùng và canh theo giao lộ đường vành đai ngoài + cao tốc long thành dâu giây, phía dưới cuối đường Trường Lưu đó.

TAm đa mặt tiền giá cỡ nhiêu các bác? Thằng bạn có 1000m2 mà ko biết kiu giá bn cho được? Em thấy có khu Nhà Việt Nam cũng khá đẹp, ko biết có mua được ko?

Hạng D
9/5/10
1.821
3.825
113
nqkhanhn nói:
Himlam nói:
Nếu ôm đất quận 9 thì nên ôm đất dư án dọc Đỗ xuận hợp, nó giáp quận 2, thuân tiện giao thông chứ ôm chi ba cái khu này giá 12 triệu quá mắc, nếu muốn rẻ thì đi thêm vài km nửa về Long Trường, Tam Đa mua vài công đất ruộng xây cái biệt thư to đùng và canh theo giao lộ đường vành đai ngoài + cao tốc long thành dâu giây, phía dưới cuối đường Trường Lưu đó.

TAm đa mặt tiền giá cỡ nhiêu các bác? Thằng bạn có 1000m2 mà ko biết kiu giá bn cho được? Em thấy có khu Nhà Việt Nam cũng khá đẹp, ko biết có mua được ko?
Mặt tiền Tam đa khá ít, nên mua ở mấy đường số (đường xương cá) của Tam đa giá trung bình khoảng 2,5 -3 triệu/m2 nếu cần bác nên lên đó cập nhật giá.
Cái Boat club Resident của Nhà VN, cũng khá hay ven nga ba sông Tắc, có bến du thuyền, hình như giá khoảng 9 - 10 triệu/m2 mà còn vắng lắm, dự án này phải đợi cao tốc LT-DG mới ngon

Hạng F
9/8/09
6.395
68.793
113
TFC
xaydungquocgia.com
Himlam nói:
nqkhanhn nói:
Himlam nói:

Mặt tiền Tam đa khá ít, nên mua ở mấy đường số (đường xương cá) của Tam đa giá trung bình khoảng 2,5 -3 triệu/m2 nếu cần bác nên lên đó cập nhật giá.
Cái Boat club Resident của Nhà VN, cũng khá hay ven nga ba sông Tắc, có bến du thuyền, hình như giá khoảng 9 - 10 triệu/m2 mà còn vắng lắm, dự án này phải đợi cao tốc LT-DG mới ngon

Boat club Resident hình như giá 12-13tr/m2 lận bác Himlam ơi, bên đó còn chào giá em khu VIP tới 16-17tr/m2. Khu đó mà cao tốc LT-DG xong thì ngon nhỉ? EM thấy quy hoạch rất đẹp. Bạn em đối diện với khu này luôn, chắc giá cũng cỡ 10tr/m2?

Hạng D
9/5/10
1.821
3.825
113
Vậy là nó lên chút đỉnh rồi, giá tôi nói chắc lạc hậu rồi vì mấy tháng nay chỉ theo mấy dự án bên quận 7, nên giá đất quận 9 lạc hậu rồi hehhe..

Hạng F
22/5/05
17.658
6.052
113
59
Thành phố Run Quất
nqkhanhn nói:
Himlam nói:
nqkhanhn nói:
Himlam nói:

Boat club Resident hình như giá 12-13tr/m2 lận bác Himlam ơi, bên đó còn chào giá em khu VIP tới 16-17tr/m2. Khu đó mà cao tốc LT-DG xong thì ngon nhỉ? EM thấy quy hoạch rất đẹp. Bạn em đối diện với khu này luôn, chắc giá cũng cỡ 10tr/m2?

Các bác xác định cái cao tốc này chả kết nối gì với các đường Tam đa... , từ nút giao vành đai về dưới nó đi trên cao giống như đoạn cầu dẫn Phú Mỹ - Phứ Mỹ Hưng vậy . ERm nghĩ hiệu quả chỉ ở vùng Phú Hữu -Bưng ông thoàn trở về Q2 mà thôi.

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.360
150.804
113
www.phindeli.com
nqkhanhn nói:
.........

Bác nqkhanhn ghé thăm Boat Club thấy nó làm hạ tầng tới đâu rồi vậy bác?

Hạng D
9/5/10
1.821
3.825
113
vankhanhktpn nói:
Các bác xác định cái cao tốc này chả kết nối gì với các đường Tam đa... , từ nút giao vành đai về dưới nó đi trên cao giống như đoạn cầu dẫn Phú Mỹ - Phứ Mỹ Hưng vậy . ERm nghĩ hiệu quả chỉ ở vùng Phú Hữu -Bưng ông thoàn trở về Q2 mà thôi.
Không kết nối với Tam đa.
Cao tốc này sẽ giao với đường vành đai ngoài từ khu CN KT cao chạy xuống qua nhơn trạch đó bác, vòng xoay giao lộ 120m gần khu Boat club Residence này.

Hạng B1
14/6/10
78
3
8
tuando nói:
nqkhanhn nói:
.........

Bác nqkhanhn ghé thăm Boat Club thấy nó làm hạ tầng tới đâu rồi vậy bác?

The BCR gồm 2 giai đoan, giai đoan một nói chung cơ sở hạ tầng đã hoàn thiện với đầy đủ mảng xanh, còn giai đoan 2 hiện đang bơm cát đó bác giá cả thì giai đoạn một hiện giao động từ 7 đến 8 triệu/m2

Status
Không mở trả lời sau này.