Tập Lái
24/8/20
15
75
13
33
Hành trình mùa nào ...trải nghiệm mùa ấy, cứ máu là đi thôi. Hình ảnh đẹp và chuyến đi bác chủ an toàn đi đến nơi về đến chốn. Bác đã ghé nhiều nơi, trong đó có quê hương Cao Bằng của em. Thác Bản Giốc đi đẹp nhất vào mùa tháng 9, 10 khi sắp đến mùa gặt ít mưa trời trong xanh.
Cảm ơn bác :D . Đúng là canh thời gian k chuẩn lắm nên ko ngắm lúa đc :D Nhưng những thứ khác cũng quá đẹp r ạ . Hy vọng 1 ngày k xa sẽ được thăm lại CB

Share mình xin lịch trình với nha chủ thớt. Đang nghiên cứu làm chuyến tết âm lịch :D
Email của mình: [email protected]
Tks chủ thớt ^^
E gửi r, bác check email nha.

like cho bác, bác cho mình xin thông tin và chi phí nhé, tết đinh làm chuyến miền trung
Email của mình: duckhanh1985@gmail.com
Tks chủ thớt ^^
E gửi r, bác check email nha.

Đúng hay, cũng ham hố có 1 chuyến như thế này lắm mà tội mãi không sắp xếp được thời gian....
Dạ bác, e cũng tranh thủ lắm mới đi đc. Chứ việc cty cũng ngập đầu.

Chúc mừng bác chủ có chuyến đi ấn tượng, nhiều kỷ niệm, đi đến nơi về đến chốn an toàn.
Cảm ơn bác :D , nói chung `Đi đến nơi về đến chốn` là quan trọng nhất r ạ :D

Chúc mừng chủ thớt đã có chuyến đi như ý
Cảm ơn bác

Hạng B2
23/1/15
119
60
28
39
Forester chỉ cần cải thiện máy lạnh + động cơ mạnh hơn là best p/p rồi nhỉ

• Like
Reactions: cocain
Tập Lái
24/8/20
15
75
13
33
Forester chỉ cần cải thiện máy lạnh + động cơ mạnh hơn là best p/p rồi nhỉ
Máy lạnh thì e mới ngẫm ra là hôm đó em chỉnh chế độ gió Chân + mặt. Nếu chỉnh full mặt thì chắc đỡ hơn =))), vì e đi 3 năm r mới gặp 1 tình huống như hôm bữa. Mak cũng kb là do tải nặng nên nó cũng yếu bớt xíu nào ko. Vì 5ng thêm đồ đạc nhiều. Em nghĩ 1 phần do xài phim cách nhiệt hãng tặng nhưng cũng kb nó khác nhiều ko. Ko biết có bác nào có subaru mà xài phim cách nhiệt xịn ko hôm nào cho em ké trải nghiệm 1 xíu =)))

Động cơ thì đúng là chấp nhận được ở đường xá VN, với lại thêm 0.5 nữa thì giá nó lại cao.

Nói chung là hài lòng với lựa chọn của mình thôi bác :D. hehe

Hạng B2
3/8/16
430
798
93
Su rừng mà đi xuyên Việt thì hết bài :D

Trước mình cũng đi xuyên Việt vài lần bằng xe máy rồi, còn xe hơi thì ... chờ sắm xe 2 cầu mới dám đi, hehe ^^

Có gì anh chủ thớt share cho mình cái plan với nha, email mình là [email protected]

• Like
Hạng B1
16/8/12
72
32
18
Chúc mừng bác, mình và gia đình với con Su ghẻ cũng đang plan hè năm sau làm chuyến Tây Bắc 2 tuần nè.

• Like
Tập Lái
24/8/20
15
75
13
33
Bác check email nha :D
Chúc mừng bác, mình và gia đình với con Su ghẻ cũng đang plan hè năm sau làm chuyến Tây Bắc 2 tuần nè.
Yeah, chúc bác may mắn :D . Hóng bài review Tây Bắc của bác, chứ e cũng tiếc vì ko có t/g đi hết =))), mới đi đc cung Đông Bắc ak
Chúc mừng bác, bác cho e xin cái file hành trình nhé. Cảm ơn bác
[email protected]
Bác check email nha :D

Hạng D
9/1/06
2.596
11.562
113
HCM
Vụ cái tủ này hay nè. Vậy mà trước giờ mình ko nghĩ ra nhỉ. Toàn bê 4 cái vali 28" nặng chà bá ra vô mất t/g sắp xếp thật

Hạng B2
25/2/18
395
511
93
38
Lâu r mới thấy 1 tài xế văn minh cho trẻ em ngồi ghế xe hơi dành cho trẻ em, lại ngồi Subaru nữa thì quá khỏe, chuyến đi tuyệt vời :)

• Like
Reactions: PhiKimTuan
Hạng B2
3/8/16
430
798
93
Lâu r mới thấy 1 tài xế văn minh cho trẻ em ngồi ghế xe hơi dành cho trẻ em, lại ngồi Subaru nữa thì quá khỏe, chuyến đi tuyệt vời :)
Em thấy giờ nhiều anh em đi xe hơi biết và gắn cái ghế này rồi. Cũng mừng cho ý thức chung của anh em, ngày càng được nâng cao!