Tập Lái
18/7/23
2
3
3
Cả nhà đi vầy vừa vui mà 2 bé có được kỹ năng, trải nghiệm quá đã. Chúc gia đình anh luôn vui hen.
Cũng nhờ anh chia sẻ giúp em hành trình tham khảo nha, năm sau em làm chuyến Đông Bắc. Mail: [email protected]
Cảm ơn anh

Tập Lái
24/8/20
15
75
13
33
Vụ cái tủ này hay nè. Vậy mà trước giờ mình ko nghĩ ra nhỉ. Toàn bê 4 cái vali 28" nặng chà bá ra vô mất t/g sắp xếp thật
Haha, e cũng khen vợ e về cái sáng kiến này :D . Tiện thật. Nhưng cái tủ nó hơi đểu, kéo mạnh tay 1 chút là nó bung =))). Nhưng nó tiện hơn vali nhiều cho những chuyến đi kiểu ntn, xếp đồ cũng tiện hơn.

Lâu r mới thấy 1 tài xế văn minh cho trẻ em ngồi ghế xe hơi dành cho trẻ em, lại ngồi Subaru nữa thì quá khỏe, chuyến đi tuyệt vời :)
Nhà e xác định từ đầu, mấy bé cũng đc ngồi từ nhỏ r bác :D . Nhiều ng mua ghế về nhưng ko tập đc cho bé ngồi nên cũng bỏ cuộc. Cái này chắc phải chờ khi có luật như bên Mỹ thì may ra mới phổ biến đc :D

quá tuyệt vời
Bác cho em xin ít thông tin và chi phí để tham khảo với nhé. email [email protected]
Thanks!
oke bác tý e gửi liền

Cả nhà đi vầy vừa vui mà 2 bé có được kỹ năng, trải nghiệm quá đã. Chúc gia đình anh luôn vui hen.
Cũng nhờ anh chia sẻ giúp em hành trình tham khảo nha, năm sau em làm chuyến Đông Bắc. Mail: [email protected]
Cảm ơn anh
Cảm ơn bác, tý e gửi

BÁC UP THÊM HÌNH ẢNH TRONG XE VÀ CẢNH NỮA NHÉ
trong xe thì chỉ có vài tấm đó thôi bác, còn cảnh thì quá trời nhiều để tý e kiếm thêm mấy cảnh đẹp úp lên