Tập Lái
3/9/16
19
19
3
49
Mình cũng đang sở hữu xe này, chạy sướng vô cùng, không có gì phải chê cả (ngoại trừ gầm thấp - chấp nhận thôi), đặc biệt lúc tăng tốc và vượt xe nhanh và dứt khoát - an toàn, cảm giác lái rất sướng, xăng cộ hao không như lời đồn (mình đi đường trường (QL1) khoảng 9L thôi).
Vấn đề là người sử dụng có đam mê hay không thôi, chứ lấy hao xăng ra so sánh với xe khác có dung tích thấp là khập khiểng.

Hạng C
24/2/07
849
2.371
93
48
Camry công nhận bền dáng thật. Đời hơi sâu thật nhưng thấy vẫn ngon.

• Like
Reactions: siusiu5445
Tập Lái
23/7/20
34
17
8
Cái thời sinh viên thích tìm hiểu xe, đạp xe, rồi chạy wave trên đường mà nhìn thấy camry 3.5Q là xuýt xoa ao ước lắm, thời đó thấy camry nhiều thật, biểu tượng một thời :) Đã hơn chục năm rồi.

Hạng C
25/2/14
575
995
93
Thành phố Hồ Chí Minh
Camry đời này rất đẹp. Đến thế hệ sau (12-18) thì nhìn không ngầu bằng, thế hệ mới nhất (19-nay) thì nhìn trẻ trung hơn. Bên Úc có bản supercharged của máy 3.5 này, lên đâu đó 320 mã, đọc review thấy tụi tây gọi là "sedan dẫn động cầu trước mạnh nhất".

• Like
Reactions: siusiu5445
Tập Lái
17/5/07
33
307
68
Sài Gòn
www.siusiu5445.com
Mình còn đang đi con 2.4 đầu 2012 mà chưa có nên nghĩ chắc con này cũng chưa :) . Không ngờ 3.5 2007 đã có , quá vip
Con này option nó dùng chung với con LEXUS ES350, nên tiện nghi nó hầu như bật nhất lúc bấy giờ đó Bác. Vôlang chỉnh điện 4 hướng, tắt máy là vôlang tự nâng lên cao cho tài xế bước ra dễ dàng.

Hạng B2
21/4/11
423
524
113
Con xe này cũng chẳng có gì là chất hơn các xe khác đâu bác ơi , chẳng qua là dọn lên thì trông long lanh chứ còn chất xe thì chẳng hơn các chiếc tương tự . Đi Camry đời này đa phần là chủ xe lớn tuổi và kỹ tính nên xe nào cũng nhiw xe nào cả . Ngáo giá nên mới rao hơn 500tr cho form này , form facelift 2009 , chính hãng xe cu Toyota bán ra còn dưới 500 nữa là cái xe sx 2007 . Xe này giảm 100tr ko biết bán nổi ko ấy chứ ...
bác siusiu bán dựa trên uy tín của bác ấy đó ạ. nên giá cao hơn bt một ít. Nhưng em thấy xe nào bác ấy post là chất xe đó. Về chỉ việc chạy mà không lo lắng gì thêm.
động cơ 3.5 này lúc ra mắt cũng đoạt nhiều giải chứ đâu phải cùi cùi đâu bác nhỉ :D

• Like
Reactions: A8
Hạng F
29/10/14
8.533
11.206
113
Chia sẻ với anh em chơi cho vui. Mình chốt bán con camry này về Bến Tre cho một bạn có địa vị trong xã hội, đã đi qua rất nhiều xe, với giá 495 triệu.
Mình giao xe cho khách và đi theo là 1 em CX-5 bản 2.5L full 2018 để mình lái về.
Thú thật với anh em, mình bán khá nhiều Camry 3.5Q rồi, nhưng ko có dịp lái đi xa trải nghiệm. Nên chuyến giao xe này, một công đôi việc. Con Camry này thú thật ngoài sức tưởng tượng của mình.
Một chiếc xe có quá nhiều ưu điểm, quá nhiều ấn tượng. Có những cảm giác mà mình ko nghĩ rằng chiếc xe đã 13 năm rồi mà tại sao nó lại được như vậy.
Và mình dám cam đoan, cảm giác lái con Camry này ăn đứt con CX-5 về mọi mặt (tuy biết so sánh hơi khập khiễng về tính chất của từng loại xe, mình chỉ so sánh trên cảm quan chung chung thôi)
Mình đã test chính xác đường trường 7,5L/100km, tải 4 người luôn tài là mình.
Có lẽ mình sẽ khó quên được những gì mà dòng Camry đời này mang lại cho mình.
Anh em nào chưa lái qua, đừng vội phán và chê. Nếu có dịp lái xe con Camry này, anh em sẽ cảm nhận như mình thôi.

View attachment 2299019
Chúc mừng pác chủ. Pác đưa nên anh em bàn luận cho vui. Những ông chưa bao giờ được sờ vào, đi được 1,2 đời xe hoặc có khi chưa cả có con 4 bánh mà đi nhưng ngồi phán như đúng rồi. Dân mạng gọi là thánh phím. Những người mua cẩm ly từ trước giờ toàn doanh nhân thành đạt, quan chức.... Chả nhẽ bọn này toàn ngu cả

Hạng B2
21/4/11
423
524
113
Vào đây cười một cái cho vụ cảm giác lái chiếc này hơn CX5 :))
Chia sẻ với anh em chơi cho vui. Mình chốt bán con camry này về Bến Tre cho một bạn có địa vị trong xã hội, đã đi qua rất nhiều xe, với giá 495 triệu.
Mình giao xe cho khách và đi theo là 1 em CX-5 bản 2.5L full 2018 để mình lái về.
Thú thật với anh em, mình bán khá nhiều Camry 3.5Q rồi, nhưng ko có dịp lái đi xa trải nghiệm. Nên chuyến giao xe này, một công đôi việc. Con Camry này thú thật ngoài sức tưởng tượng của mình.
Một chiếc xe có quá nhiều ưu điểm, quá nhiều ấn tượng. Có những cảm giác mà mình ko nghĩ rằng chiếc xe đã 13 năm rồi mà tại sao nó lại được như vậy.
Và mình dám cam đoan, cảm giác lái con Camry này ăn đứt con CX-5 về mọi mặt (tuy biết so sánh hơi khập khiễng về tính chất của từng loại xe, mình chỉ so sánh trên cảm quan chung chung thôi)
Mình đã test chính xác đường trường 7,5L/100km, tải 4 người luôn tài là mình.
Có lẽ mình sẽ khó quên được những gì mà dòng Camry đời này mang lại cho mình.
Anh em nào chưa lái qua, đừng vội phán và chê. Nếu có dịp lái xe con Camry này, anh em sẽ cảm nhận như mình thôi.

View attachment 2299019