Hạng D
25/9/14
2.738
2.911
113
33
Cam mỹ e đã chạy qua con Le rồi, con này ngoài những ưu điểm e đã nói thì xe trọng tâm thấp hơn nên đi rất chắc xe, vào cua tốc độ cao rất ổn. Nói chung xe Mỹ chất lượng hơn thị trường VN là điều ko bàn cãi rồi. Nhưng Cam Việt để so với mấy con cùng phân khúc tại VN e thấy đi cũng hay hơn. Ko phải ngẫu nhiên Cam vẫn làm trùm phân khúc hạng D tại VN

Nó làm trùm phân khúc D toàn cầu bác ợ. Năm 2013 nó đoạt xe của năm ở... Hàn Quốc làm nguyên bộ sậu Huyndai-Kia quá sốc bỏ về luôn :D:D
https://m.dantri.com.vn/o-to-xe-may...a-nam-tai-han-quoc-hyundai-soc-1360148452.htm

Hạng B2
14/12/14
326
309
73
35
Camry là mẫu xe hạng D bình dân thấy mấy bác cứ so em nó con mec . BMW giá gấp hai đôi gấp 3 ... nó quá khập khễnh ... sao không so với mấy em cùng tầm tiền như sonata... M6 ... K5... sẵn so sánh thì nói lun... sao không so nấy con mec E cũ hay BMW 5 xe Đức cùng đời với camry như date 2010 chẳng hạng coi bán lại con nào có giá hơn .. chạy lỳ hơn... Phong độ là nhất thời. Đường dài mới biết trâu bò ngựa hay...

• Like
Reactions: hieunguyenit
Tập Lái
3/5/12
43
32
18
Ủa chú ấy đang chạy Cerato hả? vậy mà em tưởng chú ấy đang chạy Bim,Mẹc ,Audi ....hoặc hơn nữa chứ .... Mấy anh chạy Camry ăn hết của nhà chú ấy hay sao mà chú ấy chưởi thậm tệ vậy , chưởi con xe rùi chưởi luôn chủ xe . Cầm tiền mua con xe thui mà bị chởi thê thảm vậy trời ...sống sao cho vừa lòng người đây
Thật sự ko biết sống sao luôn. Tiền mình làm ra, mua có xin ai đâu mà bị chửi cúi mặt luôn :)

• Like
Reactions: hotami
Tập Lái
3/5/12
43
32
18
Cam 2019 thì em chưa đi nhưng cam đời cũ thì phòng em quá trời.Thực ra trước giờ em chưa đc đi cam thật vì mấy sếp em toàn đi e300 với rr thôi anh ơi.Em chưa đi cam nhưng em dám chắc con e300 của sếp em ăn đứt đuôi con cam thần thánh của anh về độ êm ái sướng và cách chi tiêu tiền bạc? Tôi chỉ thấy suốt ngày thấy mấy anh toy tính toán chi tiêu chứ chưa thấy ai đi mẹc mà tiếc mấy chai bảo dưỡng cả.Tôi cũng đi xe và họ làm tôi nể phục được, đó là đẳng cấp của họ.Còn mấy anh đi cam suốt ngày ảo tưởng con xe và cách sống của bản thân.Đừng có nói suông giỏi thì làm vad thay đổi định kiến đi
Toàn sếp em với phòng em. Phòng gì mà ghê vậy, toàn Rollroy với xe sang, làm ơn cho mình thông não phát. Mà xe nào mà đưa bạn đi hoài ko sửa. Mượn thì xe đi được mấy km mà đòi cho nó hư.

Hạng D
15/5/14
3.112
2.019
113
Bay Area ,Norh California, USA
thooi bác ơi con mẹc của thằng sếp nó đưa em đi hoài có lỗi cái mịa gì đâu mà bác đồn? Cuộc đời bác ko cùng đăng cấp với nó thì nghe đồn là giỏi.Chả đưa em đi miết lại còn đi bảo dưỡng cho khí đem hoá đơn về xin lỗi em đi chưa bao giờ phát sinh 1 lỗi nói bác nghe.
Lai thích nâng cao quan điểm, quen cái tật đánh giá con người ta qua cái con xe rồi.Cái concept đó chỉ khè được dân trong nước thôi chứ ra nước ngoài nó dek quan tâm đâu.Bỏ cái quan niệm bần nông đó đi. Ví dụ 1 ông chủ hãng có vài truc triệu $ trong tay lái con xe bình dân đi làm mỗi ngày, ra xã hội họ đánh giá ông này như thế nào với 1 chủ tiệm nail đi xe Đức, nói tôi nghe thử?

Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
Lai thích nâng cao quan điểm, quen cái tật đánh giá con người ta qua cái con xe rồi.Cái concept đó chỉ khè được dân trong nước thôi chứ ra nước ngoài nó dek quan tâm đâu.Bỏ cái quan niệm bần nông đó đi. Ví dụ 1 ông chủ hãng có vài truc triệu $ trong tay lái con xe bình dân đi làm mỗi ngày, ra xã hội họ đánh giá ông này như thế nào với 1 chủ tiệm nail đi xe Đức, nói tôi nghe thử?
Nói anh nghe đây là vn ko phải nước ngoài.Ông đi dream ông kí giùm tôi cái hợp đồng đi.Cứ thích chém gió là giỏi.Suốt ngày lên đây comment nhiều thế chắc cũng thuộc dạng khá rảnh rỗi đấy nhỉ?

Hạng D
15/5/14
3.112
2.019
113
Bay Area ,Norh California, USA
Nói anh nghe đây là vn ko phải nước ngoài.Ông đi dream ông kí giùm tôi cái hợp đồng đi.Cứ thích chém gió là giỏi.Suốt ngày lên đây comment nhiều thế chắc cũng thuộc dạng khá rảnh rỗi đấy nhỉ?
Đang nói chuyện xe cộ tụ nhiên lái qua xe máy .Liên quan vãi lọ.Lên đây chém gió dĩ nhiên có thời gian rồi.Anh củng thế có khác dek gì tôi mà bày đặt chọc ngoáy.Thối vãi cứt...

Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
Đang nói chuyện xe cộ tụ nhiên lái qua xe máy .Liên quan vãi lọ.Lên đây chém gió dĩ nhiên có thời gian rồi.Anh củng thế có khác dek gì tôi mà bày đặt chọc ngoáy.Thối vãi cứt...
Chả lẽ fan toy ai cũng nc mất dạy như vậy sao? đúng là định kiến về cam toy vẫn đúng chán.