Tập Lái
19/3/16
39
30
23
39
nó tự ngắt để an toàn đó? nếu bác coi mạng bác như cỏ rác thì bác đi đấu giây lại, em chạy focus còn không đọc đc video

Hạng D
11/2/11
1.305
2.372
143
www.falkentire.com
Đầu dvd luôn có 1 cái dây báo xe đang đậu hay chạy nối vào đầu, tháo mặt sau ra là thấy, cắt đi là được.

Thực tế ko ai vừa cầm lái vừa coi DVD cả, luôn là những người đi cùng cần giải trí, ai cũng hiểu điều đó, có mấy ông bố đời cho rằng mình khôn hơn thiên hạ mới lên xỉ vả chủ thớt thôi.

Đặt tình huống có đĩa nhạc hoặc usb nhạc hình mình thích thì lại ko mở để nghe được, hoặc mấy đứa con nít muốn coi hoạt hình để nó ngồi yên, ko ỉ ôi quậy phá, kéo cái này chọt cái kia.Nếu vậy thực sự là cần thiết phải mở tính năng chạy đĩa khi xe đang chạy, dùng luôn màn hình trên xe, ko lắp thêm lỉnh kỉnh màn hình ba tàu xấu xí.

Bác chủ ra gara chuyên độ đẽo màn hình bảo nó tháo ra cắt dây cho, công khoảng trăm hơn trăm thôi.

Hạng F
29/10/14
8.534
11.210
113
Ai đang ôm vô lăng mà xem video bao giờ. Chủ thớt hỏi để cho người đi cùng coi. Làm gì mà bố đời chửi bới ghê vậy. Pác ra ngoài họ làm. Hoặc vứt cái dvd theo xe đi làm cái màn 10 ich chạy sim 4g của tàu mà coi. Giá giờ rẻ bèo

Hạng C
15/12/14
731
1.077
93
HCMC
Đầu dvd luôn có 1 cái dây báo xe đang đậu hay chạy nối vào đầu, tháo mặt sau ra là thấy, cắt đi là được.

Thực tế ko ai vừa cầm lái vừa coi DVD cả, luôn là những người đi cùng cần giải trí, ai cũng hiểu điều đó, có mấy ông bố đời cho rằng mình khôn hơn thiên hạ mới lên xỉ vả chủ thớt thôi.

Đặt tình huống có đĩa nhạc hoặc usb nhạc hình mình thích thì lại ko mở để nghe được, hoặc mấy đứa con nít muốn coi hoạt hình để nó ngồi yên, ko ỉ ôi quậy phá, kéo cái này chọt cái kia.Nếu vậy thực sự là cần thiết phải mở tính năng chạy đĩa khi xe đang chạy, dùng luôn màn hình trên xe, ko lắp thêm lỉnh kỉnh màn hình ba tàu xấu xí.

Bác chủ ra gara chuyên độ đẽo màn hình bảo nó tháo ra cắt dây cho, công khoảng trăm hơn trăm thôi.
Đọc từ đầu tới cuối có mỗi bác này hợp lý, đâu phải mở lên là phải coi, clip ca nhạc có hình ảnh, có âm thanh thì mình vừa lái xe vừa nghe âm thanh, chứ cứ phải DVd là chỉ xem phim hả trời.

Hạng B2
14/4/19
165
789
186
39
Đọc từ đầu tới cuối có mỗi bác này hợp lý, đâu phải mở lên là phải coi, clip ca nhạc có hình ảnh, có âm thanh thì mình vừa lái xe vừa nghe âm thanh, chứ cứ phải DVd là chỉ xem phim hả trời.
Sai bét. Con nít ko nên để ngồi ghế trước. Mà ghế sau thì dòm cái màn 7 inch thế quái nào được

Hạng D
21/2/17
1.568
1.693
113
43

Muốn thì mua cái ipad cũ treo phía sau.
Cái màn hình phía trước nhỏ xíu cho tụi nhỏ ngồi sau nó coi cho hư mắt à?
Đừng nói mấy a cho con nít ngồi ghế trước nha?!

Hạng B2
7/11/16
220
96
28
Mazda3 cũng vậy thôi, bấm cảm ứng cũng ko được
an toàn là trên hết