Hạng D
4/9/13
1.284
1.119
133
Bác gần khu Bình Lợi, Bình Thạnh chạy qua tui xem giúp cho... chỉ là Setting thôi, chả đụng gì phần cứng đâu nhé!

Tập Lái
18/3/19
5
1
3
29
Xe e đang chạy mà nối thêm bluetooth máy khác còn k đc ( chỉ cho chọn những máy đã connect trc ) muốn thêm máy mới phải dừng hẳn cơ .
cụ muốn xem dvd thì nếu gia đình hay đi có trẻ em cũng đc nhưng khuyên nếu đi 1 mình cụ đừng xem

Hạng F
29/10/16
11.593
22.262
113
Pháp
Do đó các bác bị tai nạn lở đang xem phim XXXX, ngon cơm, do đó mới đổ thừa "Đức thắng", nhưng chỉ là 1940 lúc Đức thắng Pháp thiệt , còn mà vừa lái mà vừa DVD .... với điều kiện đặt chính hãng, ký giấy không trách nhiệm. Ở nước ngoài họ còn làm màng hình lớn sau tài gấp được, và chỉ băng ghế sau xem thôi. Hy vọng bạn nào muốn gắn DVD khi lái thì cứ gắng ... ở VN. Còn ở tây âu là cấm. Nếu muốn 4.0 hay 0.4 thậm chí lên bàn thờ thì cứ làm. VN mà. còn tây âu và bắc mỹ tính lại. Đừng nói VN muốn chế cứ chế, Tôi thì tiêu chuẩn châu âu vì có 1 mạng mà thôi. Tuỳ các bạn cả hình 3D ba chiều trong xe thích thì làm ....cho đã

9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
muốn đưa bản thân và cả nhà lên nóc tủ ngắm con gà khỏa thân thì cứ việc độ lại. Tôi đã từng tắt chức năng này đi và chạy được 100km thì phải bật lại. Quá mất an toàn. Nói chung lái xe phải tập trung mà lái. Đừng chủ quan một phút giây nào, đừng đến xảy ra rồi mới ngữa cổ lên nói tiếng giá như trong nước mắt

Hạng F
29/10/16
11.593
22.262
113
Pháp
muốn đưa bản thân và cả nhà lên nóc tủ ngắm con gà khỏa thân thì cứ việc độ lại. Tôi đã từng tắt chức năng này đi và chạy được 100km thì phải bật lại. Quá mất an toàn. Nói chung lái xe phải tập trung mà lái. Đừng chủ quan một phút giây nào, đừng đến xảy ra rồi mới ngữa cổ lên nói tiếng giá như trong nước mắt
Xin thêm .......
Để dành tiền gắng hệ thống nầy thì nên mua tậu đất và tìm ông sáu tấm cho chắc ăn .. khỏi làm phiền vọ con, người nhà. Hên là nạn nhẹ, còn không thì chết người như chơi. Do đó dù có phiên bản cực cao cấp của tây âu, nhưng chẵng nhà sản xuất nào chịu gắn cả ...trừ VN ta , thích thì chìu, thích thì choi, và lên bàn thờ thì ... thích thí cúng ... KKKK

Hạng D
13/1/12
2.667
91.271
113
Tập trung mà chạy cho an toàn về tới nhà vác con 100 inch ra nằm coi cho sướng, tội tình gì phải dán mắt vào cái 6.5 inch xong lúc xảy ra tai nạn lại giá như.
Moá vậy mà có mấy ông nội đi Mẽ Bim phải code cho bằng được chức nằng xem DVD khi chạy xe ... mình sợ thật

Hạng F
29/10/16
11.593
22.262
113
Pháp
Moá vậy mà có mấy ông nội đi Mẽ Bim phải code cho bằng được chức nằng xem DVD khi chạy xe ... mình sợ thật
Mer bim audi kh có, thậm chí xe cỏ ở tây âu và bắc mỹ cũng không có. Bạn đừng tự biên tự diển trừ khi chủ xe muốn và độ theo ý riêng và làm ở garage lậu ...

Hạng D
13/1/12
2.667
91.271
113
Mer bim audi kh có, thậm chí xe cỏ ở tây âu và bắc mỹ cũng không có. Bạn đừng tự biên tự diển trừ khi chủ xe muốn và độ theo ý riêng và làm ở garage lậu ...
Đọc kĩ câu còm củ em ... kg có cái xe nào có cái chức năng đó hết ... nhưng ở Việt Nam! , mấy anh đi xe Đức về phải code cho bằng được chức năng xem DVD khi chạy ..

Hạng B2
13/12/16
139
86
33
Đồng Nai
Nguyên tắc họ làm vậy là có nguyên nhân hết rồi Bác ạ. Như các Bác Tài có comment bên trên thì cũng khuyên Bác ko nên xem dvd khi đang chạy rồi.
Thôi cứ để vậy cho xe xin Bác ạ