Hạng D
4/2/08
4.568
6.436
113
TPHCM
Xe em vô số R cũng tắt hết, kể cả nhạc hay radio để tài xế tập trung de xe.

Hạng B2
27/7/07
253
301
63
Khỏi cắt dây cho mệt bác ơi. Vô Setting của thiết bị tìm mục Brake Detection cho nó Off Đi làm đc thôi bác.

Tập Lái
10/11/15
28
8
3
36
Bác chạy xe mà cần xem DVD làm gì? Hãng người ta thiết kế vậy vì lý do an toàn mà

Hạng C
22/2/12
892
547
93
Đọc từ đầu tới cuối có mỗi bác này hợp lý, đâu phải mở lên là phải coi, clip ca nhạc có hình ảnh, có âm thanh thì mình vừa lái xe vừa nghe âm thanh, chứ cứ phải DVd là chỉ xem phim hả trời.
Chỉ cần 1000 lần bác chỉ xem đúng 3 giây để chỉnh cho vừa lòng ai đó nhưng xui cái gặp ngay lần đầu cũng như lần cuối cùng bác làm được điều đó thì sao. Hãng nó không ngu để bị phạt vì một lần ấy của bác chủ đâu.

Hạng C
15/12/14
731
1.077
93
HCMC
Sai bét. Con nít ko nên để ngồi ghế trước. Mà ghế sau thì dòm cái màn 7 inch thế quái nào được
Một thanh niên chỉ đi xe taxi mai linh trả lời. Lạy thánh lun, thời đại này con nít ngồi ghế sau, màn hình ngay trước mặt (mặt sau của ghế trước nhé thánh). Tất cả những xe đời mới dòng cao (ko phải dòng taxi) đều có chức năng này nhé thánh

Hạng B2
14/4/19
165
789
186
39
Một thanh niên chỉ đi xe taxi mai linh trả lời. Lạy thánh lun, thời đại này con nít ngồi ghế sau, màn hình ngay trước mặt (mặt sau của ghế trước nhé thánh). Tất cả những xe đời mới dòng cao (ko phải dòng taxi) đều có chức năng này nhé thánh
Tào lao. Đang nói chiếc altis lại mang xe dòng cao vào so. Có thấy nhảm shit ko?

Hạng C
15/12/14
731
1.077
93
HCMC
Chỉ cần 1000 lần bác chỉ xem đúng 3 giây để chỉnh cho vừa lòng ai đó nhưng xui cái gặp ngay lần đầu cũng như lần cuối cùng bác làm được điều đó thì sao. Hãng nó không ngu để bị phạt vì một lần ấy của bác chủ đâu.
Vớ vẫn quá ông ơi. Chẳng ai dại mà xem 3 giây khi lái xe như ông tưởng tượng. Khi nào ông lái được chiếc xe full function thì ông sẽ hiểu, đi xe là để hưởng thụ, để thích thú khi cầm lái, miễn là đừng rượu bia, ma tuý là được.

Hạng D
4/9/13
1.284
1.119
133
mấy cái hãng khác . đang chạy xe mà chỉnh các chức năng chuyên sâu nó đều khóa hết .đậu lại về P nó mới cho chỉnh .
- Ở đó mà bác kêu hãng nó chỉnh xem dvd cho bạn . lỡ bạn lên nóc tủ ngồi .bác kiện hãng nó đền phá sản à . Nếu bác vẫn thích xem khi đang chạy xe thì đem ra ngoài thợ lụi nó làm . vì chết ko kiện nó được .. kaka .. sorry vì sài từ xấu hơi nhiều

Xe giờ có Car play hết rồi mấy ông ơi... cứ phán như thánh..

Hạng D
4/9/13
1.284
1.119
133
Khỏi cắt dây cho mệt bác ơi. Vô Setting của thiết bị tìm mục Brake Detection cho nó Off Đi làm đc thôi bác.
Chuẩn nè... tui cũng mới Cài cách đây mấy tuần do Reset lại, nó đưa về Cài đặt nhà máy nên không xem được!

BÁC CHỦ MÒ MẪM CHÚT LÀ RA NGAY!