Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
bác qua mấy nước sản xuất xăng dầu , dân nó xài xăng rẻ như bèo, nó đâu ngu xài xe điện
Theo chỗ em được biết thì giá xăng dâu ở Mỹ bằng giá ở VN đó bạn. Mỹ là nước xuất khẩu xăng dầu số 1 TG rồi đó

Hạng D
18/3/08
1.559
1.539
113
người ta đưa cho link bán hàng thực tế thì không xem, đi xem mấy bài nói cho vui. nản. Bạn nên xem cấu hình xe rồi phán tiếp nha, có nhiều phiên bản.
Báo người ta đưa tin tức cho đọc giả xem, nguồn tin đôi khi hãng xe nó phải trả tiền để hãng nó được lên báo, mà nói báo nói cho vui.
Mình nể tư duy kiến thức của bạn rồi đó :))

còn cái link bạn đưa nó toàn tiếng tàu, ai học chữ tụi nó thì hiểu, mình ghét tụi tàu nên ko học chữ của nó, bạn phải tự chuyển qua tiếng Anh cho mọi ngươi cùng coi được nội dung chứ.

Giờ ko lẽ mình quăng cho bạn cái website tiếng Nhật về xe hơi, rồi bắt bạn tự coi tự hiểu à.
Mình không làm chuyện ngu xuẩn như vậy !

Hạng D
16/7/20
1.429
886
113
51
Theo chỗ em được biết thì giá xăng dâu ở Mỹ bằng giá ở VN đó bạn. Mỹ là nước xuất khẩu xăng dầu số 1 TG rồi đó
Bác qua mấy nước trung đông đó, gần thì Malaysia, Brunei... xăng nó rẻ bèo , xe điện ko sống đc ở đó , nên ko có phiên bản hybid là vậy . Còn Mỹ xăng nó nhập xài giá ban theo thị trường , mỏ dầu của nó thì cất để dành. Xe điện của Mỹ cũng chưa ptr như xe xăng, xe điện nó dùng pin nhưng sx pin và xử lý Pin thải ở tàu chứ ko phải ở Mỹ nên dân nó vô tư ko bị lo ô nhiễm Pin

• Like
Reactions: thienkhoi81