Hạng B2
1/3/07
217
0
0
45
FFC
saigonlounges.com
RE: Toyota giới thiệu Corolla mới

ặc sếp bác "iu" toy dữ hen...

Trích đoạn: boing787

Các bác ơi , giá em nó không dưới 40k đâu, xếp em đặt cọc từ tháng 3 đến tháng 10 mới lấy xe, sale bảo xếp em chuẩn bị khoản 40.5k.

Hạng B2
14/7/08
405
0
16
53

Em vừa mới check thông tin, theo toyotavn thì con này cũng chỉ 1.8, rộng và cao hơn con Civic. Em băn khoăn quá các bác ạ, giữa em này và Civic thì em chẳng biết phải chọn em nào. Em thích mới, mà cũng thích sì po 1 chút.

Các bác vào đây nói tốt nói xấu em này cho em hay với!

Tập Lái
15/7/07
41
0
0

Với giá 37.200 cho 1.8 AT thì nên mua civic 2.0
Nội thất em này ko đẹp nếu ko muốn nói là xấu
Dáng ngoài trông được nhưng ko có gì mới cả đúng là camry baby

Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
47

sáng mai, 01.08, ra bất kỳ đại lý TÔ nào cũng có hàng mẫu trưng bày e này

Hạng F
5/3/05
8.718
72.731
113
đây

vô website Toy mém dinh virus, bó tay :mad:

Hạng B2
14/7/08
405
0
16
53

Em được mời đi dự ra mắt xe Altis vào ngày mốt 2/8. Nhưng mà bên Civic họ nói mình mua ngay, không thì Civic cũng lên giá. Giờ em khó tính quá các bác ạ!. Em phải làm sao đây?

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM

Trích đoạn: LeDu

Em vừa mới check thông tin, theo toyotavn thì con này cũng chỉ 1.8, rộng và cao hơn con Civic. Em băn khoăn quá các bác ạ, giữa em này và Civic thì em chẳng biết phải chọn em nào. Em thích mới, mà cũng thích sì po 1 chút.

Rất cảm thông cho hoàn cảnh của bác .
Em vừa vào trang web của To để xem công bố chính thức của hãng về con này http://toyotavn.com.vn/concept/product/corolla/altis/perform_v.html thì thấy nó có 1 điểm mới là trợ lực lái bằng điện tử . Công nghệ này trước kia chỉ có ở lexus . Sau này ở Vios cũng có nhưng camry thì lại khg có . Rất hay ở chổ độ nặng nhẹ tay lái cảm ứng theo tốc độ .
Nếu em khg lầm thì CiV khg có hệ thống BA (hổ trợ thắng) . Em vào trang web của Honda thì khg tìm thấy bảng trang bị KT cho xe
http://www.oto.honda.com.vn/vn/index.html?zoneid=124 nên bác nào thấy thì pót giúp em
Chọn con nào ? Bác phải là người quyết định thôi :D:D:D

Hạng B2
10/4/08
130
2
18
RE: Toyota giới thiệu Corolla mới, nhìn vẫn như altis cũ.

Tôi cũng đồng tình với bác gì đó là với giá gần 38k, tôi thấy Civic vẫn hơn hẵn. Altis mới có cái đầu là khác, còn đít như cũ, nội thất nhìn không modern bằng civic.

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.478
2.238
113
48
TP.HCM

Em là em xơi ngay Civic 2.0, TOY nó ăn nhiều rồi, giờ đến lúc cho Hòn nó ăn bác ạ :D
Trích đoạn: LeDu

Hạng B2
28/8/06
454
0
0

Trích đoạn: adco
thì thấy nó có 1 điểm mới là trợ lực lái bằng điện tử . Công nghệ này trước kia chỉ có ở lexus . Sau này ở Vios cũng có nhưng camry thì lại khg có .

Cái này (EPS) rồi dần dần có ở tất cả các xe của Toy thôi bác. Camry chắc chắn đến thế hệ tiếp sẽ có.