Hạng F
7/9/07
13.429
310
83
Dặm đường gió bụi
RE: Toyota giới thiệu Corolla mới

số tự động có 4 cấp à! civic 2.0 tới 5 cấp lận! hình như k có cửa sổ trời luôn. làm sao địch nổi civic!
mà chẳng biết thằng TO nó có gắn động cơ để quên ở cảng nữa k nhỉ! cần cẩn thận nhe bà con!

Last edited by a moderator:
Hạng B2
3/4/08
257
0
0

Do góc chụp hay sao mà em thấy nó mắt lồi môi trề thế các bác!

Hạng B2
21/5/08
167
0
0

Công nhận nhìn đằng sau corolla Altis mới trông đẹp thật, đẹp ngang ngửa, không thua gì Lifan 520

Hạng D
12/9/05
1.449
200
63
51

Vậy mua Lifan 520 rẻ hơn độ phần đầu là được hả bác :)

Hạng C
9/5/07
607
31
18
51
TP. HCM
www.otosaigon.com

TVM này định chơi trò hốt hụi chót đây mà ... nó nhắm sắp tới thị trường xe sẽ không còn nóng như trước nữa ... Xe sẽ đa dạng hơn cho ngừoi tiêu dùng có nhiều sự chọn lựa hơn, giá cả cũng sẽ cạnh tranh hơn... TVM nắm điểm yếu của dân VN đã bị nó thuốc lâu ngày rồi nên bán giá cao cũng có người xin nhào vô mua thôi... cũng như Innova ấy mà.... Tưởng rẻ mà không rẻ ... :D Sau một thời gian thấy bán chậm lại thì xuống giá mấy hồi... vài năm nữa cũng phải theo lộ trình WTO mà thôi...

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.480
2.241
113
48
TP.HCM

Civic đi bác, con Altis xấu không thể chấp nhận được :D
Trích đoạn: f1 ferrari

Altis đi bác ơi, con Civic xấu không thể chấp nhận được !

Hạng C
31/8/06
848
1
0
44

Trích đoạn: LeDu

Em được mời đi dự ra mắt xe Altis vào ngày mốt 2/8. Nhưng mà bên Civic họ nói mình mua ngay, không thì Civic cũng lên giá. Giờ em khó tính quá các bác ạ!. Em phải làm sao đây?

Thì đường đi ngay thẳng mà tới đại lý Honda Civic chứ chần chừ chi nữa pác, pác muốn cảm giác mạnh àhh ??

Hạng B2
3/1/08
255
1
18
Vũng Tàu

Có 5 màu để khách hàng lựa chọn gồm đen, bạc, nâu, trắng (chỉ với bản số sàn) và xanh tím (chỉ cho bản số tự động).

Giá cho Altis 1.8 MT (số sàn) là 34.900 USD, đắt hơn bản cũ 500 USD. Bản số tự động, Altis 1.8 AT có giá 37.200 USD.
nguồn vnexpress

Hạng D
22/9/07
1.152
1
0

E thấy khi bắt đầu ra ai cũng chê ... nhưng mà Toy bán vẫn đắt hàng. Cái được nhất của Toy là bền bỉ và tiết kiệm, đây là ưu thế riêng của Toy. Du sao thì Altis vẫn là niềm mơ ước của e.

Hạng B2
19/7/08
123
0
0

Ặc, thế ra mấy bài viết em khai quật dưới mộ lên bây giờ các bác vẫn còn tiếp tục khám nghiệm nhỉ? Thế ra nó cũng còn có ích chứ đâu đến nỗi vô dụng:D
Khiếp, lần trước lính mới loe ngoe post bài bị mấy bác hội đồng ghê quá