Hạng F
12/10/16
7.472
6.333
113
2.7 tỷ mua con này sao bằng đươjc ford everest
Everest bản mới nhất có 1 tỏi 4 bác ơi, giá này phải so với con Explorer. Nếu e giàu có đủ để mua xe với giá này thì con Explorer hay mấy con Mer sẽ được ưu tiên.

• Like
Reactions: Ricky0090
Hạng D
18/3/07
1.606
477
83
53
Người có tiền,thì người ta bỏ tiền ra thuê thằng tài xế cho nó lái. Còn chủ thì ngồi rủng rỉnh nhâm nhi ly cafe, ngắm đường xá, thư giãn chợp mắt. Bỏ ra 10tr / tháng trung bình thì thuê 1 thằng tài xế chả là vấn đề !
tất nhiên tài xế thì lái phải ẩu và ko giữ xe bằng người chủ rồi . và như vậy, Chủ phải mua 1 cái xe trâu bò, bền. Đó là 1 trong những lý do Toyota dc khách hàng khôn ngoan chọn lựa. Option ko phải là yếu tố quyết đinh, nếu chúng ta cần tiện nghi , thì về nhà với nội thất sang trọng vẫn tốt và sướng hơn.
nghĩ sao mà cứ đi chê Toy , mà doanh số cao thế. Ngày ngày xem bài new feed, rồi coi mấy cái comment vớ va vớ vẫn chê bai này nọ. Mua hay không quyết định thuộc về người có tiền, ko thuộc về cái miệng

chủ mà đi con xe 2 túi khí, bảo vệ thằng tài xế, méo bảo vệ mình. loại chủ này cũng sớm bay thôi =)) thua cả mấy con xe hơn 10 năm tuổi ở nước ngoài nữa

Hạng C
12/6/09
844
7.368
93
Bộ mấy anh mỗi lần lên xe là bấm bấm cái ghế lái chỉnh tới chỉnh lui hả ? Tui chỉnh 1 lần duy nhất phù hợp rồi để đó, nên chỉnh điện hay cơm chả có ý nghĩa mấy.

Hạng B2
12/5/17
287
132
43
36
Nhiều cụ cứ phán chủ xe điên với chủ xe ko hiểu về xe... nói thật chứ ng bỏ tiền tỉ ra mua xe chả có ai ngu cả đâu,chỉ có những ng ko có nhu cầu như chủ xe mới nghĩ thế. Em làm xây dựng và nội thất, gặp nhiều chủ nhà chỉ đi Toyota ,nhất là dòng này khá dc ưa chuộng do cân bằng dc nhiều yếu tố(gầm cao,7 chỗ mà ko quá to như Land) ,mà mấy chủ nhà như vậy toàn mua biệt thự 50-60 tỉ thôi . Họ hoặc là dân kinh doanh,hoặc quan chức và đều cực kì thành đạt,mà ở đời ng thành đạt cha có ai ngu,chỉ có những ai nghĩ họ ngu mới là ngu thật

• Like
Reactions: bl3399
Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
chủ mà đi con xe 2 túi khí, bảo vệ thằng tài xế, méo bảo vệ mình. loại chủ này cũng sớm bay thôi =)) thua cả mấy con xe hơn 10 năm tuổi ở nước ngoài nữa
Con trong bài 8 túi khí và có thêm hệ thống Safety Toyota. Bên Mỹ nó được đánh giá cao về độ an toàn chứ k phải cái dạng xe châu Á chỉ 1-2 túi khí, kể cả mấy con nhỏ nhỏ đi phố thôi mà còn bị bắt buộc trang bị ít nhất là 4 thì con xe bự thế gắn 2 túi khí chắc dc lưu thông trên đường.
Tiện nghi nó k nhiều do mục đích chỉ dùng để đưa đón gia chủ, chứ an toàn có khi còn cao hơn cả GLC trong tầm giá vì đã dc kiểm tra bên nước ngoài, GLC cũng gắn cái mắc thương hiệu hang sang mà ráp ở đây bán cho cao xong bị mấy cái lỗi vớ vẩn.

• Like
Reactions: bl3399 and MrDra
Hạng F
7/8/17
7.427
10.096
113
Everest bản mới nhất có 1 tỏi 4 bác ơi, giá này phải so với con Explorer. Nếu e giàu có đủ để mua xe với giá này thì con Explorer hay mấy con Mer sẽ được ưu tiên.
Mua expl 2 tỏi rưỡi còn dư 200tr đỗ xăng đạp cho sướng giò =))

Hạng F
12/10/16
7.472
6.333
113
Mua expl 2 tỏi rưỡi còn dư 200tr đỗ xăng đạp cho sướng giò =))
Ẽplo bán bia kèm lac them 200 củ ơ Ha Noi, neus mua thi cha can láy som giơ dang ky Têt lấy là vua haha

Hạng F
7/8/17
7.427
10.096
113
Ẽplo bán bia kèm lac them 200 củ ơ Ha Noi, neus mua thi cha can láy som giơ dang ky Têt lấy là vua haha
Em mua bản limited năm trước rồi. Ra biển vừa 2 tỏi rưỡi. Mà em nghe nói bản mới này giá không đổi mà chức năng lại thiếu k như bản cũ.