Hạng D
27/6/13
2.442
1.206
113
Bác chưa chạy thì đừng nên nghĩ thế :) Chưa 1 con MPV nào bên Mỹ được đánh giá cao hơn Sienna hoặc Odyssey. Chỉ chắc chắn 1 điều rằng cầm 1 tỉ 5 trong tay sợ mua xe cũ dính đâm đụng, thủy kích thì bác nên mua Sedona mới, còn nếu kiếm được Sienna (used) ngon thì đảm bảo bác k hề hối hận khi đã sở hữu đâu dù là mua xe cũ 2008 hay 2009.
E thấy giá ngang nhau thì toy phải số 1 rồi. Ở VN giá nó gấp 3. Giá đấy mua xe đức cho an toàn :)

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
28/9/06
172
28
28
44
Việt Nam
Cũng thèm lắm anh nhưng nghĩ lại thấy cũng uổn quá vì đèn còn xài được sao phải thay !!! Anh có kèo nào mà tìm đèn này anh báo em đi em đổi thêm vô ít lúa nữa lên đèn mới luôn !!! Có kèo nào đổi đèn củ lấy mới bù tiền ko anh ???

Hạng D
24/8/14
4.219
10.345
113
E thấy giá ngang nhau thì toy phải số 1 rồi. Ở VN giá nó gấp 3. Giá đấy mua xe đức cho an toàn :)
Nhưng xe Đức làm gì có con MPV nào như Sienna hay Odyssey đâu bác, con Mer V220 dù rất ngon và sang trọng nhưng nói về độ lành, phụ tùng và garage để sửa sao qua 2 em gái Nhật được, chưa kể con Mer V220 đó gia đình cũng ít chuộng :D Bởi thế mới có 2 phương án cho nhiều bác cần dòng MPV cỡ bự này là mua Sedona mới hoặc kiếm Sienna cũ :)

Hạng B2
28/9/06
172
28
28
44
Việt Nam
Xã hội mà phải có người này người khác người thích cái này kẻ thích cái kia !!! Người có tiền nhiều thường xuyên đổi xe thích luôn mới thì chọn Mec,BMW, túm lại là xe Châu Âu. Còn người ít tiền mua một con xe thì phải 10 năm sau mới đổi xe mới thì chọn xe Nhật, Hàn.
Còn đối với khí hậu, thời tiết, đường xá của VN thì em cứ chọn Toyota hoặc Lexus em chơi tới ae nói em lúa em chịu !!!!

Hạng D
24/8/14
4.219
10.345
113
Xã hội mà phải có người này người khác người thích cái này kẻ thích cái kia !!! Người có tiền nhiều thường xuyên đổi xe thích luôn mới thì chọn Mec,BMW, túm lại là xe Châu Âu. Còn người ít tiền mua một con xe thì phải 10 năm sau mới đổi xe mới thì chọn xe Nhật, Hàn.
Còn đối với khí hậu, thời tiết, đường xá của VN thì em cứ chọn Toyota hoặc Lexus em chơi tới ae nói em lúa em chịu !!!!
Toyota Mỹ cỡ Sienna hay Venza chưa chắc mua BMW hay Audi chính hãng tại VN mà option bằng 1 góc nó hen bác ha :D

Hạng C
18/2/09
605
539
93
HCM
Up cho bác nào cần 1 con MPV ngon để đi Tết. Sienna 2006 động cơ 3.3 (đky 2008) bản Limited màu xanh xe chính chủ e đưa số cho tự thương lượng :) Xe nằm ở Q7
Bac pm cho em so phone , em quan tâm ạ

Tập Lái
30/3/15
36
12
8
45
Bac Cuong oi, sợi dây cáp bên cửa phải của em bị kẹt như hình, bây giờ em không dám dùng cửa này nữa, phải đi bên tài , bất tiện quá. có cách nào thay sợi cáp thôi không hả Bác, chổ nào chuyên làm mấy cái này vậy Bác.

Cám ơn và Chúc Mừng Năm Mới Bác.

Attachments

Hạng D
10/9/08
2.438
471
83
56
HCM
Bac Cuong oi, sợi dây cáp bên cửa phải của em bị kẹt như hình, bây giờ em không dám dùng cửa này nữa, phải đi bên tài , bất tiện quá. có cách nào thay sợi cáp thôi không hả Bác, chổ nào chuyên làm mấy cái này vậy Bác.

Cám ơn và Chúc Mừng Năm Mới Bác.
Đứt cáp , bể hộp rồi ! Bác liên lạc Chiêu Cường O888822chin88 hỏi địa chỉ rồi lên Ổng thay cab cho !