Tập Lái
1/1/17
30
2
3
44
Bac Cuongcualu cho e hỏi, e định lấy em Sienna đời 2004 thì có sâu quá ko nhỉ? XLE Limited 2004 hơn hay LE 2006 hơn hả bác. Thanks bác và các anh em đã tham gia forum này.

Hạng D
10/9/08
2.438
471
83
56
HCM
11-13 năm dĩ nhiên là sâu rồi ! Tuy vậy dùng Limited vẫn sướng hơn nhiều ! Bác xem kỹ xe nào máy móc khung gầm & nội thất còn chất thì lấy thôi vì máy xe 3.3 như nhau :cool: !

Tập Lái
1/1/17
30
2
3
44
Thanks bác. Cho e hỏi màn DVD ở trên trần theo xe khi nhét đĩa vào chỉ thấy hình mà ko thấy âm thanh ra, trên màn hình hiển thị: "Headphone" thì có phải là chỉ nghe đc qua tai nghe đúng ko ạ hay là ht bị lỗi? ====>Cách khắc phục? E tưởng bật đĩa DVD thì hệ thống âm thanh các loa của xe phải kêu oang oang để hành khách nghe chứ nhỉ?
E hỏi thêm câu ngu ngơ nữa là: Nếu bật cùng 1 lúc đầu CD ở ghế lái và DVD ở sau thì âm thanh trong xe kêu kiểu gì, chẳng nhẽ cùng kêu thì loạn mất. Thanks các bác!

Hạng B2
28/9/06
172
28
28
44
Việt Nam
Thanks bác. Cho e hỏi màn DVD ở trên trần theo xe khi nhét đĩa vào chỉ thấy hình mà ko thấy âm thanh ra, trên màn hình hiển thị: "Headphone" thì có phải là chỉ nghe đc qua tai nghe đúng ko ạ hay là ht bị lỗi? ====>Cách khắc phục? E tưởng bật đĩa DVD thì hệ thống âm thanh các loa của xe phải kêu oang oang để hành khách nghe chứ nhỉ?
E hỏi thêm câu ngu ngơ nữa là: Nếu bật cùng 1 lúc đầu CD ở ghế lái và DVD ở sau thì âm thanh trong xe kêu kiểu gì, chẳng nhẽ cùng kêu thì loạn mất. Thanks các bác!
Nếu muốn cả xe cùng nghe thì bác vô Audio chọn DVD nhé !!! Còn màn hình trên trần là dùng cho hành khách phía sau nên luôn luôn phải dùng tai nghe Bác nhé !!! Khi hai hệ thống cùng hoạt động thì cả xe sẽ nghe loa ngoài hành khách phía sau ai ko nghe thì đeo tai nghe vào sẽ nghe theo đầu DVD trần xe bác nhé !!!

Tập Lái
1/1/17
30
2
3
44
Nếu muốn cả xe cùng nghe thì bác vô Audio chọn DVD nhé !!! Còn màn hình trên trần là dùng cho hành khách phía sau nên luôn luôn phải dùng tai nghe Bác nhé !!! Khi hai hệ thống cùng hoạt động thì cả xe sẽ nghe loa ngoài hành khách phía sau ai ko nghe thì đeo tai nghe vào sẽ nghe theo đầu DVD trần xe bác nhé !!!
Thanks bác. Như bác nói, Nếu muốn bật đĩa DVD ở đầu trần xe cho toàn bộ trong xe nghe thì phải vô Audio chọn DVD. Vậy cho e hỏi mục Audio đó nằm ở đầu DVD gần tài xế hay nằm ở đầu DVD trần xe ạ, e cảm ơn!

Hạng B2
28/9/06
172
28
28
44
Việt Nam
Nằm trên màn hình điều khiển trên taplo ấy !!! Hoặc cái nút Disk- AUX bấm lựa chọn từng chế độ đọc cho toàn hệ thống như FM-AM-CD-DVD.....

Tập Lái
1/1/17
30
2
3
44
Nằm trên màn hình điều khiển trên taplo ấy !!! Hoặc cái nút Disk- AUX bấm lựa chọn từng chế độ đọc cho toàn hệ thống như FM-AM-CD-DVD.....
Thank a lot. Còn nhiều bỡ ngỡ mong bác thông cảm

Hạng B1
17/7/15
91
156
33
28
Up cho dòng MPV dành cho gia đình tốt nhất trên thế giới :)
Em đang có 1 cặp Sienna LE 2010 bác nào đang tìm dòng xe này thì inb cho e (xe toàn bảo dưỡng tại Toyota, bao check lịch sử). :)

Hạng D
14/11/10
3.027
4.457
113
HCM
Up cho dòng MPV dành cho gia đình tốt nhất trên thế giới :)
Em đang có 1 cặp Sienna LE 2010 bác nào đang tìm dòng xe này thì inb cho e (xe toàn bảo dưỡng tại Toyota, bao check lịch sử). :)
Chắc là cặp này :)

TOYOTA SIENNA - XE CỦA GIA ĐÌNH : Nơi chia xẻ thông tin - kinh nghiệm và trải nghiệm !

15909168_780390218779670_1995142042_o-jpg.638405

• Like
Reactions: CBR1000 B&W
Hạng D
14/11/10
3.027
4.457
113
HCM
A Lương em , em cũng muốn bán con Sienna model 2011 để lên Sienna mới , Anh em nào ủng hộ nhe .
Bác cho thêm ít thông tin nữa dc ko ạ ? (màu, 3.5 vs 2.7, LE, bảo dưỡng....).
Cho ít hình càng tốt nha bác :)