Hạng D
22/7/06
3.793
1.367
113
Kiên Giang
Em sao chơi lại Chả !!! Ở Long Thành mà đi ra phía Ngoải chơi ngày thường sau lễ , tết cứ guaranty đã 90km/h thì lấy gì mà hao xăng ! :p:p:p

Ok anh , Máy 3.5 nghe nói mức tiêu hao như vậy là quá Good rồi anh ạh.

3.5 mà bác chạy gần 9 lít / 100km là rất ngon rồi ạg . Em đi Grandis mà chưa dám mơ com số ấy nữa

Em sao chơi lại Chả !!! Ở Long Thành mà đi ra phía Ngoải chơi ngày thường sau lễ , tết cứ guaranty đã 90km/h thì lấy gì mà hao xăng ! :p:p:p

Nói chung SIENNA đem ra thì bị Mazda CX9 với Subaru Levorg "đập" dẹp lép như con Tép nhá:3dcuoi::3dcuoi:

• Like
Reactions: ThaibinhLT
Hạng D
8/5/09
1.258
2.076
113
Không những đi ngày thường mà còn đi đêm nữa bác, xuất phát từ Long Thành 17h dến Cổ Thạch 22h, 19h30 từ Phan Rang về đến nhà 1h30 sáng :3dcuoi:

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
17/7/15
91
156
33
28
Thiệt mà.
Sienna tốn xăng với chạy yếu hơn hai con CX9 và Levorg.
Sienna chỉ ngồi thoải mái hơn thôi.
:3dcuoi:

@cuongcualu: Em chưa kể chiếc Outback của @THOPHI nhen.
Dòng xe gia đình mà bác ^^ Chở nguyên gia đình đi thì tốt nhất cứ dưới 100 km/h là an toàn nhất :p

Tập Lái
26/2/17
7
7
1
38
Chào các bác! E mới tham gia diễn đàn lần đầu, kinh nghiệm chưa có j, rất mong các bác khai sáng giúp.
chả là gia đình e đang dùng chiếc sienna limited đời 2007, nhưng ko may acquy toi, thay acquy mới xong thì đầu dvd và camera ko chạy đoi đĩa cài, mà đĩa e kiếm ko ra, vào hãng cũng ko có. Rất mong các bác chạy xe có đĩa có thể cho e mượn về cài xe, or cho e ghi ra 1 bản để dùng lưu trữ...thank các bác

Hạng D
19/10/09
4.739
14.306
113
Tel : 0949999684 .
Chào các bác! E mới tham gia diễn đàn lần đầu, kinh nghiệm chưa có j, rất mong các bác khai sáng giúp.
chả là gia đình e đang dùng chiếc sienna limited đời 2007, nhưng ko may acquy toi, thay acquy mới xong thì đầu dvd và camera ko chạy đoi đĩa cài, mà đĩa e kiếm ko ra, vào hãng cũng ko có. Rất mong các bác chạy xe có đĩa có thể cho e mượn về cài xe, or cho e ghi ra 1 bản để dùng lưu trữ...thank các bác
Bác mở tìm code trong cốp đồ bên phụ hoặc đĩa DVD