Hạng C
10/5/08
903
1
0
Visit Site
RE: Toyota VN truy tìm người để lộ nguồn tin "lắp động cơ gỉ sét"

Hải quan còn giật mình vụ này rồi sẽ ì xèo cho mà coi.. Khó có chuyện, nếu ko muốn nói ko thể có chuyện quên như vầy.Con nít cũng ko tin được. Ko biết TOYVN có ý đồ gì đây
http://www.vnexpress.net/GL/Oto-Xe-may/2008/07/3BA04252/

cmd
Tập Lái
22/6/07
49
7
8

Công nhận cái thằng tư bản này nó coi thường Việt Nam quá. Sự việc như vậy nó còn oang oang cái mõm ko một lời nghe được. Láo. Chẳng bù cho ở Mẻo thằng Huyndai Santafe vửa bị nó bắt thu hồi hàng ngàn chiếc chỉ vì dán sai cái mác bằng hộp diêm ở trong cánh cửa.:mad: Mà cũng chả trách ai được, cũng tại vì mình ko nghiêm nên nó mới ị lên đầu cho mà ko nói được gì.:mad:. Có bác nào xui dính phải 1 trong 96 cái đó thì nhân đây cứ làm mạnh lên cho nó ngấm. Chứ im im mãi thì nó còn ngồi trên đầu mình.

Hạng C
10/5/08
903
1
0
Visit Site

Nó coi thường NTD VN vì cho là dân trí còn thấp.:mad:..Chưa có các biện fáp chế tài quyết liệt với mấy hãng auto. Tòa án thì củng xi ba chao.. Hiệp hội bảo vệ NTD chả có kí lô nào cả... dân số 80 mấy chiệu dưng mà là 80 chiệu cây đũa rời rạc...

Hạng D

Nói chung dân mình lành quá , hầu như cứ im lặng để bọn của nợ này muốn làm gì nói gì cũng được . Mà mấy cái Cục nhà mình cũng chẳng ra cái Cục gi......... nữa , quá chuối .

Hạng D
29/10/07
2.005
9.387
113
HCM
www.bsdinsight.com

Trích đoạn: otohanoi

Nói chung dân mình lành quá , hầu như cứ im lặng để bọn của nợ này muốn làm gì nói gì cũng được . Mà mấy cái Cục nhà mình cũng chẳng ra cái Cục gi......... nữa , quá chuối .

Trích đoạn: tieunhan

Nó coi thường NTD VN vì cho là dân trí còn thấp.:mad:..Chưa có các biện fáp chế tài quyết liệt với mấy hãng auto. Tòa án thì củng xi ba chao.. Hiệp hội bảo vệ NTD chả có kí lô nào cả... dân số 80 mấy chiệu dưng mà là 80 chiệu cây đũa rời rạc...

cái lầy đâu nói là dân mình hiền bác - mà các bác xxx nhà mình hiền bác ạh. Còn việc tại sao các bác nhà mình hiền thì em không dám bàn. He he Người có quyền làm việc này thì họ không lên tiếng, và có thể là cố ém đi cũng nên í chứ - còn dân ngu ku đen như anh em mình thì làm được gì nào - các bác chỉ em coi cách làm đi. No Way.

Em khẳng định là dân mình không hiền - chỉ có 1 số người hiền thôi

Hạng C
13/3/07
823
3
18
www.otosaigon.com

Sao thế nhỉ, cái xe của em sản xuất mới tinh, sơn tem nghiêm chỉnh - số khung số máy rõ ràng đi đăng kiểm còn phải soi kỹ lắm mới cho qua, thế mà cái Cục nhà ta cho gầm trăm chiếc mới - máy gỉ hoen qua mà nói bất ngờ - em thật là không thể hiểu nổi :mad::mad::mad:

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

có khi nào các model khác cũng bị ko nhỉ???[8|] tại người VN cứ chuộng 1 thương hiệu quá chứ ko bỏ rơi nó cho nó sợ:D

O.S.P.D
9/12/06
1.885
5
38
Đất cò rán

May quá em chia tay Bà cả Ỉn được 1 năm[8|][8|][8|] Nghe lời Bà cả để Bà hai quả này cả 2 Bà đánh nhau chết em[:-][:-][:-]

Hạng B2
2/8/07
460
8
18

các bác đừng nóng giận rồi chửi bới um sùm bị close bài này luôn bi giờ

mấy bác cứ chửi ko cũng có ích gì? sao không ai gửi hẳn 1 mail lên trên toy toàn cầu đi???? phải đưa lên công ty mẹ chứ không tụi vn trong toy nó giấu nhẹm và làm ăn kiểu này thì chết anh em mình chứ chết ai.

Hạng D
23/5/08
2.353
643
113
27

bọn Toy nghĩ , nước mình có nhiều xe quá đát vẫn chạy ầm ầm ngoài đường , nên số động cơ đó có thấm thía gì ...