Hạng D
4/7/07
2.148
1.000
113
otosaigon.com
RE: Toyota VN truy tìm người để lộ nguồn tin "lắp động cơ gỉ sét"

từ cái này mới lòi ra mấy anh kiểm định ..... là ăn cẩu thả ! mấy ab1c hỏi " giờ tìm người để lộ thông tin " theo em họ tìm để cho ăn đòn !!!

Hạng F
5/3/05
8.718
72.143
113
đây

Xe rẻ (so với xe cùng loại ở VN) hình như bác nói ngược, so với xe nào nó rẻ hơn vậy bác [8|] In so với APV và Caren thì rẻ sao????
- Ít hao xăng là bao nhiêu mà ít
mấy cái khác bác nói đúng
bán lại có khi còn lời mới đau chứ riêng cái này em thấy rất đau là khác, đau cho người mua vì họ cũng tưởng "xe rẻ + ít hao xăng" như bác vậy
Trích đoạn: bienso9999
Xe rẻ (so với xe cùng loại ở VN) - Ít hao xăng - ít hỏng vặt - phụ tùng dễ kiếm và rẻ -chế độ và dịch vụ bảo hành hiện nay là tốt nhất...và hơn nửa cứ đi thoải mái 5 năm , bán lại có khi còn lời mới đau chứ !

Hạng B2
2/11/06
341
9
18
50
Bệnh viện Phụ Sản

Trích đoạn: cooky

Muốn lấy lại niềm tin thì phải có hành động cụ thể : TGĐ TMV phải từ chức, trả loàn bộ tiền lại cho khách hàng,thay máy mới và tặng luôn xe. Đồng thời phối hợp với CSGT điều tra xem có xe INOVA nào gây tai nạn trong tho82i gian đó ko? kiểm tra xe đó có phải xe gỉ sét ko rồi khắc phục tiếp, phải hành động cụ thề để sửa chữa sai lầm.

Chắc bác đang ngủ mê nhỉ! Đây là Toy Việt Nam chứ không phải Toy Nhật hay Mỹ gì đó đâu để mà bác đòi hỏi nhá! Tỉnh giấc đi bác!