Đánh Giá Xe Trải lòng về xe Mer :)

Tập Lái
4/3/16
7
5
3
34
E đi s450 không chê chỗ nào ngoại trừ mâm xe không theo trend lắm, 367 horse nên đi trong phố tốn xăng tầm 17l.
1. Cách âm khoang máy và mặt đường tốt, gần như không nghe gì, mở nhạc du dương như trong phòng ngủ
2. Air matic bồng bềnh êm ái không quen dễ say
3. Loa bum 13 loa nhưng e thấy vậy là đủ, bass ấm, hiệu ứng vòm
4. Ghế rộng thoải mái, ngồi sau duỗi hết chân được ( ghế trước đẩy sát).
5. 2 ghế sau có matxa nên các cụ ngồi rất khoái
6. Hộp số 9 cấp nên ko để ý được xe chuyển số
7. Nội thất thì e thấy xứng tiền bỏ ra hơn xa con gls400 e định lấy hehe, trước có đặt em gls400 nhưng thông quan trễ quá đổi qua em này
Nhiêu đây là cảm nhận sơ qua của e các bác có đóng góp thêm thì chung vui nhá!
cho e khoe ảnh xí nha

Attachments

7/9/16
1.017
2.597
113
33
E đi s450 không chê chỗ nào ngoại trừ mâm xe không theo trend lắm, 367 horse nên đi trong phố tốn xăng tầm 17l.
1. Cách âm khoang máy và mặt đường tốt, gần như không nghe gì, mở nhạc du dương như trong phòng ngủ
7. Nội thất thì e thấy xứng tiền bỏ ra hơn xa con gls400 e định lấy hehe, trước có đặt em gls400 nhưng thông quan trễ quá đổi qua em này
cho e khoe ảnh xí nha
Chúc mừng bác lấy dc e hoa hậu :D! S450 là quá đủ với đường vn mình rồi, e thường chạy ké s400 và s500 của bạn sếp, về tăng tốc thì 333hp cũng bốc không thua gì 455hp cả (0-100km/h) còn về option thì e thấy s400 "đủ dùng" vì cái giá (năm 2015). Nay s450 option gần bằng s500 cũ luôn (thiếu 4matic)! Nhưng giá thì cũng gần bằng luôn :D!
Túm lại thì ở phân khúc hạng sang này thì Mer là vô đối (thua bmw và audi về kiểu dáng)

• Like
Reactions: Ktudkhoa
Tập Lái
4/3/16
7
5
3
34
Chúc mừng bác lấy dc e hoa hậu :D! S450 là quá đủ với đường vn mình rồi, e thường chạy ké s400 và s500 của bạn sếp, về tăng tốc thì 333hp cũng bốc không thua gì 455hp cả (0-100km/h) còn về option thì e thấy s400 "đủ dùng" vì cái giá (năm 2015). Nay s450 option gần bằng s500 cũ luôn (thiếu 4matic)! Nhưng giá thì cũng gần bằng luôn :D!
Túm lại thì ở phân khúc hạng sang này thì Mer là vô đối (thua bmw và audi về kiểu dáng)
Nhưng bùn một điểm là không có up phần mềm chức năng CPA (hệ thống phòng ngừa va chạm) vì trùng tần số radar của bộ quốc phòng bác ạ :confused:

Hạng D
20/9/16
1.766
2.253
113
cho e khoe ảnh xí nha
nghe bác tả mà thèm