Hạng B2
9/12/15
147
119
43
Nói chúng trừ khi quá mê BWM, chứ series 3 giờ không thể cạnh tranh được với Merc C.
Xe option nghèo nàn quá. Đến Cruise control cũng không có(xe cỏ tầm 800 là có rồi).
Giờ đi xe không có CC em không thể đi được vì mỗi tháng phải đi cao tốc 2-3 lần. Không CC tù lắm.
Bim mà bác. Phải đam mê mới cưới được. Nhìn kiểu dáng không bắt mắt bằng Mer, Audi, option cũng nghèo nàn hơn. Nhưng một khi đã máu thì khỏi phải nói. kkk

Tập Lái
7/1/16
1
1
3
35
Em mới lấy xe 2 tuần, làm 2 chặng đi xa, sau 1.400km, thấy em nó xứng đáng với tiền bỏ ra, phải nói là cứ ngồi lên, đạp ga là mê hihi

• Like
Reactions: tuyen.nissan1
Hạng B1
5/8/13
91
42
18
Em vừa lấy xe hồi tháng 1/2015 thì vài tháng sau ra bản nâng cấp. Có ai buồn như em không? :( :(

Hạng C
23/10/14
803
495
63
69
sở thích e thì ko như bác , chân đạp ga, tay điểu khiển vô lăng ở tốc độ cao mới phê , nhưng CC thì đúng là ko có thì thiếu option
Ở mình chức năng CC không hiệu quả lắm vì rất khó duy trì một tốc độ không đổi. Nhưng chức năng Speed Limit (Lim) giới hạn tốc độ thì rất hay, tránh bị phạt vì lố tốc độ, vừa tiết kiệm xăng. Trên dòng xe Ford Focus có chức năng này.

• Like
Reactions: iamnofear
Hạng D
4/2/09
1.140
366
83
Ở mình chức năng CC không hiệu quả lắm vì rất khó duy trì một tốc độ không đổi. Nhưng chức năng Speed Limit (Lim) giới hạn tốc độ thì rất hay, tránh bị phạt vì lố tốc độ, vừa tiết kiệm xăng. Trên dòng xe Ford Focus có chức năng này.
bác đi đoạn QL1 bò 60km/h mới thấy hiệu quả của CC bác ạ.